Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 102 m2 51,97 triệu/m2
      Em cần bán căn 102m2 đầy đủ nội thất xịn xò tại Euro Window 27 Trần Duy Hưng.Giá 5.3 tỉ (thuế ai ng ấy chịu).2ngủ 2 vệ sinh.liên lạc: 0364 079 ***
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 96 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Yết Kiêu - Hải Dương - Hải Dương

      6.8 tỷ 96 m2 70,84 triệu/m2
      Hoa hậu resort xẻ khe ven hồ đẹp đẳng cấp nhất dự án Ecopark HD dành cho khách Tây tứ mệnh.View trước nhà 2 toà căn hộ chung cư cao nhất Hải Dương, sau...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 71 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường 422 - Sơn Đồng - Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 71 m2 91,55 triệu/m2
      Bán cắt lỗ liên kế shophose Sơn Đồng Center - Hoài Đức.Vị trí: Mặt đường 422 thuộc làng nghề Sơn Đồng, xã Sơn Đồng, huyện Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội.Loại...
      Dự án Sơn Đồng Center, Đường 422, Xã Sơn Đồng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 86 m2, giá 6,45 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      6.45 tỷ 86 m2 75 triệu/m2
      * Bán liên kế cạnh đại siêu thị Aeon Hà Đông, khu đô thị Dương Nội đường Lê Quang Đạo nối dài, công viên hồ điều hòa thiên văn học...* Thông tin dự án:...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Căn hộ Victoria Village, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2

      5.4 tỷ 82 m2 65,86 triệu/m2
      Rẻ nhất căn hộ chung cư Victoria Village Q. 2, căn 3 phòng ngủ 82 mét vuông giá chỉ 5.4 tỉ, TT chỉ 1.5 tỉ. gọi ngay 0911 493 ***- Vị trí:...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Green Valley, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Em chuyên bán nhiều chung cư Green Valley giá mềm nhất thị trường hiện nay. Giá từ 4.1 tỉ - 5.9 tỉ tùy vị trí.- DTSD: 89m nội thất đầy đủ giá: 4.1 tỉ.-...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 104 m2 65,39 triệu/m2
      Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với đăng tin ảo.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - chân thành - trách nhiệm.* Thông tin chi tiết chung cư:-...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 124 m2 42,75 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 PN tại Ban cơ Yếu chính phủ 43 Lê Văn Lương.Do cần tiền mở rộng KD tôi bán lại căn hộ chung cư tại Ban Cơ Yếu...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 64 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 64 m2 93,75 triệu/m2
      Em có Tổng hợp các căn cắt lỗ từ 15 - 25  phần trăm tại dự án vin Ocean Park 2 - Hưng Yên.Chà Là 11 - 64  mét vuông: Giá hợp đồng mua bán:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Eco Lake View, 5 phòng ngủ, 190 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 190 m2 31,06 triệu/m2
      Chính chủ Thiện chi bán căn 5 phòng ngủ duy nhất tại ECOLAKE VIEW Đại Từ để mua ngôi nhà phố-Mô tả căn hộ chung cư như sau-Nhà Mới 100 phần ...
      Dự án Eco Lake View, Hoàng Mai, Hà Nội
      n
      Phan Vĩnh _MG chuyên nghiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,78 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.78 tỷ 60 m2 113 triệu/m2
      Căn Thời Đại 18 - 109 là căn duy nhất có đơn giá mềm nhất và vị trí đẹp nhất dự án. Với vị trí vô cùng lợi thế khi nằm nay cạnh ngã 4 đường 13m kết nối...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 82 m2 62,2 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Vista Verde.Thông tin chi tiết:- DT 82 mét vuông.- Gồm: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Tầng 8 view nội khu, nội ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Aqua City, giá 6,8 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      Cần bán lại nhà mặt tiền The Suite Aqua City:- Vị trí: Ngay trục đường thông, gần Clubhouse, đường 14m, sát công viên sông. Đầy đủ tiện ích đẳng cấp ở...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 64 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 64 m2 96,88 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế Hải Âu, vin Ocean Park 2, DT 64 mét vuông. Giá 6,2 tỉ.Em chính chủ cần bán liên kế Hải Âu, Vin 2, DT 64 mét vuông, xây 5...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn Khu căn hộ Opal Tower, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      6.9 tỷ 86 m2 80,24 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư: - Dt; 86m2, 2 phòng ngủ, 2WC- full nội thất- View sông và căn biệt thự yên tĩnh- Giá chốt nhanh: 6.9 tỉliên hệ: Mai...
      Dự án Opal SaiGon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 4

      5.8 tỷ 81 m2 71,61 triệu/m2
      Kẹt NH bán nhanh chung cư Saigon Royal (Quân 4).Căn 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - 81 mét vuông giá ngộp chỉ 5,8 tỉ (Còn TL khách...
      Saigon Royal Residence, 35, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 99 m2 50,51 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp CT8 The Emerald, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.DT: 99 mét vuông.Thiết kế: 3 PN + 2 vệ sinh.Nội thất: Full đồ cao...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 100 m2, hướng Nam, giá 5,2 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư NGoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, cạnh công viên HOà Bình không khí trong lành, thoáng đãng, rất thích hợp cho mọi gia đình,...
      Dự án N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.