Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 118 m2 53,39 triệu/m2
      Gia đình bán ngay CH Park Hill Premium 118m2 - 3 phòng ngủ, giá siêu rẻ 6,3 tỉ.- Thiết kế: 118m2 - thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,15 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.15 tỷ 0 m2
      Gia đình tôi đang cần bán nhanh chung cư Rubik 360 Xuân Thủy.chung cư thiết kế 3 PN, 2  toilet, 1 phòng khách tầng 1 logia hướng Đông view TP cực kỳ...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 114 m2, giá 5,22 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.22 tỷ 114 m2 45,79 triệu/m2
      Lời ngay 600tr khi sở hữu ngay T2 DT 114m2 ngay công viên dự án Belhomes. Cách cầu Nguyễn Trãi 800 khởi công quý III/2023.Giá: Chỉ 5,2x tỉ.Nằm tại trung tâm...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 68 m2, giá 6,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.9 tỷ 68 m2 101,48 triệu/m2
      Cần bán ngay căn liên kế khu Sao Biển - vin Văn Giang Hưng Yên- DT 67.5m2 x xây 4 tầng 1 tum- MT 4,5m - giá gốc 9.5 tỉ bán ngay cắt lỗ còn 6.9 tỉ- Nhà...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Chung cư Xuân Phương Residence, giá 6,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn liên kế dự án mặt đường Vành Đai 3.5 và QL 32.+ DT 80 mét vuông, MT 5m.+ Thiết kế 5 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.+ Nhà có 2 lối...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn Chung cư Vinata Tower, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Vinata Tower Khuất Duy Tiến.- DT 112 mét vuông thông thủy tầng trung.- Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Vinata Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 122 m2 51,23 triệu/m2
      Bán chung cư 122 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2nvs, căn hộ cao cấp Q. 7 Riviera Point. chung cư nằm ngay lô góc. Toàn người nước ngoài và tri thức...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 56 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ Sao Biển 56m nhà 5 tầng hoàn thiện giá sốc 6 tỉ tại vinhome ocean park 2.đc vay 70 phần trăm ân hạn gốc 120 tháng.Cho thuê...

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2

      5.4 tỷ 72 m2 75 triệu/m2
      DT: 72 mét vuông.Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.nội thất đầy đủ.pháp lí: sổ hồng riêng.- View sông, tầng trung, thoáng mát và yên tĩnh.- căn hộ ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 106 m2 59,44 triệu/m2
      - DT sử dụng lên đến 106m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ/2 toilet siêu rộng rãi.- căn hộ góc tầng cao, sở hữu 2 view cực thoáng mát.- Nhà đc đầu tư...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 64 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      liên kế Chà Là vin Ocean Park 2, gốc 9 tỉ bán cắt lỗ còn 6.5 tỉ.Chính chủ bán liên kế phân khu Chà Là vin Ocean Park 2, giá 6.5 tỉ. DT 64m2, xây 5 tầng....
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 92 m2, giá 5,3 tỷ tại Huyện Hoằng Hóa - Thanh Hóa

      5.3 tỷ 92 m2 57,61 triệu/m2
      Chuyển công tác nên không thể quản lý KD đc, nay gia đình tôi chính chủ cắt lỗ LÔ GÓC TO , ngay lối trình diễn Hologram ánh sáng 7D của dự án.Dự án đã xây...
      Dự án Flamingo Hải Tiến, Huyện Hoằng Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Golden Bay, 3 tầng, 126 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa

      5.9 tỷ 126 m2 46,83 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên tại Bắc Bán đảo Cam Ranh, cơ sở giao thông hoàn thiện. Vùng đất Vàng sở hữu biển Bãi Dài 17 kilomet, với Sân Bay...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Tây Hồ Residence, 3 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ tại Tây Hồ

      5.9 tỷ 0 m2
      CĐT bán căn hộ góc căn hộ chung cư HDI Tây Hồ 68A Võ Chí Công:- DT 86.2 mét vuông, 2 mặt thoáng, tất cả các phòng đều sáng.- Bàn giao nội thất ...
      Dự án Tây Hồ Residence, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Phòng Bán Hàng Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 93 m2 66,67 triệu/m2
      Nhà em bán lại căn hộ chung cư 93m2, 2 phòng ngủ view hồ Tây full giá 6,2 tỉ toà B6 Giảng Võ. liên hệ ngay: 0888 486 ***- Tên dự án: Golden...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2

      6.9 tỷ 82 m2 84,15 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 Phòng Tháp T3 - Brilliant - Tầng 5View Nội khu và sông Hồ Chí Minh - Tây Nam Nội thất hoàn thiện full có thể ở...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6,26 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.27 tỷ 60 m2 104,42 triệu/m2
      1. Độc quyền căn nhà phố thương mại gần căn hộ, trường học giá mềm nhất dự án vin Ocean Park 3 The Crown tiềm năng X2,3 sau 5 năm.2. Thông tin nhà phố...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 11

      5.3 tỷ 116 m2 45,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Flemington, Q. 11, đường Lê Đại hành,- DT: 116m2.- Thiết Kế: 3 phòng ngủ, 2 toilet, 1 phòng khách, logia phòng khách...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.