Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với đăng tin ảo.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - chân thành - trách nhiệm.* Thông tin chi tiết căn hộ ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 97 m2 64,95 triệu/m2
      CHUYÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ DỰ ÁN căn hộ chung cư AVATAR THỦ ĐỨC, P. TRƯỜNG THỌ, TP. THỦ ĐỨC, Tp Hồ Chí Minh - CVTV MINH PHẠM: 0909 411 *** phòng kinh ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,78 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.78 tỷ 105 m2 55 triệu/m2
      Chính thức chào bán chung cư cao cấp dự án Capital Elite 18 Phạm Hùng; là dự án duy nhất chào bán khu vực phía Tây thành phố Hà Nội.- DT từ 105 - 114...
      Dự án Capital Elite, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 5,2 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.2 tỷ 85 m2 61,18 triệu/m2
      - ngôi nhà phố compound theo phong cách resort, dưới sự phát triển của An Gia và Nhật Bản.- đc vận hành và quản lý bởi Taisei Nhật Bả, một đơn vị vận hành...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán căn 3 phòng ngủ, 185 m2, giá 6,8 tỷ tại Phố Lò Đúc - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.8 tỷ 185 m2 36,76 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư Kinh Đô 93 Lò Đúc trung tâm Q. Hai Bà Trưng. DT 185 mét vuông gồm PK, 3 phòng ngủ, Bếp, 2 toiletGiá 6.8 tỉMô...
      Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 125 m2, giá 7 tỷ tại Đường Đê La Thành - Thổ Quan - Đống Đa - Hà Nội

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      siêu hiếm ngon bổ rẻ giảm 800tr còn 7tỉ!căn biệt thự Thổ Quan.Ngon - bổ - rẻ.Cơ hội đầu tư và ở!cực hiếm ngon bổ rẻ căn biệt thự Thổ Quan, 125 m2 4...
      Đường Đê La Thành, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu nhà phố Citibella , 2 tầng, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay ngôi nhà phố liên kế p. Cát Lái, Q. 2.DT: 5x 17 gồm trệt 2 lầu hoàn thiện bên ngoài, giao thô bên trong, rất phù hợp KH có nhu...
      Dự án Citi Bella, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, 160 m2, giá 7 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      7 tỷ 160 m2 43,75 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà mặt tiền Aqua City Novaland MT đường chính xây dựng 1 trệt 2 lầu, chất lượng Novaland (Miễn tiếp trung gian).Là căn đẹp nhất về nhà...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 3

      5.7 tỷ 72 m2 79,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Terra Royal.- đc: Lý Chính Thắng, P. 8, Q. 3, Tp. Tp HCM.- DT chung cư: 72m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Giá bán ...
      Terra Royal, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 85 m2 65,89 triệu/m2
      bán ngay các căn hộ chung cư Feliz En Vista, giá rẻ thật 100 phần trăm. gọi ngay xem nhà 24/24: 0901 840 ***.1. Căn 1 phòng ngủ 58 mét...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 111 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      6.3 tỷ 111 m2 56,76 triệu/m2
      Nhà vườn trục chính 24m dự án HUD Mê Linh Central.- DT: 111 mét vuông.- MT: 6m.- 2 Mặt đường trước sau, vỉa hè 4m.- Có NH BIDV hỗ trợ 70 phần ...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 109 m2 47,71 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp chung cư tại Royal City, 72a Nguyễn Trãi, HN.DT 109 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ - 2 toilet - khách - bếp...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,2 tỷ tại Tân Phú

      5.2 tỷ 112 m2 46,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư Carillon 7 - Lương Minh Nguyệt - Tân Phú.DT: 112 mét vuông - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh full nt cao cấp.Nhà mới, view...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, hướng Đông, giá 5,2 tỷ tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Filmore Da Nang, DT 50 mét vuông, giá chỉ từ 5,2 tỉ - gọi ngay Hương 0903 407 ***Vị trí: 3 MT đường Bạch Đằng.Bình Minh...
      Dự án The Filmore Da Nang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 118 m2 46,62 triệu/m2
      Nhà em giảm 300tr để bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ full giá nhỉnh 5 tỉ toà Đông căn hộ Indochina liên hệ 0888 486 ***- Vị trí dự án: Số 239...
      Indochina Plaza, Số 239, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 6 tỷ tại Phú Nhuận

      6 tỷ 83 m2 72,29 triệu/m2
      Cần Tiền nên bán căn 2 phòng ngủ + Orchard Park View DT 83 mét vuông.Tại 130 - 132 Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận.Tặng lại đầy đủ nội thất như...
      Orchard Park View, 130 - 132, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Penthouse The Maison sở hữu 3 view sông, hoàng hôn, mặt trời mọc cực đẹp chỉ 5,6 tỉ/157m21. Vị trí: Ngay đối diện cảng du lịch Bà Lụa đã quy hoạch 10ha của...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 114 m2 54,39 triệu/m2
      bán gấp đỡ mất công mở cửa Chủ thiện chí hạ chào 6.2 tỉ căn 3 ngủ 114 mét vuông Mandarin Garden - Hoàng Minh Giám.- Full đồ máy rửa bát, lò nướng...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.