Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 55 m2 tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 55 m2 150,91 triệu/m2
      VỊ Trí rất gần với Phạm Văn Đồng, gần Nguyễn Thượng Hiền, Nguyễn Bỉnh Khiêm, đi hướng nào cũng tiện lợi, trong hẻm có 11 hộ gia đình, oto xe máy để 24/7 rất...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 56 m2 133,93 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 6m đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú.DT: 4x14m vuông vắn.Đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng, nhà còn mới.Vị trí đẹp. Khu nhà cao tầng,...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 56 m2 135,72 triệu/m2
      1 trệt 2 lầu sân thượng nhà mới full cao cấp,chỉ mua là ở,cho thuê vp,spa..dễĐường KD mở 12m nối dương quảng hàm 40m,gần chợ..tương lai sầm uất,lên giá sẽ...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 64 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 64 m2 117,19 triệu/m2
      Bán nhà c4 hẻm ô tô 765 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Đối Diện Công Viên Tầm Vu P. 26, Bình Thạnh.- DT: 4,3x 16m (công nhận 64 mét vuông).- nhà c4 chủ tiện...
      765, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 58 m2 tại Đường Gò Ô Môi - Phú Thuận - Quận 7, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 58 m2 148,28 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mới nội thất đầy đủ đẹp hẻm xe tránh ,oto ngủ trong nhà,sát Phú Mỹ Hưng Q. 7-DT 4m *15m -DT sử dụng 210m²-Nhà 4 tầng 4 PN...
      Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 100 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 100 m2 76 triệu/m2
      Bán Nhà Hẻm Thông XH P. Tân Qúy 2 Tấm dt 5x20m giá 7.6 tỉ TlVị Trí ; nhà khu an ninh dân trí cao , cách 20m ra chợ Tân Hương , gần trường học , nhà thờ Tân...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 50 m2 tại Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      ngôi nhà phố 4 TẦNG MT hẻm xe hơi ĐƯỜNG LÝ PHỤC MAN - Q. 7giá: 7.5 tỉ thỏa thuận - DT: 4.3x12m.- Kết cấu: Trệt 2 Lầu, Sân thượng, 4 Phòng,...
      Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 100 m2 tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Nhà dẹp xị xò quá cả nhà ơi! Mua nhà đón tết đi ạh!Thay đổi màu sắc cho có phong thuỷ chútBán nhà 3 tầng MT đường HỒ PHI TÍCH, khu vip Hoà Xuân...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà 2 m2, mặt tiền 16m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 2 m2 4000 triệu/m2
      Em chính chủ đứng tên trong 2 sổ hồng riêng cần bán nhà và 2 nền đất ngay Trung Tâm Hành Chánh TX Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu. GIÁ EM BÁN CÔNG KHAI 8 tỉ...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà shr 54 m2, mặt tiền 6m tại Phường Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 54 m2 135,19 triệu/m2
      GẤP- CHỦ CẦN BÁN ĐI ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI - NHÀ THÁI THỊNH oto SU CÓC ĐỖ CỬA- NỘI THẤT CHÂU ÂU- 54M 7TỶ3 CÓ thỏa thuậnNHÀ CHỦ TỰ XÂY, Ở đc VÀI THÁNG BÁN ĐỂ...
      Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 41 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 8 tỷ

      8 tỷ 41 m2 195,13 triệu/m2
      P7- PHÚ NHUẬN - KHU PHÂN LÔ CHÂU ÂU - hẻm xe hơi - 5 TẦNG BTCT - 7.99 tỉ Mô tả: + Vị trí nằm trong nội khu P7 Phú Nhuận, Đ. Nguyễn Công Hoan, vài trăm mét...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 41 m2 tại Phường 2 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 41 m2 190,25 triệu/m2
      " Giảm sốc 1.5 tỉ, giá mới 7.8 tỉ, bán nhà 5 tầng, 41 mét vuông, 5 phòng ngủ, hẻm xe hơi đỗ cửa Q. 3,mới ở ngay+ Nhà chính chủ xưa nay, vừa ...
      Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 37 m2 tại Đường Trường Sa - 13 - Phú Nhuận, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 37 m2 248,65 triệu/m2
      TRƯỜNG SA- PHÚ NHUẬN - 3 BƯỚC RA MT - oto NGỦ TRONG NHÀ - NHÀ ĐẸP 5 TẦNG - ( 4.1x9.2 ) A4 - 9.2 tỉ. Mô tả: + Siêu vị trí: P13 Phú Nhuận, Đường Trường Sa, Lê...
      Đường Trường Sa, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 70 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 70 m2 140 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 69 mét vuông - KHU PHAN XÍCH LONG P7 - PHÚ NHUẬN - MT TƯƠNG LAI - hẻm xe hơi 7 CHỖ - một căn RA MT - 2 MẶT HẺM TRƯỚC SAU- 10.2 tỉMô tả: +...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 68 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Phú Nhuận, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 68 m2 144,12 triệu/m2
      P5 - PHÚ NHUẬN - hẻm xe hơi QUAY ĐẦU - 68 mét vuông, NGANG GẦN 5M A4 - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - 4 TẦNG BTCT - SÂN ĐỖ oto NGÀY ĐÊM - 9.8 tỉ Mô tả: + Vị...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, 210 m2, mặt tiền 10m tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang, giá 10 tỷ

      10 tỷ 210 m2 47,62 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự Mỹ Gia giá chỉ 10 tỉ.- DT: 210m2 (ngang 10m).- Kết cấu: 3 tầng, 4 PN đầy đủ công năng.- Tọa lạc trong KĐT văn minh, hạ tầng hoàn...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh shophouse 4 tầng, 105 m2, giá 10 tỷ tại Đường Quốc lộ 21A - Kim Bảng - Hà Nam

      10 tỷ 105 m2 95,24 triệu/m2
      Flamingo Golden Hill - vị trí đắc địa, vị trí di sản, vị trí điểm đến.Tọa lạc ngay QL 21, chỉ cách thủ đô 45 ph lái xe, TP thương mại - du lịch đẳng cấp 5*...
      Dự án Flamingo Golden Hill, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 91 m2, giá 8,25 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      8.25 tỷ 91 m2 90,66 triệu/m2
      Cắt lỗ bán 8,25 tỉ căn liên kế sẻ khe phân khu Chà Là dự án vin Ocean Park 2 - The Empire.DT đất 91 mét vuông, xây 4 tầng 1 tum 256 mét vuông....
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.