Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 3 phòng ngủ, 186 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 186 m2 32,26 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi bán căn hộ chung cư.186 mét vuông - 3 ngủ 3 vệ sinh.~ tầng 10.Bán 6 tỉ.hotline xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.1 tỷ 0 m2
      * chính chủ chuyển vào TP.HCM nhờ em bán độc quyền chung cư dualkey 4 phòng ngủ - nội thất đầy đủ tuyệt đẹp giá mềm nhất The Terra An Hưng.* Do...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Cảnh Viên 1, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 118 m2 50,85 triệu/m2
      Cảnh Viên là căn hộ chung cư rất đc khách quan tâm tìm mua bởi vì hành lang thông thoáng, có giếng trời mặt trước sau không bị chắn, ngay công viên lớn...
      Dự án Cảnh Viên 1, Đường C, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề Chung cư Vinaconex 21, 4 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Siêu phẩm liên kế - oto chạy vòng quanh - tiện ích bạt ngàn - giao thông thuận tiện.+ Nhà thuộc tổ hợp liên kế Vinaconex, sát ngã ba Ba La, Hà Đông. Khu...
      Dự án Vinaconex 21, Đường Ba La, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 80 m2, giá 6 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      căn hộ chung cư HUD Sơn Tây chính chủ cần bán với giá 6 tỉ VNĐ với DT 8mm2, căn hộ góc 2 mặt thoáng trục chính 17.5m.Nằm trong đô thị HUD Sơn Tây GĐ 2...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Q. Ocean City.Siêu phẩm chỉ có thể xuất hiện 1 lần.Không thể tin nổi.BĐS dòng tiền - nhà phố thương mại KD.Hàng hiếm - Limited.Vị trí siêu vip: 3 Bước...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,63 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.64 tỷ 107 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 07 toà T7 dự án Han Jardin.- 3 phòng ngủ 2vs.- Cửa hướng Đông.- View bể bơi.- 3 tầng hầm để xe, 6 tầng TTTM.- Bán kính 800m có 4...
      Dự án Chung cư Han Jardin, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 81 m2 61,73 triệu/m2
      Bán - sang nhượng chung cư cao cấp Vista Verde - Phan Văn Đáng, Q. 2.Giá 5 tỉ đã có sổ (giá rẻ nhứt).DT: 81m2 gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,6 tỷ tại Thanh Xuân

      6.6 tỷ 133 m2 49,63 triệu/m2
      Cực kì hiếm chính chủ bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 133m2 siêu đẹp căn hộ chung cư cao cấp Royal City.- logia chính Bắc mát mẻ view TP cực...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Victoria Village, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,45 tỷ tại Quận 2

      5.45 tỷ 88 m2 61,94 triệu/m2
      - Cần bán gấp chung cư Victoria Village Q. 2, MT Trương Văn Bang Q. 2.- chung cư 2 phòng ngủ tầng cao, Tháp 2, DT: 67m, View sông Thành phố Hồ ...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 112 m2 53,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp The Legend 109 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân.- căn hộ góc tầng trung 112 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ +...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị Mỗ Lao, 5 tầng, 50 m2, giá 6,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.2 tỷ 50 m2 124 triệu/m2
      Cần nhà lK khu đô thị Mỗ Lao, Hà Đông DT 45/50m2 xây dựng 5 tầng, đường phân lô có vỉa hè oto tránh, có thang máy KD văn phòng.Vị trí đẹp nằm trong khu ...
      Dự án Mỗ Lao, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp M6 Midtown.- DT: 90m - tầng trung.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - đầy đủ nội thất cao cấp.- View:...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 4 phòng ngủ, 155 m2, giá 6,6 tỷ tại Thanh Trì

      6.6 tỷ 155 m2 42,59 triệu/m2
      + chính chủ muốn chuyển xuống căn biệt thự nên gửi bán căn hộ thông tầng Eco Green Nguyễn Xiển.+ Vị trí:Toà nhà Eco Green City nằm toạ lạc tại mặt phố...
      Eco Green City, 286, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 368 m2, giá 5,79 tỷ tại Phường Phú Tân - Bến Tre - Bến Tre

      5.79 tỷ 368 m2 15,74 triệu/m2
      Bán biệt thự xinh lung linh, đẹp lộng lẫy và xịn xòTại P. Phú Tân, Tp Bến Tre Nhà gồm có 2 phòng khách, 5 PN, 4 WC. full nội thất tiện nghi, thiết kế...
      Phường Phú Tân, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - nhà siêu rộng đến 90m2, view siêu đẹp với logia dài, nhà mới chưa qua sử dụng.- nội thất ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Riverside Towers, 2 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 132 m2 45,46 triệu/m2
      Vị trí trung tâm tiện ích đầy đủ DT chung cư lớn phòng khách rộng, cả phòng khách và 2 PN view trực diện ra sông bao quát không bị chắn, vị trí ngay đường...
      Dự án Indochina Riverside, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Botanica, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,5 tỷ tại Tân Bình

      5.5 tỷ 98 m2 56,13 triệu/m2
      - giá: 5,5 tỉ.- DT: 98m2.- 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- View đẹp thoáng mát.liên lạc để tham quan căn hộ chung cư thực tế.Tel: 0909 790...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.