Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 131 m2 51,91 triệu/m2
      Bán căn hộ Indochina Plaza - IPH Xuân Thủy.- DT 131 mét vuông.- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh. 1 phòng khách, bếp, ban công, ban công.- Để lại toàn bộ...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      Nằm trong KĐT đc quy hoạch theo tiêu chuẩn Singapore thì Đại đô thị Centa Vsip là KĐT đc coi là đẹp nhất Bắc Ninh và là nơi đáng sống bậc nhất tại miền...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      6.7 tỷ 65 m2 103,08 triệu/m2
      Còn duy nhất một căn 1 phòng ngủ nội thất cơ bản, giá hơn 6 tỉ ngay tại Empire City thủ thiêm - trung tâm hành chính TP thủ đức.chung cư Thuộc phân...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.6 tỷ 98 m2 57,15 triệu/m2
      Tôi chính chủ chung cư 3 phòng ngủ tại tòa S403, trung tâm của KĐT vin Smart City Tây Mỗ cần sang nhượng gấp để chuyển công tác vào Thành phố Hồ ...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 123 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      5.7 tỷ 123 m2 46,35 triệu/m2
      Cực hot, nhà phố thương mại shophouse căn biệt thự liên kế trung tâm Thủ đô Hà Nội.Mặt đường 24m. Giá chỉ từ 5.7 tỉ.* Vị trí chiến lược, cư dân...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Vũng Tàu Gateway, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,8 tỷ tại Vũng Tàu

      5.8 tỷ 138 m2 42,03 triệu/m2
      Chủ cần tiền gửi bán Gateway giá siêu mềm thỏa thuận khách thiện chí:- Kết cấu: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, phòng khách, logia, bếp, lô...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      N
      Nguyễn Đình Trọng Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 87 m2 78,17 triệu/m2
      bán ngay CH 2 phòng ngủ (87 mét vuông) GIÁ CHỈ 6,8 tỉ HADO GARDEN (TRUNG TÂM Q. 10)- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ DT 87m2- Nhà có sẵn...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 6,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà liên kế khu đô thị Văn Khê, Hà Đông, vị trí siêu đẹp KD cực đỉnh.+ Nhà 50 mét vuông, 5 tầng 5 ngủ nhà đầy đủ công năng sử dụng nhà...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Nova World, 2 tầng, giá 5,7 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.7 tỷ 160 m2 35,63 triệu/m2
      - Chính chủ bán lỗ căn song lập khu 3 Florida 1, MT trước nhà rộng 16m, đường thông ra trục chính, di chuyển đến club house chỉ 2 - 3p đi bộ. Hiện tại đã có...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán căn hộ chung cư D’. El Dorado Phú Thượng, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Tây Hồ

      6.9 tỷ 95 m2 72,64 triệu/m2
      Bán chung cư mới tinh cạnh căn hộ chung cư D'.Eldorado tầng cao, logia hướng Đông Nam, view hồ Tây:- DT 95m2 thiết kế PN, 2 vệ sinh, 2 mặt thoáng...
      Dự án D’. El Dorado, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Phòng Bán Hàng Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Vân Canh, giá 6,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn liên kế dự án mặt đường Vành Đai 3.5 và QL 32.+ DT 80m, MT 5m.+ Thiết kế 5 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.+ Nhà có 2 lối đi trước sau.+...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      chào bán siêu phẩm Chà Là 9 - giá siêu ưu đãi - siêu đẹp - siêu sang.- Căn CL9 - 2x.- Loại hình: liên kế.- DT: 63m2 x 5 tầng.- Vi tri gần Đại Lộ Ngọc Trai...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Urban Hill, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Cần bán lỗ căn hộ chung cư 3 PN thuộc căn hộ cao cấp Urban Hill trong KĐT Phú Mỹ Hưng.căn hộ nằm ngay khu Cảnh Đồi, xung quanh trong...
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      Bán chung cư IPH Indochina Plaza Xuân Thủy 110 mét vuông 3 ngủ, 2 phòng vệ sinh, giá 5.4 tỉ.đầy đủ nội thất. bìa đỏ chính chủ. hotline:...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 78 m2 67,95 triệu/m2
      Căn T5xx 05, DT 78 mét vuông.View sông trưc diện, dưới chân có shop house, shop thuốc, siêu thị, shop tiện lợi,Trước mặt là công viên, kế bên Vincome...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 55 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      nhà mặt tiền ngay MT đường đường Tô Ngọc Vân, Thạnh Xuân, Q. 12.Nhà vừa xây dựng phong cách châu Âu sang trọng, hiện đại. 4 lầu, 5 PN, có sân thượng, nhà...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 7 tỷ tại Phú Nhuận

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      - DT: 105  mét vuông thiết kế 3 PN, 2  phòng vệ sinh.- giá: 7 tỉ.- Tầng cao, view siêu thoáng mát, nội thất xịn xò xịn xò.- Tiện ích: Hồ...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 91 m2 54,95 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc căn hộ cao cấp mặt phố Trung Kính, tiện ích ngập tràn.+ Home City sở hữu vị trí đẹp gần ngã 4 giao cắt Trung Kính Mạc Thái Tổ Nguyễn...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.