Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Nova World Hồ Tràm, giá 6,7 tỷ tại Xuyên Mộc

      6.7 tỷ 160 m2 41,88 triệu/m2
      căn biệt thự song lập 8x20m hai MT đường lớn 20m.Mua từ 2019, cần tiền bán nhanh giá cực sốc chỉ 6.7 tỉ Bao hết, toàn giá 100 phần trăm không phát...
      Dự án NovaWorld Hồ Tràm, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 415 m2, giá 7 tỷ tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình

      7 tỷ 415 m2 16,87 triệu/m2
      Em bán duy nhất 1 căn đỉnh đồi khu A, DT 415 mét vuông, mẫu nhà 270 View, thế cao, view cực đẹp, thoáng, giá rẻ bất ngờ, đầu tư vô cùng tốt.- block ...
      Dự án Legacy Hill, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 5,69 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.69 tỷ 52 m2 109,43 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Lumiere Riverside giá mềm nhất thị trường.LH 0938 553 *** Mr Lộc.1. Căn 2 phòng ngủ - bán lỗ 700tr - view sông trực diện - Tầng 2x...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 104 m2 52,89 triệu/m2
      Con định cư nước ngoài không ở nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư Imperia Garden.DTSD: 104 mét vuông thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh cực kỳ hợp...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 4

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Cập nhật thông tin Tháp Bass - De La Sol Q. 4.- Dự kiến chỉ có 2 loại chung cư.- Dt: 75 m2 vs 106 m2.- Giá dự kiến: Từ 98tr - 105tr / mét.Giỏ hàng tháp A...
      De La Sol, 1, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 60 m2, giá 6,31 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.31 tỷ 60 m2 105,1 triệu/m2
      chào bán quỹ biệt thự, nhà phố thương mại độc quyền giá mềm nhất tại vin Ocean Park 3.LH: 0978 566 ***.Tổng hợp quỹ căn mới hot nhất từ chủ đầu ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Cho vay 0 phần trăm LS trong 2 năm thì chỉ cần chuẩn bị hơn 2 tỉ số vốn ban đầu, còn lại 2 năm sau mới lo trả lãi.DT 60 mét vuông, xây 5 tầng,...

      Chuyển nhượng liền kề Nhà phố Lovera Park, 3 tầng, giá 6,3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 75 m2 84 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lovera Park Khang Điền.- Nằm trong khu compound an ninh cực kì tốt.- DT: 5x15m xây 1 trệt 2 lầu.- giá 6,3 tỉ NH hỗ trợ 70 phần trăm....
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      không có nhu cầu sử dụng chính chủ cần bán lại căn 3 ngủ góc tại tòa P12 Timescity với thông tin chi tiết như sau:- Tổng DT khoảng100m2 thiết kế là căn hộ ...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Galaxy 9, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4

      5.4 tỷ 105 m2 51,43 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Galaxy 9, P. 2, Q. 4.- DT: 105m2.- Thiết kế: 3 PN, 3  phòng vệ sinh, phòng khách, logia thoáng View đẹp.- Tiện ích: Siêu thị,...
      Dự án Galaxy 9, Đường Nguyễn Khoái, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị Quang Minh, 182 m2, giá 5,5 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      5.5 tỷ 182 m2 30,22 triệu/m2
      Update quỹ hàng khu đô thị Quang Minh.* khu đô thị Quang Minh.1. Căn BT song lập 182m giá 5,5 tỉ. (đã xây nhà thô), hướng Đông - hợp đồng mua bán.2....
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 95 m2 53,69 triệu/m2
      Bán chung cư Nguyễn Ngọc Phương P19 Q. Bình Thạnh, 3P 2 phòng vệ sinh DT 95m2, giá 5.1 tỉ.DT 95m2 - 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.căn hộ...
      Dự án Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 75 m2 85,34 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ The Peak - Midtown Phú Mỹ Hưng, bán giá gốc từ chủ đầu tư rất tốt cho a/c mua đầu tư hoặc để ở.chung cư...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 5 phòng ngủ, 176 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      6.7 tỷ 176 m2 38,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ thông tầng thông 2 tầng tại toà căn hộ chung cư 5* S Premium, Ecopark đã nhận bàn giao.- DT sàn tầng 1: 94,7 mét ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 930 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội

      6.8 tỷ 930 m2 7,32 triệu/m2
      Siêu phẩm villa Minh Trí - Sóc Sơn 930m2 bán.Chủ cần tiền bán ngay.MT 31m nở hậu 32m.Villa nằm trong quần thể sinh thái nghĩ dưỡng cách sân gofl Thủ đô ...
      Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Tân Phú

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Carillon 7, Tân Phú, 112m2, 3 phòng ngủ, căn rộng nhất, giá 5 tỉ. L/H: 0939 125 *** Trà.- Vị trí đẹp, nhà mới, đã có sổ hồng ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 3 tầng, 150 m2, giá 5,5 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.5 tỷ 150 m2 36,67 triệu/m2
      Chủ cần ra gấp căn biệt thự song lập Waterpoint:- DTD: 10x15.- diện tích xây dựng: 161  mét vuông (1 trệt 1 lầu).- Thiết kế: 4 phòng ngủ -...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      sp căn biệt thự, nhà phố thương mại shophouse, liên kế, hotel mặt biển Vlasta Sầm Sơn.Đa dạng DT và loại hình sp.+ 168 căn nhà phố thương mại ...
      Dự án Vlasta Sầm Sơn, Xã Quảng Hùng, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.