Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes West Point, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 3 PN DT 97m2 toà W3 dự án vin West Point Đỗ Đức Dục, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.chung cư gồm 3 PN, 2  phòng vệ ...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Đỗ Đức Dục, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu văn phòng, nhà ở và dịch vụ công cộng Xuân Phương Garden

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn liên kế dự án mặt đường Vành Đai 3.5 và QL 32.+ DT 80m, MT 5m.+ Thiết kế 5 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.+ Nhà có 2 lối đi trước sau.+...
      Dự án Xuân Phương Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,1 tỷ tại Hà Đông

      5.1 tỷ 154 m2 33,12 triệu/m2
      DT: 154m2 logia hướng Tây Nam nhìn ra hồ con tằm.View PN hướng Đông Nam mát mẻ - cửa hướng Đông Bắc không hề nóng.Nội thất: Cơ bản mới.Nhu cầu chuyển...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,9 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 81 m2 72,84 triệu/m2
      Chuyên mục bán lỗ bán huề vốn M8 - Midtown PHM.DT 81 mét vuông có 2 PN.Giá 5.9 tỉ lỗ 400 tr.contact 0938 812 *** Em Phương.
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      🌹🌹🌹 ĐỘC QUYỀN CĂN TD4-61 SIÊU RẺ - ĐẸP✅ nhà phố thương mại gần 10 toà căn hộ cao cấp✅ DT 60m, xây 5 tầng. Tổng DTSD đến 235m. bìa đỏ lâu dài. ✅ GIÁ...
      The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7

      6.2 tỷ 128 m2 48,44 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Green Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7,- DT: 128m2.- 03 PN, 02 WC.- Lầu cao, căn hộ góc, view Q. 1 tuyệt đẹp.- Nhà đẹp, đầy đủ ...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      5.1 tỷ 0 m2
      1. Thông tin căn hộ chung cư:- căn hộ chung cư DT 102.3m2, thiết kế 3 PN, 2 toilet.- Điểm nhấn của căn hộ chung cư là logia nối thông giữa...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Bán liền kề, biệt thự 72 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      Mình có căn liên kế 72 mét vuông Khu Cọ Xanh xẻ khe, The Empire Vinhome Ocean Park 2, giá cắt lỗ 6.5 tỉ.- Tổng DTXD: 220 mét vuông.- chủ đầu ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 105 m2 49,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư Capital Elite đầy đủ nội thất từ 5,2 tỉ, CK TTS 9 phần trăm, hỗ trợ vay NH 65 phần trăm miễn gốc lãi 12 tháng.- Thiết kế...
      Dự án Capital Elite, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 108 m2 58,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư sở hữu logia ở dự án The Vista siêu hiếm hoi! Hiện tại trên thị trường chỉ có 2 căn mở bán, đây là căn chọn lọc, đẹp nhất, tốt nhất...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,99 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.99 tỷ 63 m2 95,08 triệu/m2
      Bán cắt lỗ sập sàn 1.9 tỉ Chà Là 12, DT 63m2 x 5 tầng, vin Ocean Park 2.Chính chủ cần bán cắt lỗ liên kế Chà Là 12, gốc 7.85 tỉ, đã vào 30 phần trăm,...

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Hateco La Roma, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,5 tỷ tại Đống Đa

      6.5 tỷ 86 m2 75,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN 86 mét vuông căn hộ chung cư 03.logia hướng Đông cửa hướng Tây. Nhà mát mẻ cả ngày.Nguyên bản CĐT nhà chưa sửa chữa gì...
      Dự án Hateco Laroma, Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 56 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      - Căn nhà phố thương mại shophouse thuộc phân khu Sao Biển tại KĐT vin Ocean Park 2 vị trí cực đẹp.- DT đất 56m2, MT 4m chiều sâu 14m, Đông Bắc.- Vị...

      Cần bán căn chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 117 m2 43,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 117m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa B căn hộ chung cư Thăng...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      M
      Em Lợi - Giá Thật - Mua Bán Căn Hộ Mini. Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư Orchard Garden 128 Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận.- DT: 73m2.- 2 toilet, 2 PN, 1 phòng khách.- đầy đủ nội thất cao cấp....
      Orchard Garden, 128, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 793 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Nguyễn Huỳnh Đức - Tân An - Long An

      5.5 tỷ 793 m2 6,94 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà MT hẻm 246 đường Nguyễn Huỳnh Đức.DT 793m2.Nhà rộng thoáng mát có hàng rào bao xung quanh b.Nhà xây theo kiểu căn biệt thự sân...
      Hẻm 246, Đường Nguyễn Huỳnh Đức, Phường Khánh Hậu, Tân An, Long An

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 80 m2, giá 5,2 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự tự xây vô cùng chắc chắn tại thôn Kim Hoàng, xã Vân Canh, ngay ngã 4 Canh, di chuyển lên Mỹ Đình, Nhổn, Cầu Giấy, Hà Đông...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư 101 Láng Hạ, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,1 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      6.1 tỷ 145 m2 42,07 triệu/m2
      Tôi thiện chí cần bán ngay chung cư chung 101 Láng Hạ, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội:- DT 145m2, 3 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia rộng.- chung cư căn...
      Dự án 101 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.