Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      biệt thự 135m nằm trong dự án Centa City quy hoạch 20ha. căn biệt thự thiết kế phù hợp với phong cách người Á Đông, tinh tế hài hòa nhưng vẫn nổi bật.Nằm...
      Dự án Centa Villas, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội

      5.5 tỷ 127 m2 43,31 triệu/m2
      Bán chung cư 71 Nguyễn Chí Thanh DT 127m2, 3 phòng ngủ 2 toilet full đồ giá 5.5 tỉ có thỏa thuận. contact chính chủ: 0916 690 ***Vị trí: Đối...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 119 m2 43,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư thấp tầng, rộng 119m2 rất đẹp, nội thất đủ sử dụng, 3 PN 2  toilet. Chi tiết xem ảnh. KH mua căn hộ chung cư vui lòng contact...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,6 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, giá 6,65 tỷ tại Đan Phượng

      6.65 tỷ 75 m2 88,67 triệu/m2
      Bán nhà phân lô liên kế tại KĐT Tân Lập, Đan Phượng, cách ngã Trạm Trôi 200m.- căn nhà có DT 75 mét vuông, MT 5m, đường trước mặt 10m, vỉa hè 5m,...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Đường 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn liên kế khu Chà Là - vin Văn Giang Hưng Yên.- DT 70 mét vuông x xây 4 tầng 1 tum.- MT 5m.- giá gốc 9.6 tỉ bán ngay cắt lỗ còn 7...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay liền kề 70 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      Độc quyền bán sang nhượng dự án Ocean Park 2 một số căn như sau:- Phân khu Sao Biển:SB 48m: Giá 5, x tỉ.SB 58m giá 6 tỉ.SB 67m giá 7 tỉ.SB 84m giá 9 tỉ.SB...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, giá 7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      7 tỷ 116 m2 60,35 triệu/m2
      Quá kẹt, giá này bán nhanh nhà 2 MT đường A1 Vĩnh Điềm Trung, giá kịch sàn 7 tỉ.- DT: 116 mét vuông (ngang 7m) ôm góc rộng.- Nhà 3 tầng, 3 P. Ngủ,...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 101 m2 51,99 triệu/m2
      BÁN căn hộ cao cấp CAO CẤP EUROWINDOW TRẦN DUY HƯNG CẦU GIẤY- TẦNG TRUNG MÁT MẺ- TẶNG NỘI THẤT XỊN- 2 phòng ngủ, 2VS- 101M, 5.25 tỉ CÓ TL.- Vị trí...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 3 tầng, giá 5,6 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị Lê Hồng Phong 2, nội thất đầy đủ giá chỉ 5,6 tỉ.DT đất 80m2, DTXD 210m2.Nhà gồm 3 tầng trong đó: 1 phòng khách, 1 gian bếp,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Centa City, giá 6,3 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      🏡Một ngôi nhà ven sông Sen thơm ngát, ngay sát thành phố Hà Nội🌷Vị trí lý tưởng sẽ mang đến cho gia đình một trải nghiệm sống tuyệt vời 👉Cách trung ...
      Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh
      T
      Nguyễn Thị Thân Thương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      chào bán bảng hàng đầu tiên căn hộ hạng sang Capital Elite, giá chỉ từ 55 tr/m2, CK TT sớm 9 phần trăm, hỗ trợ LS 0 phần trăm trong 12 tháng,...
      Capital Elite, 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 6 tầng, 88 m2, giá 6,75 tỷ tại Đường Hạ Long - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      6.75 tỷ 88 m2 76,71 triệu/m2
      Do cần tiền trả nợ nên chị gái em muốn sang nhượng căn Aqua City Hạ Long cắt lỗ 500 tr.Giá HĐ 7,300 tỉ.Mã căn HVxxxx.DT 88m2.MT: 6,5m.Xây dựng 6 tầng, có...
      Dự án Aqua City Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,05 tỷ tại Long Biên

      5.05 tỷ 102 m2 49,51 triệu/m2
      căn hộ HC Golden City sở hữu vị trí Vàng bậc nhất Q. Long Biên.+ Tọa lạc trên mặt phố Hồng Tiến và Cổ Linh nối dài.+ Kết nối với Q. Hoàn Kiếm chỉ 5p đi...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự HDB Plaza, 5 tầng, 75 m2, giá 5,18 tỷ tại Đường 70 - Thanh Trì - Hà Nội

      5.18 tỷ 75 m2 69 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse, căn biệt thự liên kế trực tiếp từ CĐT HDB Việt Nam. hotline: 0912 763 ***.* Tổng quan dự án:+ Tên dự án: S Down...
      Dự án HDB Plaza, Đường 70, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,02 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.02 tỷ 114 m2 44 triệu/m2
      Thông tin chung cư:DT chung cư: 114 m2, tầng cao, view đẹp, thoáng.Thiết kế: 03 PN, 02 vệ sinh.Nội thất chung cư đã trang bị full nội thất gồm: TV, máy...
      Dự án An Bình City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.7 tỷ 106 m2 63,21 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên tôi cần bán lại căn hộ góc trục 03 tầng cao đẹp, nội thất nguyên bản chủ đầu tư.Nhà mới chưa ở, đang sẵn có thể nhận nhà về ở...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,19 tỷ tại Quận 4

      5.19 tỷ 80 m2 64,88 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán nhanh chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp, view siêu đỉnh.Giá chỉ 5tỉ190tr, 80m2 - người nước ngoài sở hữu đc.liên hệ ...
      Dự án River Gate, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.