Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 86 m2, giá 6,45 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.45 tỷ 86 m2 75 triệu/m2
      * Bán liên kế cạnh đại siêu thị Aeon Hà Đông, giáp dự án FLC Đại Mỗ, đường Lê Quang Đạo nối dài, đường 70, công viên hồ điều hòa thiên văn học...*Thông...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 116 m2 54,32 triệu/m2
      Cần tiền gấp chính chủ bán lại nhanh căn 3 ngủ sáng tại Park 12 Times City giá cam đoan rẻ nhất thị trường.DT 116m, thiết kế rộng rãi với 3 phòng ngủ...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu biệt thự Golf Park, 2 tầng, giá 5,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố khu compound Novaland Golf Park.7.9 tỉ giảm bán ngay trong tuần còn 5.3 tỉ.- đc: Số 1, đường Số 2, P. Long Thạnh Mỹ,...
      Golf Park, Số 1, Đường Số 2, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 64 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 64 m2 96,88 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế Hải Âu, vin Ocean Park 2, DT 64 mét vuông. Giá 6,2 tỉ.Em chính chủ cần bán liên kế Hải Âu, Vin 2, DT 64 mét vuông, xây 5...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      - BTSL 135  mét vuông (9*15m), thiết kế 3 tầng, diện tích xây dựng 206 mét.- sổ hồng riêng lâu dài.- NH cho vay 70 phần trăm trong 20 năm.-...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 105 m2, giá 5 tỷ tại Xã Kim Hoa - Mê Linh - Hà Nội

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Kim Hoa:* khu đô thị Kim Hoa.1. Nhà 105 mét vuông bìa đỏ đường 24m giá 35tr/ mét vuông.2. LK thô 105 mét ...
      Dự án Khu đô thị Kim Hoa, Đường Ngô Miễn, Xã Kim Hoa, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 7

      6.1 tỷ 124 m2 49,2 triệu/m2
      chung cư Sunrise City nhà đẹp, căn hộ góc 3  phòng ngủ view nhìn hồ bơi, nhà đẹp, căn hoa hậu.- căn hộ góc nhìn hồ bơi, nhà đẹp xứng đáng để ở.-...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 63 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 63 m2 90,48 triệu/m2
      Chính chủ không đủ khả năng trả lãi cần bán cắt lỗ sâu căn liên kế thuộ DA VHOP2 - The Empire.Dt đất: 63 mét vuông.diện tích xây dựng:...

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      Giá HĐ: 7.5 tỉ nay bán gấp 6.3 tỉ cho KH thiện chí (giá cực rẻ thị trường).gọi ngay 0911 066 ***

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,72 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.72 tỷ 0 m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ toà N01T7 căn hộ Ngoại giao đoàn.Mã căn hộ chung cư: 3907.DT 107,5m2.Thiết kế: 3 ngủ 2...
      Dự án N01-T7 Ngoại Giao Đoàn, Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, 160 m2, giá 6,6 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.6 tỷ 160 m2 41,25 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn nhà phố Aqua City Novaland MT đường chính xây dựng 1 trệt 2 lầu, chất lượng Novaland (Miễn tiếp trung gian).Thông tin như sau:DT:...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán liền kề 250 m2, giá 6,25 tỷ tại Xã Lâm Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình

      6.25 tỷ 250 m2 25 triệu/m2
      DỰ ÁN duy nhất chào bán tại Lương Sơn Hòa Bình - Ivory villas - tọa lạc tại mặt đường QL 6 Là F1 kho hàng ỦY QUYỀN sang nhượng uy tín, giá mềm độc quyền...
      Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình
      B
      Nguyễn Thị Phương Bắc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 4

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán nhanh chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp.Giá chỉ 5,2 tỉ, tận 90m2 - Người nước ngoài sở hữu đc + đang có HĐ thuê.-...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 80 m2, giá 6,4 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      Chỉ cần bỏ ra 1.5 tỉ để sở hữu một căn liên kế.Ân hạn lãi 0 phần trăm trong 24 tháng.Ân hạn gốc 36 tháng.free dịch vụ 3 năm.Vingroup ra chính sách...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Đường Trần Nhân Tông, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 106 m2 52,84 triệu/m2
      phòng kinh doanh vin: Quỹ hàng tốt nhất vin Skylake - Full 1800 chung cư sang nhượng lại.phòng kinh doanh vin Skylake Phạm Hùng: 0933 786 ***.* Quỹ...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán liền kề 70 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      vin Ocean Park 2 bán cắt lỗ sập đáy 27.8 phần trăm, gốc 9 tỉ nay bán còn 6,5 tỉ.Chính chủ có căn Chà Là 6 đang cần bán với giá 6.5 tỉ, giá này là gần...

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,95 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.95 tỷ 63 m2 94,45 triệu/m2
      Bán cắt lỗ sập sàn 1.9 tỉ Chà Là 12, DT 63 mét vuông x 5 tầng, vin Ocean Park 2.Chính chủ cần bán cắt lỗ liên kế Chà Là 12, gốc 7.85 tỉ, đã vào...

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Thăng Long Number One, Trung Hòa, Cầu Giấy, HN- DT: 117m2 - Gồm 3 PN, 2 vệ sinh- Nội thất cơ bản- giá: 5 tỉ ( thỏa thuận )- Tây Bắc...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.