Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cộng Hòa Plaza, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Có việc cần bán ngay căn hộ chung cư chính chủ Cộng Hòa Plaza Q. Tân Bình, 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh, DT: 100 mét vuông, giá 5...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      + Tôi chính chủ cần bán ngay lô liên kế đường 25m KĐT Thanh Hà cienco5- Hà Đông- Thủ đô Hà Nội.Thông tin miếng đất: -B1.2 LK 4 ô 20 DT 100m2 (Tây ...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Danh sách chung cư 3  phòng ngủ Times City Park Hill view đẹp thiết kế đẹp cần tiền bán cắt lỗ.Khu Park Hill.P03 106 mét vuông ban công hướng...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn chung cư Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6 tỷ tại Quận Gò Vấp

      6 tỷ 115 m2 52,18 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp CityLand Park Hills (672 Phan Văn Trị,phường 10,Gò Vấp,Tp Sài Gòn)Diện tích:115 mét vuông,3 phòng ...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 117 m2 53,85 triệu/m2
      Siêu rẻ! Căn 3 phòng ngủ rộng hướng Nam tại Park 12 giá chỉ 6.3 tỉ! L/H 0963 406 *** - DT: 117 mét vuông - Thiết kế cực thoáng với 3 ban công,...

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà phố thương mại shophouse căn nhà phố Sao Biển, DT 58.5m2 - dòng căn đc KH săn lùng nhiều nhất. Giá 6.3 tỉ.MT 4.5 m, xây dựng 5 tầng,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 123 m2, giá 5,15 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      5.15 tỷ 123 m2 41,87 triệu/m2
      Vị trí:+ Giáp khu Hành chính huyện Mê Linh, gần khu công nghiệp Quang Minh, Honda, Toyota.+ Xung quanh là các khu đô thị mới đang hoàn thành, giáp đường...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Trì

      6.4 tỷ 155 m2 41,3 triệu/m2
      Nằm tại tầng 35 view nội khu thoáng mát.- Tầng 1: 75m2, tổng DT 2 tầng 155m2.- An ninh dân trí cao, giá dịch vụ siêu tốt, siêu thị BigC riêng, bể bơi 4 mùa,...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, giá 5,96 tỷ tại Quận 7

      5.96 tỷ 0 m2
      Bán chung cư Midtown M8, Phú Mỹ Hưng.- DT 81.41 mét vuông.- Có ô xe oto tầng một.- Nhà hoàn thiện Phú Mỹ Hưng gồm 2 PN, 2  toilet.- View thoáng...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,45 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.45 tỷ 73 m2 74,62 triệu/m2
      căn hộ góc Be2. Xx. 05 tầng trung 2 view công viên ánh sáng + view nội khu.2 phòng ngủ + 2 toilet DT tổng thể 79,9 mét vuông thông thuỷ...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 116 m2 48,28 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như Epic Tower, The Park Home, Home City, làng quốc tế Thăng...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,25 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.25 tỷ 0 m2
      Chuyển mặt đất nên gia đình mình cần bán căn hộ 3 phòng ngủ căn hộ The Nine.3 phòng ngủ 2 vệ sinh. Nội thất gia đình để lại đầy đủ.- Bàn giao...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 74 m2 72,98 triệu/m2
      - giá: 5 tỉ 4.- Thiết kế: 3 PN, 3  toilet.- DT: 74 mét vuông + sân vườn.- Tiện ích nội khu: Công viên tuyệt đẹp, fitness, yoga, sân golf, khu vui...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,46 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.46 tỷ 135 m2 47,86 triệu/m2
      căn biệt thự 135m - 3 tầng KĐT xanh Centa City giáp thành phố Hà Nội - sân vườn xung quanh.Giá 6.x tỉ rẻ nhất thị trường hiện nay.ngay cạnh ninh...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 135 m2 37,04 triệu/m2
      Tôi là chính chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Vimeco II - Nguyễn Chánh, cạnh BigC Thăng Long, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- DT 135m, 03 PN, 02 vệ sinh, 01 gian...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Nhà phố Lovera Park, giá 6 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 75 m2 80 triệu/m2
      - Hot! Rổ hàng sang nhượng mới cập nhật, căn nhà phố liên kế Lovera Park.* Nhà hoàn thiện ngoài thô bên trong xây dựng 1 trệt 2 lầu Lovera Park.+ DT...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 5* tầng trung tại tổ hợp căn hộ chung cư Luxury Apartment D'. Le Pont D'or do Tân Hoàng Minh làm CĐT, đc số 36 Hoàng Cầu, Đống...
      D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, 36, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Ranh - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Bán biệt thự liên kế biển tại KĐT KN Paradise Cam Ranh.Phân khu Parasol (Sunpark).Mã căn. 7E.09.03.DT 120m2 - 2,5tầng (6x20m) - 2 MT - view đại công viên...
      Dự án ParaSol, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.