Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.761 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 143 m2 66,44 triệu/m2
      Tìm đâu ra căn VIP 4 phòng ngủ Park Hill lại còn có suất để xe dưới hầm, giá thì cứ gọi là rẻ nhất thị trường luôn ạCăn em muốn nói đến là căn hộ ...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 8,15 tỷ tại Quận 7

      8.15 tỷ 162 m2 50,31 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán chung cư Sunrise City South Q. 7 đối diện lotte mart DT: 162.5m2 Thiết kế : 3 PN, 1 phòng làm việc, 3  toilet, 1 kho để đồ, 1 phòng...
      Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.2 tỷ 140 m2 51,43 triệu/m2
      Toà Gold Tower.1. Nhà mình căn Đông Nam cả 2 ban công.2. DT: 141,5m2.3. Thiết kế: 3 PN và 3 vệ sinh.4. NThủ đô Hà Nội thất mình làm từ thô đến hoàn...
      Dự án Gold Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 600 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 600 m2 14,17 triệu/m2
      Thới Hoà - Bến Cát.Góc đất đẹp nhất khu..Ngay trung Tâm khu công nghiệp Mỹ Phước.Phù hợp thương mại đa lĩnh vực.DT: 600m. Tc 100 phần trăm.Giá:...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp lô đất sổ riêng 127 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 127 m2 72,84 triệu/m2
      Mặt đường Máng Nước - An Đồng - An Dương - HP.Hàng quá hiếm bán.DT 127 mét vuông. Ngang 7m.Hướng Nam.Lợi thế lưu không MT rất nhiều.Nhìn bìa đã ưng.Vị...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      9.5 tỷ 110 m2 86,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ vin Central Park giá siêu mềm:- DT 110M2- View thoáng mát,tầng trung - nội thất xịn xò mới decor chưa ai ở- Có...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 92 m2 97,83 triệu/m2
      Cần bán CC 2 phòng ngủ, căn hộ góc 92,4m khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, Sài Gòn.- 2  phòng ngủ, 2 tolet, 1 Phòng khách.- Nội thất:...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Opal Tower, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư: - Dt: 90m2. 2 phòng ngủ, 2WC- Nội thất cơ bản- View sông và biệt thư- giá: 7 tỉliên hệ ngay: Mai 0909 837 ***. xin cảm ơn!
      Dự án Opal SaiGon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 87 m2 80,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Hà Đô Centrosa, Q. 10.Đ/C: 200 đường 3/2, Q. 10.- DT: 87m2, 2 PN, 2 phòng có view đẹp, nhà mới, đẹp.- Tiện ích: Hồ bơi...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, 200 Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 4 phòng ngủ, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 118 m2 79,67 triệu/m2
      Hàng ngộp cần giải cứu:Em cần tìm chính khách chốt nóng căn 4 phòng ngủ giá cực rẻ thị trường, cam kết rẻ hơn ít nhất 1,5 tỉ - 2 tỉ so với giá giao...

      Chuyển nhượng căn 16 phòng ngủ, 60 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      8.7 tỷ 60 m2 145 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư MINI - VĂN QUÁN - HÀ ĐÔNG. + HIỆN ĐANG CHO THUÊ KÍN 16 PHÒNG DOANH THU 70TR/THÁNG+ NHÀ vuông vức SỔ ĐẸP , ngõ tương đối rộng SH...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      - DT: 50m2, 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.- Nội thất cơ bản cao cấp từ CĐT.- View đẹp như hình, lâu dài không bị che chắn.- Vị trí trung tâm Thủ...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 196 m2, giá 9,7 tỷ tại Cầu Giấy

      9.7 tỷ 196 m2 49,49 triệu/m2
      biệt thự trên cao Trung Tâm Q. Cầu Giấy - Giá bao rẻ nhất thị trường 51 tr/ mét vuông.Em còn 1 căn Hoa Hậu 4 phòng ngủ - 196 mét vuông...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 10 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 132 m2 75,76 triệu/m2
      Tầng 8 DT: 132m2 khu giặt phơi siêu to, 2 logia rộng view cực đẹp (như hình) căn hộ góc cuối hành lang, không chung tường. Tất cả 3 phòng ngủ đều...
      Dự án The Peak, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Ngô Quyền - Hải Phòng

      9 tỷ 145 m2 62,07 triệu/m2
      Chỉ còn 09 căn 3,5  phòng ngủ cuối cùng tại Diamond Crown Hải Phòng.Là chung cư có DT mặt sàn lớn nhất siêu dự án Diamond Crown Hải Phòng, duy nhất...
      Dự án Diamond Crown Hải Phòng, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán căn chung cư Chung cư Sky Park Residence, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 7,5 tỷ tại Cầu Giấy

      7.5 tỷ 133 m2 56,4 triệu/m2
      Duy nhất chung cư 133,3 mét vuông tại toà B - để lại toàn bộ nội thất - giá 7 tỉ 6.Thiết kế 3 phòng ngủ 3VS.Hướng Nam/ Bắc - Tây.Nội thất full...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7

      7 tỷ 145 m2 48,28 triệu/m2
      Bán Penthouse River Panorama Q. 7.chung cư Penthouse River Panorama Q. 7 có vị trí sát sông, view sông đẹp, tiện ích hồ bơi thượng đỉnh tầng 34 cao nhất Q....
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 9,05 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      9.06 tỷ 158 m2 57,28 triệu/m2
      Khu ngoại giao đoàn không gian sống tuyệt vời, gần nhiều công viên như Công viên Hoà Bình, công viên Hữu Nghị, gần nhiều trường đại học. Tiện ích mua sắm...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.