Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,9 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.9 tỷ 135 m2 51,12 triệu/m2
      Chỉ hơn 6 tỉ anh/chị đã có thể sở hữu đc biệt thự song lập 135 mét vuông thiết kế 3 tầng, xây dựng 67,5m tổng sàn 206,5m, rẻ gấp 3 khu vực TP Hà ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 173 m2, giá 6,3 tỷ tại Cầu Giấy

      6.3 tỷ 173 m2 36,42 triệu/m2
      Bán căn hộ N09 - B1 Thành Thái - khu đô thị Mới Dịch Vọng.- DT 173m2.- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, bếp, ban công, ban công..- Để lại toàn...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, giá 7 tỷ tại Hoài Đức

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán liên kế 12 MT 5m khu Đông Dương:- giá 7, x tỉ có thỏa thuận.- Thuộc phân khu Đông Dương dự án Kim Chung Di Trạch Hoài Đức.- DT...
      Dự án Lideco, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Ba Đình

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư cao cấp 671 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.chung cư:- Có DT: 112 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án 671 Hoàng Hoa Thám, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,8 tỷ tại Phú Nhuận

      5.8 tỷ 83 m2 69,88 triệu/m2
      DT: 83m2, giá: 5.8 tỉ bao phí còn bớt lộc cho Khách thiện chí.Tầng, view thoáng mát.Nội thất thiết kế đẹp mới như hình.Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ: Hồ...
      Dự án Orchard Park View, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 107 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư 107m view ĐN nhìn trường học Nam Trung Yên hiện đang cho thuê 30,264 tr/tháng.căn hộ chung cư 126m view ĐB nhìn hồ Skylake đang cho...
      Dự án Keangnam Hanoi Landmark Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.6 tỷ 106 m2 52,84 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống liên kế cần nhượng lại chung cư Keangnam A3301 tầng cao thoáng mát.Nhà có đủ nội thất chỉ việc về ở, hiện tại đăng để trống xem...
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Eco Dream, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Trì

      5.5 tỷ 134 m2 41,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán penthouse duplex thông tầng 134m2 căn hộ Eco Dream, ngõ 300 Nguyễn Xiển, Thanh Trì, thành phố Hà Nội.chung cư gồm 3 PN, 3 vệ sinh,...
      Eco Dream, ngõ 300, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, 120 m2, giá 5,8 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      Em Toản Chuyên sang nhượng Aqua City Cập Nhật giá ngôi nhà Phố Elite 2 : Giá 5.8 tỉ - DT lớn DT đất : 6x20=120m2- Kết cấu xây dựng: 1 trệt 2 lầu, với...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 4

      5.7 tỷ 74 m2 77,03 triệu/m2
      contact phòng GĐKD chủ đầu tư dự án De La Sol: (Nguyễn Huy - Tư vấn 24/7).TT 30 phần trăm sở hữu ngay căn hộ chung cư De La Sol Q. 4 - 2...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Ngô Quyền - Hải Phòng

      5.7 tỷ 87 m2 65,52 triệu/m2
      sang nhượng căn 2,5 phòng ngủ lô góc mặt tháp kim cương đẹp xuất sắc tại dự án Diamond Crown HP.* Đặc điểm: Mã căn: CH06.- Mua từ GĐ đầu của chủ đầu...
      Dự án Diamond Crown Hải Phòng, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ PN Techcons, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 128 m2 50,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư cao cấp  phòng ngủ - Techcon.ĐC: 48 Hoa Sứ, P7, Q. Phú Nhuận, TPSài Gòn.DT: 128m2, lầu 9, căn hộ góc,...
      PN-Techcons, 48, Đường Hoa Sứ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 98 m2 53,07 triệu/m2
      Chủ chuyển xuống căn biệt thự ở nên gửi bán chung cư ở dự án Home City.căn hộ chung cư 03  phòng ngủ - view đẹp, thoáng, 2 logia.DT 98 mét ...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 87 m2 80,46 triệu/m2
      [CHO THUÊ/BÁN MASTERI THẢO ĐIỀN 3  phòng ngủ] + Tháp: T2+ Loại căn: 3  phòng ngủ-- căn hộ góc+ DT: 82.27-87.87  mét vuông + View: full...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 128 m2 54,69 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Platinum Residences - Số 6 Nguyễn Công Hoan, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.chung cư gồm 3 PN, DT 128 mét vuông, có...
      Platinum Residences, Số 6, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư D - Homme, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,83 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      5.83 tỷ 90 m2 64,78 triệu/m2
      - Dự án D-Homme Q. 6, Sài Gòn đc xem là vị trí mới rất nhiều dư địa và tiềm năng trong tương lai. Chuẩn bị Cất Nóc với giỏ hàng siêu ưu đãi, giá mềm...
      Dự án D-Homme, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay căn hộ chung cư 3 PN DT 105m2 dự án Golden Mansion 119 Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận.- Thiết kế 3 PN.- nội thất luxury.- View nam,...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.