Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn chung cư 82.9899978637695 m2, giá 6.51 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      6.51 tỷ 82,99 m2 78,41 triệu/m2
      👉Thông tin mô tả.👉- Vị trí đắc địa ngay bên bờ biển, căn hộ Nam Ô Discovery trở thành tâm điểm của khu vực, thu hút sự chú ý của tầng lớp doanh nhân,...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn liền kề 110 m2, giá 5.76 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.76 tỷ 110 m2 52,37 triệu/m2
      -  CĐT chào bán căn liên kế 110m2 giá chỉ từ hơn 5.7tỉ cam kết rẻ nhất dự án Sapphire GemNhà liên kế: 5m x 22m = 110m2, DT 3 sàn 240.16m2 hướng...
      Đường 9C, thuộc xã Thủy Đường, H. Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 125 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ thông tầng tại căn hộ chung cư Sunny Plaza - Gò Vấp- đc: 110 Phạm Văn Đồng - P. 3 - Q. Gò Vấp- DT: 125 mét vuông (thiết kế...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Trương Ngọc Hiền Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 107 m2, giá 6.5 tỷ tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 107 m2 60,75 triệu/m2
      - Gia đình cần bán chung cư Central Plaza- pháp lí có sổ hồng riêng chính chủ và hạn sở hữu lâu dài, căn hộ có nhiều tiện ích trong như fitnesss mới,...
      Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 77 m2 tại Đường Khuông Việt - Tân Phú, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 77 m2 84,42 triệu/m2
      đc: Hẻm 173 Tân Phú P. Phú Trung Tân Phú. Hẻm trước nhà 4,5m. Thông ra Tống Văn Trân và Lạc Long Quân P5 Q11. Thông tin ngôi nhà: - DT đất: 5,5 x 14,12m. -...
      Đường Khuông Việt, Phú Trung
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 28 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 5.3 tỷ

      5.3 tỷ 28 m2 189,29 triệu/m2
      🏡 NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - 3 PN KHÉP KÍN - GẦN CHỢ VÀ TRƯỜNG HỌC - KHU TRÍ CAOThông tin chi tiết:Nhà Đang Cho Thuê - Dòng tiền ổn định - Hợp với cả người...
      Đường Phùng Khoang, Trung Văn

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hồng Bàng - 6 - 6 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      BÁN chung cư D – Homme view đẹp P. 6 Q. 6 TP.HCM.DT đa dạng:1 phòng ngủ: 51 mét vuông.2 phòng ngủ: 69 mét vuông.3 phòng ngủ:...
      Đường Hồng Bàng, Phường 6, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 108 m2, giá 5.5 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      5.5 tỷ 108 m2 50,93 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp IA20 Ciputra Tây Hồđc: thuộc căn hộ góc toà A2 căn hộ chung cư IA20DT: 108m2Thiết kế: 3ngủ+1, 2 phòng vệ sinh và 1ban ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 79.3099975585938 m2, giá 5.65 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      5.65 tỷ 79,31 m2 71,22 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Vị trí đắc địa ngay bên bờ biển, căn hộ chung cư Nam Ô Discovery trở thành tâm điểm của khu vực, thu hút sự chú ý của tầng lớp doanh...
      1A Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 100 m2 tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chính chính chủ chưa 1 lần đầu tư . Cần vốn làm ăn bán nhanh. Đường thông thoáng sạch , thông ra Nguyễn Văn Bá , Đặng Văn Bi.. Vài ph ra UB , 5p ra chợ Thủ...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 32 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 32 m2 181,25 triệu/m2
      Nhà mới, ở ngay, vị trí đẹp, oto đỗ cửaThiết kế 5 tầng:- Tầng 1: Khách, bếp,  phòng vệ sinh- Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 ngủ +  phòng vệ sinh-...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 48 m2, hướng Tây tại Đường Hoàng Tăng Bí - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 48 m2 135,42 triệu/m2
      Ngay chân cầu Thăng Long, gần An Dương Vương, gần BV Nam Thăng Long, trường học thì quá gần. - Sát đô thị Ciputra, Sunshine City, gần sông Hồng lộng...
      Đường Đường Hoàng Tăng Bí, Phường Phường Xuân Đỉnh, Quận Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 300 m2, giá 6.9 tỷ tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh

      6.9 tỷ 300 m2 23 triệu/m2
      biệt thự BIỂN 5.9 tỉ - 300 mét vuông - 10M MT - 100 phần trăm bìa đỏ - 3 TẦNG HOÀN THIỆN, SÂN VƯỜN, BỂ BƠI. THUÊ 9TR/ ĐÊM🍂------- -------...
      Xã Đông Xá, đặc khu kinh tế Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán nhà sổ riêng 53 m2 tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 53 m2 103,78 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền VIỆT HƯNG - LONG BIÊN – GẦN TRƯỜNG, CHỢ - an ninh đảm bảo👉DT: 53 mét vuông x 4T – MT 4.5M - 5.5 tỉ 👉cực hiếm - VỊ TRÍ...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 70 m2, giá 6 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      ✨ DT: 70 m2 🛏️ PN: 2 🛁 Phòng tắm: 2 🚗 Chỗ để xe: 4 hầm 💎 Đặc điểm nổi bật: - Thiết kế hiện đại: căn hộ chung cư đc thiết kế...
      Số 298 Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, TP. Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 72 m2, giá 6.33 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.34 tỷ 72 m2 87,98 triệu/m2
      Căn căn hộ chung cư cao cấp tại 107 Nguyễn Tuân, DT 72m² với 2 PN và 1 loggia  CĐT: công ty TNHH Xuân Lộc Thọ và công ty CP In & Thương mại...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, TP. Hà Nội

      Cần bán gấp miếng đất 91,5999984741211 m2, hướng Đông-Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 91,6 m2 60,05 triệu/m2
      Đất MT KD gần ngã 3 Cây Điệp, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An.Đất 5,5 tỉ TL - 91,6 mét vuông (ngang 5m). Thổ cư 100 phần trăm. 1423sổ hồng. Hỗ trợ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà riêng 49 m2, hướng Đông tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 49 m2 102,05 triệu/m2
      -Nhà kết cấu 4 tầng xây đẹp-4 PN, 2wc-DT 117m2-hẻm ô tô 6m gần BV Bình Tân ,gần nhiều trường học...-LH 0937467896 a Hân
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.