Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.761 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, hướng Đông - Nam, giá 8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 77 m2 103,9 triệu/m2
      Nếu anh/chị đang có dư 2ty tiền mặt thì sẽ đầu tư kênh nào để vừa an toàn vừa đc hiệu suất cao.- Gửi tiết kiệm NH LS dao động từ 8-10 phần trăm nhưng...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư DT 135m2 đc thiết kế với layout cực thoáng với 3 PN, 4 WC.căn hộ chung cư đã đc thiết kế lại theo phong cách hoàn toàn hiện đại, trẻ...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 107 m2 70,1 triệu/m2
      English below.Em Chan có căn 3 phòng ngủ bán tại Feliz En Vista.DT: 107 mét vuông - 3 phòng ngủ - 2 toilet.nội thất đầy đủ sang...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Ecopark, 5 phòng ngủ, 240 m2, giá 8,9 tỷ tại Huyện Văn Giang

      8.9 tỷ 240 m2 37,09 triệu/m2
      PENHOUSSE 2 tầng SÂN VƯỜN - WEIW MẶT THOÁNG VỊ TRÍ nhìn ra sân goll rất thoáng đẹp, không gian ở hưởng thụ đầy đủ tiện nghi như 1 căn căn biệt thự. Tầng...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      7 tỷ 180 m2 38,89 triệu/m2
      Nếu quý cô/chú, a/c đang tìm hiểu căn hộ chung cư lớn có thể thiết kế đc 4  phòng ngủ tại khu vực gần cạnh phố Cổ thì Berriver Jardin là lựa chọn...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 10 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      10 tỷ 150 m2 66,67 triệu/m2
      1. Tên dự án: BRG The Diamond Residence.CĐT: Tập đoàn BRG.Vị trí dự án vàng đắc địa: ngã 4 Lê Văn Lương, Hoàng Đạo Thúy.25 Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q....
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, hướng Tây, giá 7,2 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.2 tỷ 136 m2 52,95 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư cao cấp tại căn hộ chung cư N01T8 Ngoại Giao Đoànchung cư gồm có 4 PN , 3  toilet , 2 ban công Nhà nguyên bản gồm sàn gỗ,...
      Dự án N01-T8 Ngoại Giao Đoàn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Sun Grand City Ancora Residence , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 125 m2 64 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư góc 3 PN, giá chỉ từ 8, xx tỉ, vị trí hoa hậu, view sông Hồng và ngắm toàn bộ TP tại Sun Ancora, 3 Lương Yên, Q. HBT, HN.-...
      Sun Grand City Ancora Residence, số 3, Đường Lương Yên, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 7,7 tỷ tại Ngô Quyền - Hải Phòng

      7.7 tỷ 108 m2 71,3 triệu/m2
      bán nhanh duplex vip nhất Diamond Crown Hai Phong.Chỉ còn 2 căn duy nhất view Lê Hồng Phong.Giá chỉ 7.7 tỉ chưa trừ ưu đãi.TT 1.5 tỉ sở hữu ngay.Vay bank...
      Dự án Diamond Crown Hải Phòng, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 135 m2 56,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư The Vista An Phú, Q. 2, view sông, logia thoáng mát.- DT: 135 mét vuông, 3 PN, 1 phòng khách, 3  toilet.- 7.6 tỉ, sổ ...
      J
      Trịnh Thị Mơ ( Jessica) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 7,22 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.22 tỷ 111 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc tầng 33 Mipec Rubik 360 số 122-124 đường Xuân Thủy, HN (MTG).DT 111,4  mét vuông: 3 ngủ, 2 vệ sinh. Hướng logia Nam -...
      Mipec Rubik 360, số 122-124, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 184 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 184 m2 40,77 triệu/m2
      * giá siêu mềm nhất thị trường! Duy nhất 1 căn.- DT: 184m2.- Tặng kèm ô xe và 2 ô xe máy.- Nhà gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, view trực...
      Dự án Mỹ Đức, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 198 m2, giá 7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      7 tỷ 198 m2 35,36 triệu/m2
      Xuống căn biệt thự ở, gia đình mình cần bán ngay chung cư to đẹp nhất dự án Dolphin Plaza.- DT 198m2, gồm 4 ngủ + 1. Thiết kế cực kỳ hợp lý các phòng...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 7

      9.5 tỷ 166 m2 57,23 triệu/m2
      Hồng Cẩm chuyên bán và cho thuê căn hộ chung cư The Panorama và các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng: 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ,Penthouse,...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Thạch Thị Hồng Cẩm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 9,5 tỷ tại Bình Thạnh

      9.5 tỷ 97 m2 97,94 triệu/m2
      Sunwah Pearl bán căn 02 phòng ngủ + 01 giá mềm nhất thị trường.đc: 90 Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Sài Gòn.Tháp White House.DT:...
      Sunwah Pearl, 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 7

      8.2 tỷ 147 m2 55,79 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Panorama, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- đc: Đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7 kế bên trường quốc tế SSIS, trường Canada, khu...
      Dự án The Panorama, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      9.5 tỷ 95 m2 100 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư vin Centralpark.3 PN 94,7m2.Lanmadrk 1, Đông Nam logia.Cho thuê hơn 30 tr/tháng.Giá 9tỷ5 thỏa thuận.Đã có sổ hồng riêng vĩnh...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 120 m2 60,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Everrich Infinity Q. 5, An Dương Vương, nằm sát ĐH Sư Phạm TP. Thành phố Hồ Chí Minh.căn hộ chung cư 3 PN, 3 phòng vệ ...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.