Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 115 m2 51,74 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ góc Park Hill 115m2 - 3 phòng ngủ. Giá siêu rẻ 5,95 tỉ.- Thiết kế: 115m2 - thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,02 tỷ tại Thanh Xuân

      5.02 tỷ 102 m2 49,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư góc full kính, hướng logia hướng Đông Nam, nội thất đầy đủ để lại.Nằm tại tòa AT có văn hóa dân cư gắt kết, văn minh nhất tại dự...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Ascent, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 99 m2 70,71 triệu/m2
      Gấp 3PN (2 + 1) - The Ascent Thảo Điền Có sân vườn riêng.- Tháp B căn hộ góc 2 hướng nhìn có sân vườn. - Tầng 05 có sân vườn riêng. - Hồ bơi, fitness, sân...
      Dự án The Ascent, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 128 m2 45,32 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư tại Royal City,72a Nguyễn Trãi,HNDT 128m2, thiết kế 3PN(2 sáng 1 tối)-2WClogia hướng Tây Nam, cửa chính...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Nova World, 2 tầng, giá 5,5 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Cập nhật giá mềm sang nhượng Novaworld Phan Thiết Tháng 7/2023 - Toản Novaworld 0975 404 *** Zalo 24/24.- nhà phố thương mại shophouse 6x20 đường 20m...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Chuyên bán căn hộ chung cư vin Central Park 1-2-3-4 phòng ngủ, cam kết nhà đẹp, giá mềm nhất toàn khu vực. Giỏ hàng đa dạng, liên tục cập nhật và...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      6.6 tỷ 110 m2 60 triệu/m2
      Nhà thật giá thật, siêu hiếm có trục căn đẹp như này bán.Đây là căn DT lớn top đầu của căn hộ chung cư 3 PN, 2 vệ sinh, vị trí đẹp.đc: D'Capitale Trần...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, giá 5,9 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Nhà siêu đẹp Gói 7 An Khánh, khu đô thị Mỹ Gia gần Võ Nguyên Giáp chỉ 5,9 tỉ!Vị trí đẹp ngay đầu cổng khu đô thị. Đường thông 12met vỉa hè rộng sát bên...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Việt Phát South City, giá 5,8 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Bán nhà hoàn thiện xách va li về ở đón tết KĐT Việt Phát.- bìa đỏ chính chủ.- DT 63m2, đường 12m vỉa hè.- KĐT quy hoạch đồng bộ, công viên cây xanh, khu...
      Dự án Việt Phát South City, Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị Swan Bay, giá 5,8 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      - KĐT Swanbay, xã Đại Phước, huyện Nhơn Trạch Đồng Nai.- căn nhà phố zone 8: 120.- Giá đầu tư thấp nhất thị trường: 5.8 tỉ.- Hiện khu zone 8 căn nhà phố...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 204 m2, giá 6,25 tỷ tại Sơn Tây - Hà Nội

      6.25 tỷ 204 m2 30,63 triệu/m2
      ĐXMB - Đơn vị phân phối chính thức dự án HUD Sơn Tây.Hiện em còn 3 lô góc suất ngoại giao giá trực tiếp từ chủ đầu tư HUD cam kết không chênh 1 nghìn.- Lô...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Kinh đô Building, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ tại Hai Bà Trưng

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Kinh Đô Lò Đúc 98m giá bán ngay 5 tỉ!căn hộ chung cư DT 95 mét vuông, 2PN, 1 phòng khách, 2  phòng vệ sinh.giá 5...
      Dự án 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 139 m2 39,57 triệu/m2
      chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 139 mét vuông - 3 phòng ngủ 2vs.- Hướng cửa: TB logia ĐN.- Để lại toàn bộ nội thất mới nhập khẩu.- giá: 5,5...
      Dự án Diamond Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 85 m2, giá 5,8 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.8 tỷ 85 m2 68,24 triệu/m2
      - KDC hoàn chỉnh.- Quản lý và vận hành bằng công nghệ 4.0.- An ninh, dân trí cao, văn minh.- Dự án mới, duy nhất tại Bình Dương.- DT: 5x17, 1 trệt 2 lầu sân...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu biệt thự Thiên Đường Bảo Sơn , giá 6,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn liên kế dự án mặt đường vành đai 3.5.+ DT 80m2, MT 5m.+ Thiết kế 5 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.+ Nhà có 2 lối đi trước sau.+ Mặt...
      Dự án Khu biệt thự Thiên Đường Bảo Sơn, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Thông tin chung.- căn nhà phố mang phong cách đầu tiên tại Bình Dương.- Quy mô: Rộng hơn 6,9ha với hơn 374 ngôi nhà phố và nhà phố thương mại ...

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,87 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.87 tỷ 0 m2
      Lumiere Boulevard.Sở hữu 3 phòng ngủ giá siêu mềm dưới 6 tỉ - chỉ còn lại 3 căn duy nhất.1/ e1.08.07 giá 5,874 tỉ.Dt 97,5 mét vuông/ căn hộ ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      + Gia chủ trẻ tuổi cực kỳ thành đạt, nhà ở vô cùng có lộc, chú bán đi mua căn biệt thự tr đô.+ Chủ tự tay xây dựng cực kỳ tâm huyết, chọn từng viên gạch...
      Dự án Đô Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.