Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thị Bạch Cát - Quận 11, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 58 m2 134,49 triệu/m2
      Không có căn thứ 2 để so sánh.Bán nhà Lê Thị Bạch Cát hẻm 7m thông 58m2 6tầng đúc BTCT mới ken gần vòng xoay lê đại hành.DT 58m2: 4,7 x 12.Hẻm 7m thông Lê...
      Đường Lê Thị Bạch Cát, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị An Bình Tân, mặt tiền 11m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Cần bán lô góc 2 MT đường T3 KDT An Bình Tân.- Trục đường thông Võ Văn Kiệt và đường Vành Đai sông.- KDC đông đúc an ninh.- DT: 207.5 mét vuông (Ngang...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Cẩm Phô - Hội An - Quảng Nam

      8.5 tỷ 200 m2 42,5 triệu/m2
      ngôi nhà vợ chồng bác xây dựng rất tâm huyết, trần nThủ đô Hà Nội thất gỗ tốt sử dụng hàng trăm năm ngày càng đẹp hơn.Vị trí: Số 138 Đường Lê Hồng...
      138, Đường Lê Hồng Phong, Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 95 m2 75,79 triệu/m2
      DT: 95m2, mặt tiên 5m, sâu 19m.Thiết kế 3 tầng, sàn lệch, tầng 1 DT rộng cho thuê, làm KD quá tốt.Hiện tại nhà vẫn đang cho khách thuê, có sẵn dòng tiền...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị The Crown Villas (Thái Hưng Eco City), giá 7,8 tỷ tại

      7.8 tỷ 96 m2 81,25 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ góc LK08.01 DT 96m2.DTXD: 240m. Hướng ĐN, xung quanh đã có hàng xóm,Nhà căn hộ góc tại dự án Crown Villa Thái Nguyên với giá...
      Dự án KĐT Crown Villas, Phường Gia Sàng, Thái Nguyên, Thái Nguyên.

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự Đại Phú Gia, giá 7,8 tỷ tại Quy Nhơn

      7.8 tỷ 180 m2 43,34 triệu/m2
      Tổng hợp vài căn biệt thự Đại Phú Gia giá mềm cho đến Quý 3/2023! 0799 299 ***- block căn hộ B: một căn DT 180 mét vuông gồm 3 tầng (1 trệt, 2...
      Dự án Đại Phú Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 102 m2 tại Đường Bình Giã - Thắng Nhất - Vũng Tàu, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 102 m2 75,5 triệu/m2
      Gia chủ cần bán ngôi nhà xây tâm huyết 1 trệt 1 lầu. Với thiết kế đầy đủ công năng và chắc chắn có sân để nhà để xe oto 7 chỗ thoải mái, phòng khách.Nằm...
      Đường Bình Giã, Phường Thắng Nhất, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hùng Vương - Sa Đéc, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 98 m2 77,56 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường Hùng Vương kế góc đường Nguyễn Sinh Sắc TP Sa Đéc.Vị trí: Ngay trung tâm là khu sầm uất bậc nhất của TP Sa Đéc - thuận tiện KD mua bán...
      Đường Hùng Vương, Phường 2, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Bán nhanh nhà mặt phố mặt tiền 10m tại Đường Quốc Lộ 20 - Quang Trung - Thống Nhất, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 0 m2
      nền thổ cư vị trí MT QL cư dân đông đúc, buôn bán hoặc cho thuê giá trị cao, MT rộng rất phù hợp thu mua hoặc KD,kho trung chuyển, vị trí thuận tiện
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Quang Trung, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2 tại Đường Củ Chi - Vĩnh Hải - Nha Trang, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Cần bán hotel MT Củ Chi Tp Nha Trang.DT: 5*12m.Kết cấu: Trệt 4 lầu 12 Phòng.Mặt đường rộng 12m, cách biển 100m.Giá: 9 tỉ 500 tr.Phone / zalo: 0912 473 ***
      Đường Củ Chi, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 97 m2 77,32 triệu/m2
      Bán hotel, giá đầu tư MT Thích Quảng Đức - khu Phước Long B, (đang cho thuê 25tr/tháng).- DT: 97 mét vuông (ngang 5m).- Đường rộng 18.5m, cách Nguyễn...
      Dự án Phước Long, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 97 m2 77,32 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ chung cư 4 tầng - MT đường Thích Quảng Đức - Phước Long - Giá 7 tỉ 500.Có thang máy.Có SHR hoàn công.========================Vị trí nhà ...

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 144 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 8,21 tỷ

      8.21 tỷ 144 m2 57 triệu/m2
      Hà Quang 2 - View công viên - ngang 8m.144m2 - ngang 8m - H. Đông.57tr/m2.gọi ngay: 0935 013 ***.(Tặng bản vẽ đã thiết kế).
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 120 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 120 m2 60 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường lớn, đường Số 3 khu đô thị Hà Quang 1 kết nối đường Vành đai 2 rộng 43m sát sông Quán Trường.DT: 120 mét vuông (Ngang 8m) lô...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mê Linh - Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố mới, MT đường giảm sâu (đang cho thuê) đường Mê Linh ngay trung tâm.- DT: 60m2 (ngang 5m).- Nhà 4 tầng mới, 4 PN, sân thượng...Giá chỉ 9...
      Đường Mê Linh, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Đường Ngô Quyền - Vĩnh Yên, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 120 m2 59,59 triệu/m2
      DT: 120 mét vuông, MT 6m, 2 đường trước sau.Mặt chính phố Lý Nam Đế, KD đc, gần khu đô thị Timegarden.Nhà xây 5 tầng, đã hoàn thiện tầng 1 đang cho...
      Dự án Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Đường Ngô Quyền, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Đường Phạm Hùng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố Phạm Hùng - P. 9 - TP Vĩnh Long.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.DT: 123.9m²(Ngan 5.3 dài 22 (nở hậu 6.1).MT Phạm Hùng Tuyến đường KD buôn bán sầm...
      Đường Phạm Hùng, Phường 9, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Chích - Nha Trang, giá 10 tỷ

      10 tỷ 150 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Nguyễn Chích - P. Vĩnh Hoà - TP. Nha Trang.- DT: 150 mét vuông. Ngang 9m.- Đường nhựa 16m.- Hướng bắc.- Kết cấu: Nhà 3 tầng kiên...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.