Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 63 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      vin Ocean Park 2 bán cắt lỗ sập đáy 27.8 phần trăm, gốc 9 tỉ nay bán còn 6,5 tỉ.Chính chủ có căn Chà Là 6 đang cần bán với giá 6.5 tỉ, giá này là gần...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, giá 5,45 tỷ tại Tây Hồ

      5.45 tỷ 0 m2
      Chính chủ Bán Căn 3 ngủ + 3 phòng vệ sinh - căn hộ chung cư Sunshine Riverside (Tây Hồ) - liên hệ ngay xem nhà: 0966 470 ***.+ Giá: 5,45 tỉ...
      Dự án Sunshine Riverside, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      R
      Dư Quang - Sunshine Riverside Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ tại B6 Giảng Võ:- chung cư tầng trung, view đẹp, rộng thoáng.- DT: 74,6  mét vuông có 2 PN và 2 vệ sinh.- Căn đã thiết kế...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Ms. Hằng Chuyên Bđs Khu Vực Đống Đa Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 64 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 64 m2 96,88 triệu/m2
      Quỹ căn sang nhượng giá mềm nhất OCP2Cập nhật tháng 6/2024Hải âu 75 mét vuông bán 7,5 tỉCọ Xanh 75 mét vuông bán 7,5 tỉChà Là 64 mét ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 182 m2, giá 5,5 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      5.5 tỷ 182 m2 30,22 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Quang Minh.* khu đô thị Quang Minh.1. căn biệt thự song lập xây thô 182m2 giá 5,5 tỉ.2. căn biệt thự xây thô 300m2 bìa ...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị An Bình Tân, 3 tầng, giá 5 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường KĐT An Bình Tân, giá chỉ 5 tỉ ( sổ hoàn công )- DT : 88 mét vuông ( ngang 8.6m ) - Đông Nam. Nhà kết cấu 3 tầng, 3 p.ngủ, 3...
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Swan Bay, giá 5,8 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch

      5.8 tỷ 126 m2 46,04 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà mặt tiền Swanbay zone 8Vị trí 2 mặt thoángDT đất : 7 x 18Xây dựng 179m sànKết cấu 1 trệt 2 lầuBàn giao hoàn thiện bên ngoài,...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 64 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 64 m2 96,88 triệu/m2
      bán ngay Chà Là 64m2 giá 6,2 tỉ bao phí, cửa ngõ trục đường chính vin Ocean Park2- The EmpireGiá mua vào 8,2 tỉ - Bán ra 6,2 tỉ bao phí Nằm ngay tại cửa...

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 65 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Cập nhật Hàng mới mua trực tiếp chủ đầu tư mua nhận nhà luôn vào tháng 10/2023.Cả phân Khu Thời Đại và Vịnh Thiên Đường đều là nhà phố thương mại ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác, nên cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 PN, căn 3 căn hộ cao cấp Discovery Complex 302 Cầu Giấy.Quý khách có nhu cầu vui lòng...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,15 tỷ tại Thanh Xuân

      6.15 tỷ 106 m2 58,02 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán, giảm chào 100 tr cho căn hộ góc 3 PN tại dự án The Legend Nguyễn Tuân.- DTSD: 106 m2.- Thiết kế: 3 ngủ + 2 phòng vệ sinh +...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 89 m2 77,53 triệu/m2
      * contact cho em Dung: 0907 055 ***zalo/viber/sms) với giỏ hàng nhiều căn giá rẻ - giá trực tiếp từ chính chủ - không đăng giá ảo.- Hỗ trợ xem nhà thực tế...
      Dự án Diamond Island, Đường 104A, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 3 tầng, giá 5,2 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.2 tỷ 0 m2
      Cần bán căn T2 góc tại Belhomes gần công viên giá cực tốt! Vị trí siêu đẹp chỉ ngay đối diện khu công viên và nhà cộng đồng! Đối diện khu công viên Central...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
      s
      Vân Vũ bất động sản Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, giá 6,2 tỷ tại Quận 7

      6.2 tỷ 0 m2
      Khu Sunrise City Central - đối diện Lotte Mart cực kì thuận tiện.- DT chung cư lên đến: 117,9m - là căn hộ góc với thiết kế 3 PN, 2  toilet, 1 phòng...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7

      6.2 tỷ 128 m2 48,44 triệu/m2
      - Chủ cần bán căn hộ chung cư Green valley , PMH, Q7- Do tuổi cao cho con gái mà con không ở nên cần bán nhanh view Sông lầu cao - 2 Phòng ngue, 1PH...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, 5 tầng, giá 5 tỷ tại Đan Phượng - Hà Nội

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán lk Cienco 5, dt 75 mét vuông xây 5 tầng, MT 5m, view bãi xe thoáng, giá 5 tỉNhà nằm vị trí đẹp thoáng vĩnh viễn, cạnh bãi xe, công viên cây...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu đô thị Him Lam Green Park, giá 5,5 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Chủ thiện chí, cần bán nhanh ngôi nhà liên kế nhìn 6 tòa căn hộ chung cư tại KĐT Him Lam Green Park.Giá chỉ 5.5 tỉ, bìa đỏ trao tay.hotline 0989 163 ***
      Dự án Him Lam Green Park, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 5,17 tỷ tại Quận 4

      5.17 tỷ 68 m2 76,03 triệu/m2
      De La Sol by Capitaland Q. 4 - Mua ngay căn hộ chung cư giá cực rẻ dự án- căn hộ chung cư DT 68m2 - giá 5,172 tỉ (trc thuế giá trị gia tăng).-...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.