Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 5,2 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.2 tỷ 52 m2 100 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự liên kế tại PK Cọ Xanh hướng ĐN DT 52 mét vuông chỉ 5,2 tỉ bao phí. Nhà đã có thang bộ, không vay NH. Muốn bán để lo việc...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 63 m2 96,83 triệu/m2
      Chính chủ Bán căn liên kế Dãy Chà Là 14 tại vin Ocean Park 2 - The Empire giá cực rẻ thị trường .DT 63 mét vuông Vị trí Đầu HồiHướng hướng Đông ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, giá 5,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 0 m2
      CẦN bán ngay CĂN CHÀ LÀ 58,5m2 VỊ TRÍ CỰC ĐỈNH HOÀN THIỆN RỒI CHO THUÊ CẢ NHÀ ~ 10TR 1 THÁNG CÔNG VIÊN BỂ BƠI XANH MƯỚT QUANH NĂM VÀI BƯỚC CHÂN LÀ TỚIgiá...

      Cần bán căn biệt thự Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, giá 5,1 tỷ tại Đan Phượng - Hà Nội

      5.1 tỷ 72 m2 70,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn LK dự án Cienco5 giáp KĐT Lideco.DT: 72m2.Mt: 5m.Xây thô 4 tầng.Nhà 2 mặt thoáng phía trước đường rộng 13m, phía sau giáp quay mặt...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Đường 422, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp Indochina Riverside Towers, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Bạn cần mua tôi cần bán.Muốn bán ngay căn hộ chung cư Indochina loại 2 PN - 2  toilet - phòng khách rộng thoáng nối đến logia trực diện sông Hàn -...
      Dự án Indochina Riverside, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, giá 5,6 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.6 tỷ 150 m2 37,34 triệu/m2
      - Vị trí: Phân khu Aquaria.- DT đất: 10x15m xây 1 trệt 1 lầu.- Thiết kế: 4 phòng ngủ + 4 phòng tắm.- MT: Hướng Nam đón gió tự nhiên, mát mẻ cả ngày.-...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh chung cư Chung cư D2 Giảng Võ, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Chính Chủ chuyển xuống nhà đất nên cần bán ngay căn hộ chung cư tầng 16 dự án D2 Giảng Võ nội thất đầy đủ Sang - xin - mới.DT 90 mét vuông...
      Dự án D2 Giảng Võ, Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc 03 phòng ngủ Đông Nam tại tòa Park 5 Times City giá chỉ 5,9 tỉ, bao phí. contact 0977 088 ***- Thiết kế vô cùng hợp lý...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư SHP Plaza, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5 tỷ tại Ngô Quyền

      5 tỷ 138 m2 36,24 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự trên không giữa lòng TP Hải Phòng.+ DT 138  mét vuông tầng 24 thuộc toà SHP.+ Thiết kế 3 PN, 3  nhà vệ sinh.+ nội ...
      Dự án SHP Plaza, Phố Lạch Tray, Phường Cầu Đất, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 5

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Everrich Infinity , Q.5 - Diện tích : 80m2 , 2 PN , nhà đẹp , full nội thất ở liền - Giá : 5,7 tỉ - SHR chính...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 133 m2 38,35 triệu/m2
      Bán căn hộ Vimeco II - Nguyễn Chánh, 133m2, 3 PN, giá: 5.1 tỉ, gọi ngay: 0379 455 ***- DT: 133m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, 1 phòng khách, bếp, logia...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      - Vị trí là trục đường chính đi ra hồ chỉ cách hồ 100m.- Gần đường Vành Đai 3.5, đường 30m Đại Lộ Thảo Viên.- Đường trước nhà 30m không có dải phân cách...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn biệt thự Khu đô thị Swan Bay, 3 tầng, 119 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.3 tỷ 119 m2 52,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt tiền liên kế Zone 8, dãy 2 mặt thoáng đẹp.DT: 7x17m.Xây dựng 1 trệt 2 lầu.Giá cam kết rẻ nhất chỉ 6,3 tỉ.liên hệ ngay...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,95 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.95 tỷ 63 m2 94,45 triệu/m2
      Bán CẮT LỖ sập sàn 1.9 tỉ Chà Là 12, DT 63m2 x 5 tầng, vin Ocean Park 2.Chính chủ cần bán cắt lỗ liên kế Chà Là 12, gốc 7.85 tỉ, đã vào 30 phần trăm,...

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      6.5 tỷ 155 m2 41,94 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ thông tầng Ecogreen Nguyễn Xiển 155 mét vuông full nt chỉ 6,5 tỉcăn hộ thông tầng SIÊU VIP ĐẲNG CẤP - NỘI THẤT DECOR HIỆN ĐẠI...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Sun Square, 4 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 124 m2 41,94 triệu/m2
      Tôi bán chung cư trung tâm Mỹ Đình, tòa Sun Square tháp B - tầng cao.- DT 124m2, 4 PN (3 chính 1 phụ) - 2 vệ sinh.- 1 ban công + 1 ban công, cửa hướng...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Sadora Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 88 m2 73,87 triệu/m2
      Tháp A.Tầng thấp.2 PN.DT: 88 mét vuông.Giá: 6.5 tỉ.nội thất luxury.Vị trí đẹp, view sang trọng, đẹp..+ Khu đô thi hiện đại văn minh, không kẹt xe,...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự Nova World, 3 tầng, 160 m2, giá 5,5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      5.5 tỷ 160 m2 34,38 triệu/m2
      - Chủ kẹt Bank và đã nhảy nhóm NH nợ xấu nên bán ngay căn hộ chung cư.- Giá đã bao gồm thuế giá trị gia tăng, đã nhận nhà và ký HĐMB, bên mua không...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.