Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.759 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh nhà đất 52 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 52 m2 157,7 triệu/m2
      + Nằm vị trí trung tâm, nơi nhộn nhịp bậc nhất Nam Từ Liêm- ngõ tương đối rộng thông từ Mỹ Đình sang Đình Thôn, ôtô vào nhà, có thể vừa ở vừa KD, cách...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 45 m2 tại Đường Đại An - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      Nhà 5 tầng mặt phố Đại An, Văn Quán Hà Đông. DT 45m, MT 3.6m, 2 mặt thoáng trước sau,Vị trí đắc địa, cách trục đường Trần Phú Hà Đông chỉ 150m, gần trường ...
      Đường Đại An, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 51 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 51 m2 174,51 triệu/m2
      * Mô tả:- Hiện trạng nhà Trệt, 3 lầu gồm 3 phòng ngủ lớn, 4 toilet, logia rộng, Sân rộng để xe- Nhà kiên cố chắc chắn, vô ở ngay- Hiện đang cho...
      Đường Số 45, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 85 m2 88,24 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 656 Quang Trung 85m2 ngang 5m hẻm thông ngay chợ HTT nhỉnh 7 tỉ.* chính chủ có mẹ già cần về quê chăm sóc, bán gấp trước Tết nhà ngay hẻm 656...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 200 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Tân An - Hội An, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 200 m2 42,5 triệu/m2
      Cần tiền chủ cần bán nhanh ngôi nhà 2 tầng kiên cố.Nằm tại vị trí Góc 2 MT, trục đường lớn Lê Hồng Phong.Vị trí đẹp, thuận tiện, gần bến xe, trường học...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 278 m2, giá 8,77 tỷ tại Đường Long Hậu - Cần Giuộc - Long An

      8.77 tỷ 278 m2 31,55 triệu/m2
      Nhận kí gửi mua bán sang nhượng chuyên dự án T&T City Millennia Long Hậu 0949 347 *** zalo.Khách quen cần bán ngay cắt lỗ 1.5 tỉ (giá gốc trực tiếp từ chủ...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An
      )
      Diễm Hương Long Hậu ( Khải Hoàn Land ) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 107 m2 tại Đường Phạm Văn Thuận - Biên Hòa, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 107 m2 72,9 triệu/m2
      Cần Bán Nhà đã hoàn công đầy đủ xây dựng chắc chắn và đầy đủ giấy tờ HS xây dựng,Bán hoặc trao đổi bù trừ hợp lý đất hoặc nhà tại P. tân mai, vì chuẩn bị...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tân Mai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 118 m2, mặt tiền 9m tại Đường Ngô Thì Nhậm - 4 - Đà Lạt, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 118 m2 69,5 triệu/m2
      Bán villa hai MT Ngô Thì Nhậm, P. 4, Đà Lạt, đường trước nhà 8.95m.3 tầng - 4 phòng - ngang 9.52m - 118.67  mét vuông - 100 phần trăm thổ cư,...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 136 m2, mặt tiền 7m , giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 136 m2 57,36 triệu/m2
      giá: 7 tỉ 800TR.DT: 136 mét vuông (ngang 7m).Vị trí: Đường Phù Đổng Thiên Vương, P8, Đà Lạt.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Quy hoạch: Liền kế sân...
      Phố Phù Đổng Thiên Vương, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 120 m2, giá 9,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 120 m2 81,67 triệu/m2
      nhà phố thương mại khối đế tại vin Grand Park - rẻ hợp 2,5 tỉ so với giá gốc! Có thể giảm thêm.- Căn shop tại khu The Origami, DT 120m tim tường, chỉ với...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 8 tầng, 48 m2, mặt tiền 8m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 10 tỷ

      10 tỷ 48 m2 208,34 triệu/m2
      ô tô Đỗ Trong Nhà-Vừa Ở Vừa KD-8tầng Thang Máy MT KhủngXUẤT SẮC TỪ TRONG RA NGOÀI- KHÁCH XEM LÀ MÊ LUÔNNHÀ ĐẸP 8 TẦNG THANG MÁY- MT RỘNG KD- ô tô TRÁNH...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán Famstay 1.843m2 View Săn Mây -Xuân Thọ

      10 tỷ 2 m2 5000 triệu/m2
      Bán Famstay 1.843 mét vuông View Săn Mây -Xuân Thọ Đất Sổ riêng nông nghiệp - Đường oto.- 2 căn villa 2 tầng mỗi căn 3 phòng ngủ (2 đơn, 1...
      Xã Xuân Thọ, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 10, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Khu nhà có vị trí thuận lợi Gần siêu thịHẻm rộng 3m4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh , 1 sân thượng
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng tại Đường Võ Văn Ngân - Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1/ KD sầm uất sát Võ Văn Ngân, P. Bình Thọ, hẻm xe ô tô tránh nhauKết cấu: nhà 1 Trệt 2 Lầu, gồm 4  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh*Tiện ích...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền Khu dân cư Hưng Phú 1, 185 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 185 m2 48,11 triệu/m2
      Bán lô E5 dự án hưng phú 1 P. phước long b Q. 9dt 10 x 18,5m, tdt 185mđường thông rộng 18m, Đông Nam, bán 8.9 tỉgọi ngay 0902 343 ***
      Dự án Hưng Phú 1, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 3 m2, mặt tiền 22m, hướng Tây - Nam tại Di Linh - Lâm Đồng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 3 m2 2666,67 triệu/m2
      Vị trí: Đinh Trang Hòa, Di Linh, Lâm Đồng.DT: 2 sào 8 (quy hoạch đất ở).Giá: 8 tỉ.MT QL 20.Thế dương, view đẹp, giá thèm tiền chỉ 8 tỉ.hotline: 0374 305 ***...
      Xã Đinh Trang Hoà, Di Linh, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 65 m2, giá 8 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      8 tỷ 65 m2 123,08 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Sao Biển 65m2 xây 5 tầng. 268m2 sàn xây dựng kiến trúc Pháp.bìa đỏ lâu dài.Cạnh đường lớn 30m, view trực diện công viên...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh shophouses 5 tầng, 75 m2, giá 8,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.2 tỷ 75 m2 109,34 triệu/m2
      + DT 75m2 xây 5 tầng, 296m2 sàn xây dựng.+ bìa đỏ lâu dài. KD thuận lợi.+ Đông Nam mát mẻ quanh năm, xung quanh vô vàn tiện ích.+ Cạnh công viên Cọ Xanh,...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.