Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.761 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 107 m2 70,1 triệu/m2
      chính chủ ký gửi chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ nThủ đô Hà Nội thất cơ bản Feliz En Vista.DT: 107m2, rộng rãi.giá: 7.5 tỉ bao phí, sổ hồng riêng...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 7 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 77 m2 90,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư xây sẵn bàn giao nội thất đầy đủ ngay trung tâm Q. 1 giá chỉ 100 tr /  mét vuông.MT đại lộ Võ Văn Kiệt Q1.CĐT uy tính Capitaland...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 7

      7.9 tỷ 144 m2 54,87 triệu/m2
      Do chuyển chỗ ở nên Gia đình cần bán chung cư Garden Court 2, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 143.98  mét vuông, thiết kế 3 PN, logia dài suốt rất thoáng,...
      Dự án Garden Court 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 9,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      9.81 tỷ 94 m2 104,26 triệu/m2
      Heritage West Lake 677 Lạc Long Quân, Tây Hồ của chủ đầu tư Capital Land - Singapore. chung cư hạng sang view trực diện Hồ Tây.- Dự án cao 25 tầng, 3...
      Heritage West Lake, 677, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 72 m2 105,56 triệu/m2
      Tổng quan dự án chung cư Lumiere Riverside.Tên dự án Lumière Riverside.Vị trí 628A MT đường Xa Lộ Thủ đô Hà Nội (liên kế Masteri An Phú), thuộc P. An...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 4 phòng ngủ, 158 m2, giá 9,85 tỷ

      9.86 tỷ 158 m2 62,35 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp nhất Trung Hòa Nhân Chính 158.3m2 giá 9,851 tỉ - Chúng tôi bán căn hộ chung cư cao cấp nhất KĐT Trung Hòa Nhân Chính, căn ...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Sun Grand City Ancora Residence , 3 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      BQL - tổng hợp quỹ căn 2 - 3 - 4  phòng ngủ giá rẻ đc dân cư gửi bán tại Sun Ancora - số 3 Lương Yên:- Căn 2 phòng ngủ 90 mét vuông, Tây ...
      Sun Grand City Ancora Residence, số 3, Đường Lương Yên, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 150 m2 54,67 triệu/m2
      - chung cư DT rộng chia thành 4 phòng ngủ hợp lí - chung cư đã đc cãi tạo lại hoàn toàn nội thất đầy đủ đẹp- free dịch vụ- Có slot ô tô Giá:...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 2

      7.7 tỷ 90 m2 85,56 triệu/m2
      * Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - Estella Heights, Q. 2.* The Estella là dự án căn hộ chung cư cao cấp đầu tiên của chủ đầu tư...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường Trần Văn Trà - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 85 m2 116,48 triệu/m2
      - Số lượng hữu hạn chỉ 166 căn.- DT đa dạng:+ Căn 2 phòng ngủ - 85 m2: (chỉ còn một căn duy nhất).+ Căn 3 phòng ngủ - 106m2 - 109m2 - 115m2 -...
      Dự án The Horizon Phú Mỹ Hưng, Đường Trần Văn Trà, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8,2 tỷ tại Bình Thạnh

      8.2 tỷ 135 m2 60,75 triệu/m2
      contact Ms. Thúy: 0938 390 ***, chuyên chung cư Saigon Pearl, nắm giỏ hàng giá siêu mềm nhất thị trường, hỗ trợ nhiệt tình, thỏa thuận giá siêu mềm...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 128 m2 57,04 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Garden Court 1 Phú Mỹ Hưng Q. 7. DT: 128 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nội thất đẹp, logia rất...
      Dự án Garden Court 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 102 m2 69,61 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, gđ tôi cần nhượng lại căn hộ góc 3 phòng ngủ, ban công hướng Đông Nam, nội thất đầy đủ xịn tại dự án khôngsmo...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      7.7 tỷ 135 m2 57,04 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ góc 3  phòng ngủ căn hộ chung cư Saigon Pearl chốt bán với giá rẻ nhất, chỉ 7.7 tỉ bao thuế phí. giá rẻ hơn thị trường 300 tr,...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Diệu Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 96 m2 78,13 triệu/m2
      Sắp đi định cư. chính chủ bán nhanh căn 3 phòng ngủ - Feliz En Vista:* Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...

      Cần bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,42 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.43 tỷ 135 m2 55 triệu/m2
      Gia đình đang cần tiền bán ngay chung cư 4 ngủ căn hộ N01T8 Ngoại Giao Đoàn.- chung cư DTTT 134.6m2 thiết kế 4 PN + 3 vệ sinh. Các phòng full ánh sáng.-...
      Dự án N01-T8 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      L/H phòng KD: Ms. Thúy 0938 390 ***Call/Zalo/Viber). Tư vấn tận tình, Hỗ trợ xem nhà mọi lúc.Cam kết giá mềm nhất giá thị trường, thông tin chính xác...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán căn 3 ngủ tòa S3.đầy đủ nội thất.Có slot xe.Bán 7 tỉ.
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.