Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.761 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Kinh đô Building, 3 phòng ngủ, 185 m2, giá 7,05 tỷ

      7.05 tỷ 185 m2 38,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 185 mét vuông 3 phòng ngủ rộng, 2 phòng vệ sinh tại tòa CC Kinh Đô số 93 Lò Đúc, view căn hộ chung...
      93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, 93, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 118 m2 63,14 triệu/m2
      Qúa rẻ! Căn 03 phòng ngủ Wiew nhạc nước tòa Vip Park 10 khu đô thị Times City tầng 17 giá chỉ 7.45 tỉ. L/H xem nhà: 0977 088 ***- DT 118,5 mét ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 127 m2 63 triệu/m2
      Bán thỏa thuận | chung cư 127m2 The Symphony Midtown M6 Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phú Q7.chung cư 3 PN, 3 phòng vệ sinh, tầng 18, view sông khu The...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 112 m2 66,97 triệu/m2
      Chính chủ ủy quyền cần bán nhanh căn hộ chung cư New City Thủ Thiêm thông tin chính xác 100 phần trăm.* Thiết kế 03 PN, nội thất cơ bản chủ đầu ...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 7,47 tỷ

      7.47 tỷ 116 m2 64,4 triệu/m2
      Chuyển xuống BT chính chủ cần bán căn 3 ngủ tầng trung tại tòa Park 10 - Park Premium Timescity, thông tin chi tiết như sau:- Tổng DT: 116m, thiết kế với...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 124 m2 66,13 triệu/m2
      Độc quyền 2 phòng ngủ cộng 1 phòng studio The Estella 124 mét vuông với ban công rộng duy nhất tầng cao chỉ 8 tỉ 2- chính chủ thiện chí chốt...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 10 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 124 m2 80,65 triệu/m2
      chung cư HOA ANH ĐÀO BÊN SÔNG - ĐẸP NHẤT PHÚ MỸ HƯNG.Sở Hữu QUẢNG TRƯỜNG Đi Bộ Lớn Nhất Khu Nam.* Đặc biệt:- Mua trực tiếp giá gốc chủ đầu tư Phú Mỹ...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      M
      Nguyễn Thị Hoàng Mến Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 7,19 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.19 tỷ 76 m2 94,58 triệu/m2
      Bán không chênh căn 2 phòng ngủ dự án Lumiere Riverside Q. 2 - Thảo Điền.- Tầng cao tháp WEST - đơn giá chỉ 94tr/ mét vuông.- DT: 76.2 mét ...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 7

      8.31 tỷ 123 m2 67,48 triệu/m2
      Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7, Thành phố Hồ Chí Minh DT; 123m Thiết kế : 2 PN, 1 phòng làm việc,2  phòng vệ ...
      Dự án Riverpark Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 102 m2 69,61 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, gđ tôi cần nhượng lại căn hộ góc 3 phòng ngủ, ban công hướng Đông Nam, đầy đủ nội thất xịn tại dự án khôngsmo...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 9,4 tỷ tại Cầu Giấy

      9.4 tỷ 200 m2 47 triệu/m2
      CĐT chào bán quỹ căn 4 phòng ngủ - 200 mét vuông độc quyền tại Discovery Complex 302 Cầu Giấy.- DTXD 200 mét vuông.- 3 logia thoáng, view...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Ascent, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      căn hộ góc duy nhất tầng cao view sông, Ảnh thật 100 phần trăm không làm mất thời gian của Quý anh/chị.liên hệ em Quân để xem nhà ngay 0938 885 ***...
      Dự án The Ascent, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 102 m2 83,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 ngủ vin Skylake.DT: 102m2 thông thủy.căn hộ chung cư để lại cho khách mua đồ liền tường, đã làm lại sàn gỗ chất lượng.căn hộ ...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 9 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      9 tỷ 150 m2 60 triệu/m2
      Chủ gửi bán chung cư Yên Hòa Parkview, Vũ Phạm Hàm, Yên Hòa, Cầu Giấy- DT: 149,7m2 . gồm 3 ngủ 2 vs. nhà nội thất đầy đủ đẹpĐể biết thêm chi tiết và xem...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 103 m2 67,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư BRG Diamond Residence - Viên Kim Cương Giữa Lòng TP.Hỗ trợ trả góp 65 phần trăm LS 0 phần trăm tới 2024. Hỗ trợ vay nhanh gọn...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Riverpark Residence, 4 phòng ngủ, 500 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 500 m2 15 triệu/m2
      Hồng Cẩm chuyên mua bán Penthouse tại KĐT Phú Mỹ Hưng!Thông tin các căn Penthouse cần bán hiện tại.1/ Penthouse The Ascentia DT 191m, nhà thô, giá 19 tỉ.2/...
      Dự án Riverpark Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Thạch Thị Hồng Cẩm Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 137 m2 58,4 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Riverpark Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 137m2 thiết kế 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, tầng cao, logia dài, view Đông ...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 119 m2 58,83 triệu/m2
      anh/chị đang tìm kiếm một căn hộ để ở hoặc đầu tư, tầng thấp - tầng cao, nhà đang ở, để trống - HĐ thuê, view Sông - Nội khu.Cam kết em đều có đủ, đảm bảo...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.