Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,25 tỷ tại Quận 2

      5.25 tỷ 74 m2 70,95 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ góc 2 phòng ngủ Tháp 2 Masteri Thảo Điền view thoáng.giá rẻ 5.25 tỉ bao thuế phí.DT 74m2.căn hộ góc view thoáng mát.Nội thất hiện...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 2 tầng, 75 m2, giá 6,68 tỷ tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      6.68 tỷ 75 m2 89,07 triệu/m2
      Khu nhà mặt tiền cao cấp Icon Cenral, Dĩ An.* Vị trí MT đường 22m, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương.* nhà mặt tiền 1 trệt 2 lầu - Giá chỉ từ...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Tân Tây Đô, 5 tầng, giá 5,45 tỷ tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội

      5.45 tỷ 45 m2 121,12 triệu/m2
      Cần bán nhà 5 tầng tại khu đô thị Tân Tây Đô, huyện Đan Phượng, TP Hà Nội* Nhà thuộc khu đất DV nằm trong quần thể khu đô thị , 200m ra đường 32, ...
      Dự án Tân Tây Đô, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 115 m2 51,31 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 3 ngủ có đặc điểm như sau:- DT: 115m2. Thiết kế: 03 ngủ - 02 vệ sinh.- Nội thất đã đc làm đầy đủ để ở.- logia...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Hyco4 Tower, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5 tỷ tại Bình Thạnh

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư Thủy Lợi 4 - MT đường Nguyễn Xí đoạn 2 chiều sầm uất P. 26 Bình Thạnh.- căn hộ chung cư DT 52 mét vuông - Thiết...
      Dự án The Hyco4 Tower, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Việt Phát South City, 4 tầng, giá 6,8 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      Bán căn hoàn thiện dự án Việt Phát.- bìa đỏ chính chủ.- Đường nội bộ 12m vỉa hè.- Khu quy hoạch đồng bộ văn minh, cao cấp.- Giá rẻ hoàn thiện tâm huyết.gọi...
      Dự án Việt Phát South City, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp căn Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,09 tỷ tại Phú Nhuận

      5.09 tỷ 83 m2 61,33 triệu/m2
      - giá 5,089 tỉ (bao hết).- Căn 3 phòng ngủ/2 toilet.- DT: 83 mét vuông /3  phòng ngủ.- Nhà sẵn nội thất đẹp.gọi ngay để tham quan...
      Dự án Orchard Park View, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 63 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 63 m2 87,31 triệu/m2
      Chính chủ không đủ khả năng trả lãi cần bán cắt lỗ sâu căn liên kế thuộc DA VHOP2 - The Empire.DT đất: 63 mét vuông.diện tích xây dựng:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Long Việt Riverside, 4 tầng, giá 5,5 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      5.5 tỷ 84 m2 65,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà liên kế góc, hướng Đông và hướng Đông Nam cực mát. Trước mặt đường 12m hướng sinh khí tốt đã có nhiều nhà về ở. Nhà xây 4...
      Dự án Long Việt Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 350 m2, giá 7 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      7 tỷ 350 m2 20 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích, gia đình tôi cần bán lại nền căn biệt thự đơn lập khu đô thị Vinaconex 2, Quang Minh - ML - HN.DT 350 mét vuông,...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán liền kề giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 0 m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse thuộc phân khu Sao Biển vin Ocean Park 2 vị trí cực kỳ đẹp.- DT đất 58,5 mét vuông, MT rộng 4,5m chiều sâu 13m,...

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị thông minh SimCity Premier Homes, giá 5,4 tỷ tại Quận 9

      5.4 tỷ 0 m2
      bán ngay căn 88.5m và 128m2 tuyệt đẹp KĐT Simcity Q9. GĐ 1. Giá 5,4 tỉ (rẻ nhất dự. Án hiện nay).* GĐ 1 - "Đã có nhà hiện hữu" - Xây dựng 1 trệt 2 lầu.-...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 4 tầng, 105 m2, giá 7 tỷ tại Đường Nam Đuống - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      HÀNG XÓM BÌNH MINH GRADEN, VIỆT HƯNG, vin RIVERSIDE LONG BIÊN - VỸ YẾN RIVERSIDE ĐẲNG CẤP VƯỢT TRỘI.- Tên dự án: Dự án Khu căn biệt thự liên kế Vỹ Yến...
      Đường Nam Đuống, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 5,15 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.15 tỷ 52 m2 99,04 triệu/m2
      Chính chủ không có khả năng trả nợ NH cần bán gấp căn liên kế tại dự án vin Ocean Park Gia Lâm.DT đất: 52m2.diện tích xây dựng: 204m2 (xây 5 tầng).Nhà...

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Diamond Flower Tower, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 122 m2 46,73 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư 3 ngủ, 122 mét vuông tại dự án Diamond Flower Tower, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.Do vay tiền đầu tư đất nền chưa thanh...
      Dự án Diamond Flower Tower, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 120 m2 54,59 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng lại căn hộ chung cư 3 PN tại khu Park Hill - toà 28 tầng.- Với DT 120m2, thiết kế 3 PN, bếp thông ban công rộng rãi.- Nằm ở...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 128 m2 46,1 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại căn hộ N04 Hoàng Đạo Thúy.- DT 128 mét vuông thông thủy tầng trung View thoáng.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 90 m2 76,67 triệu/m2
      ____GIẢM GIÁ 600 tr CHO VILA NGHỈ DƯỠNG__Bán ViLa phố sân vườn tiểu cảnh quá chất, sát chợ, nhà thờ hạnh thông Tây, c viên, trục đường quang trung P. 11 gò...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.