Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,5 tỷ tại Thanh Xuân

      6.5 tỷ 125 m2 52 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh do không có nhu cầu sử dụng.Gia đình mua cho con trai mà con trai lkhoong ở nên cần bán.Nhà mới 100 phần trăm chưa ở.DT:...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Bình Nguyên, 2 tầng, 85 m2, giá 5,2 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      5.2 tỷ 85 m2 61,18 triệu/m2
      Nhà 2 lầu khu dân cư Bình Nguyên, giáp làng đại học HCM, sát bên bến xe miền đông mới, thuận tiên giao thông.DT 5x17m, 85 mét vuông full thổ cư.Có...
      Dự án Bình Nguyên, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị Aqua City, 160 m2, giá 7 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      7 tỷ 160 m2 43,75 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán ngay ngôi nhà phố 8x20m phân khu Eltie 1 giá chỉ 7 tỉ bao hết phí sang tên. Mới chỉ TT với CĐT 3,6 tỉ.Ngay trung tâm, kế bên Aqua...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 125 m2, giá 6 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      6 tỷ 125 m2 48 triệu/m2
      Quỹ hàng ngoại giao duy nhất liên kế căn biệt thự HUD Mê Linh.Ký HĐ trực tiếp chủ đầu tư, đang xây dựng sắp bàn giao.pháp lí hoàn chỉnh, bìa đỏ sở...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 7 tỷ tại Quận 9

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền gửi bán nhanh 1 ngôi nhà đầy đủ nội thất giá chỉ 7,1 tỉ (rẻ hơn thị trường 700 tr, nhà sổ riêng).* căn nhà phố thô 75m2, 5*15m, 1...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2

      5.8 tỷ 59 m2 98,31 triệu/m2
      Gửi đến KH căn hộ chung cư Estella Heights Tháp Thương Mại có giá siêu mềm nhất hiện tại trên thị trường, nhà mới đẹp, đã có sổ hồng riêng.contact...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên cần bán ngay Căn căn hộ Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm.căn hộ chung cư thuộc tầng 11, lô góc thoáng mát. căn hộ nằm ngay cạnh...
      Dự án N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 112 m2 49,11 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Star Hill, P. Tân Phú, Q. 7.DT 112 m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất đầy đủ.giá 5,5 tỉ kèm ô đậu xe.Star...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 5,95 tỷ tại Nha Trang

      5.95 tỷ 64 m2 92,97 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng gần CV đường 8C , Phước Hải, Nha TrangDT 64m . DT sàn 224,5mGồm : 4PN, 5 phòng vệ sinh, 1phòng thờ, 1phòng khách, 1bếp, 1sân phơi,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán chung cư Chung cư The Link Ciputra, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      5.2 tỷ 114 m2 45,62 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp chung cư số 06 tòa L4 The Link Ciputra TP Hà Nội:- DT: 114m2- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh 2 ban công- Hướng ban công hướng Đông Nam...
      Dự án The Link 345-CT1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,97 tỷ tại Thanh Xuân

      5.97 tỷ 113 m2 52,84 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao căn hộ King Palace 5.97 tỉ căn 3 PN 113m2 full nội that cao cấpChúng tôi bán suất ngoại giao căn hộ King Palace 108 Nguyễn Trãi cạnh...

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 5 tỷ tại Lương Sơn

      5 tỷ 310 m2 16,13 triệu/m2
      - Quỹ 25 căn tại dự án căn biệt thự Ivory Villas: 250m2 - 310m2 - 600m2 - 775m2 - 1000m2.Với kinh nghiệm cũng như bản thân đã bán các biệt thự tại dự án...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn HA7 DT 75m2 xây thô 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài.Đường trước nhà 15m.Đông Nam.Gần dòng sông thư mộng và khu vui chơi vườn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 82 m2 62,2 triệu/m2
      Chỉ còn một vài suất 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ cuối cùng đc bán trực tiếp từ chủ đầu tư, CK 10 phần trăm, hỗ trợ vay tới 65 phần ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu chung cư The Manor, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 106 m2 58,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Manor 2 PN đã sửa rất đẹp.căn hộ chung cư DT 106m2 ở khu B, đc thiết kế 2 PN, 2 phòng tắm, 1 gác xép có thể tận dụng thành 1...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      5.4 tỷ 75 m2 72 triệu/m2
      Vì công việc gia đình nên tôi cần bán ngôi nhà liên kế, căn hộ góc 2 mặt thoáng đối diện công viên, KD rất tốt tại dự án nghỉ dưỡng 4 sao Wyndham Thanh...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      Nhà đẹp - sang xịn mịn - bán gấp!+ căn hộ chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh, 2 logia, 1 phòng khách, 1 khu bếp.+ Vị trí cực đẹp, siêu hiếm có:logia...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk Harbor Bay Quảng Ninh, 5 tầng, 70 m2, giá 6,7 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      6.7 tỷ 70 m2 95,72 triệu/m2
      Bán ngôi nhà liên kế gần biển tại Hạ Long, bán đảo 2 Hùng Thắng.- DT 70m2.- Xây dựng 5 tầng.Tiện ích.- Có bể bơi.- Công viên.- Phố ẩm thực.- Bãi tắm.-...
      Dự án Harbor Bay Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.