Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hà Thành Plaza, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5 tỷ tại Đống Đa

      5 tỷ 115 m2 43,48 triệu/m2
      + Tọa lạc tại vị trí độc nhất của trung tâm Đống Đa, ngay gần ngã 4 Sở, hiếm nhà bán.+ Tiện ích khu vực thì khỏi cần bàn, trường cấp 1,2,3 nhiều vô kể,...
      Hà Thành Plaza, 102, Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,95 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.95 tỷ 63 m2 94,45 triệu/m2
      Bán cắt lỗ sập sàn 1.9 tỉ Chà Là 12, DT 63 mét vuông x 5 tầng, vin Ocean Park 2.Chính chủ cần bán cắt lỗ liên kế Chà Là 12, gốc 7.85 tỉ, đã vào...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu liền kề, biệt thự Casamia Hội An, 2 tầng, 150 m2, giá 6 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      6 tỷ 150 m2 40 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Casamia Calm - khu căn biệt thự vip trên đường vào phố cổ Hội An.Đây là sp T2 của chủ đầu tư Đạt Phương.pháp lí: bìa đỏ lâu dài.dân...
      Dự án Casamia Calm Hội An, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Bán căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,3 tỷ tại Bình Chánh

      5.3 tỷ 85 m2 62,36 triệu/m2
      Cấn bán căn hộ chung cư Flora Panorama với 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, tiện ích nội ngoại khu mang lại sự thoải mái.DT 85m2.L/H 0908 884 ***
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ River Gate, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 4

      5.9 tỷ 95 m2 62,11 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp, view siêu đỉnh.Giá cực ưu ái chỉ: 5ty900 (đã bao gồm các khoản thuế...
      Dự án River Gate, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 98 m2 60,21 triệu/m2
      Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với đăng tin ảo.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - chân thành - trách nhiệm.* Thông tin chi tiết chung cư:-...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      Do kinh tế khó khăn nên gia đình cần bán ngay chung cư 3 PN tại tòa Ct1 căn hộ chung cư Tràng An Complex Hoàng Quốc Việt, Cầu giấy.chung cư có DT 104...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      L
      Nguyễn Thị Diệu Linh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, giá 5,1 tỷ tại Đan Phượng

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      Cần bán gấp ngôi nhà liên kế B19 - 08, DT 75m. Tại dự án Cienco 5 Tân Lập, HQV, Đan Phượng, thành phố Hà Nội (đường Hoàng Quốc Việt nối dài).Và các...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Đường Hoàng Quốc Việt, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 56 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      7 tỷ 56 m2 125 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, tôi cần sang lại căn 1 phòng ngủ thương hiệu Intercontinential đầu tiên tại miền Bắc- view 100 phần trăm biển Vịnh...
      Dự án InterContinental Residences Halong Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 64 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      liên kế Chà Là vin Ocean Park 2, gốc 9 tỉ bán cắt lỗ còn 6.5 tỉ.Chính chủ bán liên kế phân khu Chà Là vin Ocean Park 2, giá 6.5 tỉ. DT 64 mét vuông,...

      Cần bán căn liền kề 77 m2, giá 5,03 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.04 tỷ 77 m2 65,34 triệu/m2
      Cô khách kẹt tiền bán ngôi nhà phố Lavida bán giá HĐ 5,031 tỉ.contact em Sang 0888 399 *** tư vấn HĐ cụ thể.
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.5 tỷ 56 m2 98,22 triệu/m2
      The Botanica Novaland - 104 Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình.- Giá chốt bán: 5.5 tỉ.- DT: 100m bao gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh.- Hiện trạng:...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 123 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      5.7 tỷ 123 m2 46,35 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn TP Hà Nội - giá từ 5,6 tỉ/căn (gồm cả đất và nhà).bìa đỏ lâu dài.Vị trí trung tâm hành chính Mê Linh - Mặt trục đường chính 48m....
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 95 m2, giá 7 tỷ tại Đường Thanh Am - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      7 tỷ 95 m2 73,69 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay giảm 1 tỉ: căn biệt thự tái định cư Thanh Am - lô góc 2 mặt oto tránh - MT rộng - ở sướng - KD tốt - giá quá rẻ: 95 mét vuông X 4T...
      Đường Thanh Am, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 4 tầng, 95 m2, giá 7 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 95 m2 73,69 triệu/m2
      bán ngay nhà vừa xây 2023 liên kế view công viên & hồ điều hòa.- Tổng giá: 7 tỉ/căn.- DT: 95m2, MT 5m, xây dựng 4 tầng.- Xây thô bên trong, hoàn thiện...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 123 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      5.6 tỷ 123 m2 45,53 triệu/m2
      EM CẦN NHƯỢNG LẠI SUẤT NGOẠI GIAO CĂN NV DT 123 mét vuông, giá cực rẻ BẢNG HÀNG 5,6 tỉ.- Em cần bán ngay căn NV DT 123,8m2, DTXD 260,9m2.- Khách...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị thông minh SimCity Premier Homes, giá 5,4 tỷ tại Quận 9

      5.4 tỷ 0 m2
      bán ngay căn 88.5m2 và 128m2 tuyệt đẹp KĐT Simcity Q9. GĐ 1. Giá 5,4 tỉ (rẻ nhất dự án hiện nay).* GĐ 1 - "Đã có nhà hiện hữu" - Xây dựng 1 trệt 2 lầu.-...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nhà phố thương mại shophouse Sao Biển, vin Ocean Park 2. DT 58.5  mét vuông. Giá 6.4 tỉ.Vỡ nợ NH thanh khoản gấp căn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá