Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp chung cư Chung cư Sun Village Apartment, 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ tại Bình Thạnh

      5.3 tỷ 0 m2
      Tin thật.chính chủ kẹt tiền cần bán ngay chung cư Sun Village Nguyễn Văn Đậu.Vị trí giáp Phan Đăng Lưu Phú Nhuận.Rất thuận lợi cho việc di chuyển đến sân...
      Dự án Sun Village Apartment, Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Vườn Xuân , 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,5 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      5.5 tỷ 130 m2 42,31 triệu/m2
      Bán căn hộ Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, 130m2, 3 PN, giá: 5.5 tỉ. liên hệ: 0379 455 ***- DT: 130m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, cửa chính hướng ...
      Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, 71, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Swan Bay, 3 tầng, 119 m2, giá 6,2 tỷ tại Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.2 tỷ 119 m2 52,11 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng sang nhượng liên tục các căn Villas dự án Swan Bay:* Swan Bay Marina Zone 8:- nhà mặt tiền 7x17m, giá từ 6,2 tỉ.- căn biệt thự song...
      Dự án Swan Bay, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Aqua City, giá 6,7 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.7 tỷ 160 m2 41,88 triệu/m2
      Rổ hàng Aqua City giá ngộp, giá rẻ chỉ có tại đây.- căn nhà phố Valencia, DT 5x19,5m giá 4,5 tỉ.- căn nhà phố Elite 2, DT 6x20m giá 4,6 tỉ.- căn nhà ...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Garden Gate, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 6,6 tỷ tại Phú Nhuận

      6.6 tỷ 102 m2 64,71 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp chung cư 3 PN 102 mét vuông dự án Garden Gate 08 Hoàng Minh Giám, P. 8, Q. Phú Nhuận.- chính chủ cần bán nhanh 6.6 tỉ bao phí sang...
      Garden Gate, 8, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 63 m2, giá 5,95 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.95 tỷ 63 m2 94,45 triệu/m2
      Bán cắt lỗ sập sàn 1.9 tỉ Chà Là 12, DT 63 mét vuông x 5 tầng, vin Ocean Park 2.Chính chủ cần bán cắt lỗ liên kế Chà Là 12, gốc 7.85 tỉ, đã vào...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên.

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Golden Bay, giá 6,55 tỷ tại Huyện Cam Lâm

      6.55 tỷ 126 m2 51,99 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 0 m2
      Khu nhà phố thương mại chủ đề Vinwonders nằm ngay cạnh sân Golf.- DTĐ: 59,3m2. diện tích xây dựng 91m2.- Xây dựng: 2 tầng, 1tum.- Thời hạn sở hữu: SHR...
      Dự án Shop Vinwonders, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.3 tỷ 107 m2 49,54 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư toà B Keangnam.DT 107 mét vuông - 3 ngủ 2 vệ sinh.Tầng cao logia hướng Đông Nam.Đang cho thuê 28,116 tr/tháng.call ngay...
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề HDB Plaza, 5 tầng, 75 m2, giá 5,18 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      5.18 tỷ 75 m2 69 triệu/m2
      Bán liên kế dự án HDB Plaza S - Downtown Thanh Trì, TP Hà Nội.Quỹ căn đẹp nhất dự án - giá cực rẻ.liên hệ: 0912 763 *** Mr Tuấn.Quy mô dự án 2ha.Số...
      Dự án HDB Plaza, Đường 70, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội.

      Bán liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      Mua ngay để lãi lớn.Giá quá tốt, thời điểm vàng để mua.Chỉ hơn 6 tỉ 1 chút là bạn đã là chủ sở hữu biệt thự Song Lập 135 mét vuông trong KĐT lớn, Văn...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 135 m2 44,45 triệu/m2
      - căn hộ cao cấp Diamond đẹp nhất dự án, ngoài tiện ích riêng của tòa còn hưởng trọn hệ thống cảnh quan cùng các tiện ích cao cấp đầy đủ của cả khu đô ...
      Dự án Diamond Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư New Skyline , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ NewSkyline Văn Quán.DT: 125m2, 3 phòng ngủ, 2vs, hoàn thiện đẹp nội thất gỗ hương, để lại full đồ, nhà 3 mặt thoáng.Giá 5, x...
      Dự án New Skyline, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, 160 m2, giá 6,6 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.6 tỷ 160 m2 41,25 triệu/m2
      Nội thất 3 tỉ ngôi nhà phố 8x20m, sàn xây dựng 262m2. Phân khu The Suite (Sunhabor2) đc thiết kế như thế nào?- Mẫu nhà Châu Âu xây 1 trệt 2 lầu như hình;-...
      Dự án Aqua City, Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,95 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.95 tỷ 63 m2 94,45 triệu/m2
      Bán cắt lỗ sập sàn 1.9 tỉ Chà Là 12, DT 63m2 x 5 tầng, vin Ocean Park 2.Chính chủ cần bán cắt lỗ liên kế Chà Là 12, gốc 7.85 tỉ, đã vào 30 phần trăm,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 130 m2 43,85 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn hộ Hapulico Complex số 1 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.căn hộ chung cư 130 mét vuông cửa hướng Tây Nam logia hướng ...
      Hapulico Complex, Số 1, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 102 m2 60,79 triệu/m2
      The Vista đc xây dựng hoàn chỉnh trên khu đất có DT 23.643 m2 là khu phức hợp cư dân thương mại căn hộ chung cư dịch vụ và văn phòng cao cấp. Dự án tọa...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 105 m2 59,53 triệu/m2
      Bán chung cư căn hộ góc số 1 tháp B Botanica Premier (CĐT Novaland).- DT: 105m2 ngăn 3 PN, 2 WC view mát.- giá cỉ 6.25 tỉ, nhà nội thất đầy đủ.- Nằm...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.