Thông tin mô tả
Đất vườn view rạch 1/ Thạnh Quý, An Thạnh _ Tp. Thuận An.
- Đường xe tải. Cách nhựa Thạnh Quý chỉ 50m.
- DT: 701
- Giá: 8tỷ400 tr.
Giá: 8,4 Tỷ
Diện tích: 701 m2
Giá/m2: 11,98 Triệu/m2
600853
Mua bán
Đất vườn view rạch 1/ Thạnh Quý, An Thạnh _ Tp. Thuận An.
- Đường xe tải. Cách nhựa Thạnh Quý chỉ 50m.
- DT: 701
- Giá: 8tỷ400 tr.
Bất Động Sản Lê An
Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương
3,5 tỷ
59 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
2,8 tỷ
45 m2
3,917978 tỷ
62,9900016784668 m2
QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương
2,4498 tỷ
60,65999984741211 m2