Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 78 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.1 tỷ 78 m2 65,39 triệu/m2
      Lavida Residences Vũng Tàu.Cập nhật giỏ hàng sang nhượng 6/2023 giá cực yêu thương cho khách đầu tư.- nhà mặt tiền 5x15,5m giá 5,1 tỉ bao thuế phí.- nhà ...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán lỗ căn hộ chung cư Midtown DT 90 mét vuông, 2 PH, 2 phòng vệ sinh, lầu 15 căn hộ góc view căn biệt thự và view sông giá 6 tỉ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư The Zei Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.4 tỷ 88 m2 61,37 triệu/m2
      - View hồ công viên Mai Dịch.- Trục 04 tầng cao.- Tiện ích chung tòa nhà The Zei: Vườn BBQ, Vườn treo, bể bơi, thư viện, phòng tập fitness.- Mặt đường lớn...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Công Ty Tnhh Real Estate Global Smart Homes Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 88 m2, giá 5,3 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.3 tỷ 88 m2 60,23 triệu/m2
      Bán lô LK3-xx dự án La Vida Residences Vũng Tàu- Tây Bắc- DT đất 5x17,5- Giá hợp đồng 5,56 tỉ- Giá chốt 5,3 tỉ không thỏa thuận (lỗ 260 tr)L/H em Phát...
      Dự án La Vida Residences, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2

      5.3 tỷ 109 m2 48,63 triệu/m2
      bán nhanh cắt lỗ căn hộ chung cư The Sun Avneue Q2 - 3 phòng ngủ Full NT DT: 109 mét vuông - 3 phòng ngủ/2WC giá: Chỉ 5ty3 Tiện ích:...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      ❇ Q. Ocean City ❇ 🆘 SIÊU PHẨM CHỈ CÓ THỂ XUẤT HIỆN 1 LẦN🆘 Không thể tin nổi🔺 BĐS dòng tiền - nhà phố thương mại KD.🔺 Hàng hiếm - Limited🔺 Vị trí...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      - căn hộ chung cư rộng rãi, thoáng mát, sạch sẽ, lầu cao, view đẹp, vô ở ngay. Thiết kế theo phong cách Châu Âu sang trọng, ấm cúng: 3 PN, 1 phòng...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk Flamingo Đại Lải Resort, 1 tầng, 230 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      7 tỷ 230 m2 30,44 triệu/m2
      liên lạc Thuấn bất động sản Và Hơn Thế Nữa: 0938 363 *** để xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và free trong mọi...
      Dự án Flamingo Đại Lải Resort, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      N
      Thuấn Bđs Và Hơn Thế Nữa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Tân Bình

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp The Botanica Novaland 3 PN gần sân bay bao hết phí.chung cư tọa lạc tại MT số 104 đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình tiện lợi thông...
      The Botanica, số 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2

      6.6 tỷ 83 m2 79,52 triệu/m2
      Sở hữu nhanh 2 phòng ngủ Feliz En Vista - Ngắm TP tại gia: NTCC - Giá 6.6 tỉ (bao hết) - Đã có sổ.Môi giới chuyên nghiệp - tận tâm - uy tín: Ms Mỹ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 5,8 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 48 m2 120,84 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền thiện chí bán nhanh:- Quỹ căn đa dạng phong phú phù hợp với mọi nhu cầu và cân tài chính.contact xem nhà trực tiếp: 0916 696 *** E...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn chung cư Chung cư Hà Đô Park View, 3 phòng ngủ, 200 m2, giá 6,5 tỷ tại Cầu Giấy

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Hà Đô Park View - Dịch Vọng cạnh công viên Cầu Giấy.DT 200m2 có 3 PN, 2 vệ sinh.Nhà thiết kế kiểu căn duplex thông tầng 2...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Tòa nhà văn phòng HUD Tower, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 115 m2 46,09 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống mặt đất, cần sang nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ dự án Times Tower 31 Lê Văn Lương.Tòa T2.căn hộ chung cư có DT...
      HUD Tower, 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,35 tỷ tại Quận 1

      6.35 tỷ 113 m2 56,2 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Horizon Tower.- ĐC: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1, TP. TP.HCM.- DT: 113m2 (DT này rất hiếm bán), 2 phòng ngủ,...
      Horizon, 214, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,9 tỷ tại Gò Vấp

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      Cần bán chung cư Cityland Park Hills Phan Văn Trị Gò Vấp.DT: 110 mét vuông, 3 phòng ngủ.Nội thất full đầy đủ.Tiện ích: fitness, yoga, hồ...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,35 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.35 tỷ 110 m2 48,64 triệu/m2
      Cần bán hoa hậu Haven Park - Ecopark 3 phòng ngủ + 2VS.Trục 01, view nội khu, căn biệt thự Đảo, hướng ĐN.Giá: 5 tỉ 350tr (Giá chủ đầu tư 5,5 tỉ -...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,5 tỷ tại Long Biên

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:- căn hộ góc 120 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh với trang thiết bị nội thất full liền tường và hiện đại.- Phòng khách +...
      HC Golden City, 319, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư - Sân Vườn - áp Mái - lầu 26 - Vinhome Grand Park Q. 9, S8.01 - 26.03 - 105,2 m2 - (75.2 m2 + sân vườn 30m2) - hotline:...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.