Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      NÓNG HƠN CẢ MÙA HÈ CẦN BÁN CĂN #nhà phố thương mại 4 TẦNG Dự án #Centa_DiamondNhà có sẵn 75 mét vuông, đã hoàn thiện mặt ngoài đẹp y như ảnh dưới-...
      Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Star Hill, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7

      6.3 tỷ 133 m2 47,37 triệu/m2
      hotline: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm chung cư bán tại căn hộ Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. TP.HCM.- DT...
      Dự án Star Hill, Đường Số 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề Chung cư Ngô Thì Nhậm, 5 tầng, 45 m2, giá 5,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      Nhà tôi bán ở khu đô thị Ngô Thì Nhậm, tổng DTSD 45m2, xây 4.5 tầng, cầu thang cuối thông sàn KD, mặt phố Ngô thì nhậm oto tránh, cạnh chợ bông đỏ, gần ga...
      Dự án Ngô Thì Nhậm, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 3 tầng, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 3 tầng tdc Hà Quang 2. Đã có SHR. Giá chỉ 5.7 tỉ. liên lạc 0399 797 ***- Nhà xây kiên cố, thiết kế hiện đại gồm 1 trệt 2 lầu,...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 64 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 64 m2 98,44 triệu/m2
      Thông tin sp: ngôi nhà phố liên kế Chà Là vin Ocean Park 2.Siêu cắt lỗ vào giá gốc a/c nhanh tay nhận vận may này nhé.- Số nhà 68 (lộc phát nhé cả...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 160 m2 37,38 triệu/m2
      Nguồn kín chính chủ nhờ bán căn hộ góc đẹp tại căn hộ chung cư 24T2 Hoàng Đạo Thúy.hotline: 0988 043 ***- DT: 160m2.- Nhà đã sửa lại mới đẹp, thiết kế...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 80 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Chính thức nhận dự án Eco Village Saigon RiverLà dự án đầu tay của tập đoàn Ecopark tại miền Nam, Eco Village Saigon River sở hữu cho riêng mình vị trí đắc...
      Dự án Eco Village Saigon River, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 184 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Sử Hy Nhan - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 184 m2 36,96 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu dân cư Thủ Thiêm Villa P. Thạnh Mỹ Lợi liên kế TTHC Tp Thủ Đức* DT : 184 mét vuông ( 8m x 23m ) Tây Nam* Kết cấu: 1 trệt, 3...
      Đường Sử Hy Nhan, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,8 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Cần tiền, gia đình cần bán gấp căn hộ chung cư 1 PN vin Metropolis Liễu Giai.giá 5.8 tỉ.Có slot ô tô.Nội thất đẹp, view thoáng.contact xem nhà: 0982...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 73 m2 95,9 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Lumiere Riverside giá siêu mềm nhất thị trường.LH 0938 553 *** Mr Lộc.1. Căn 2 phòng ngủ - bán lỗ 700tr - view sông trực diện -...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 60 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Tên dự án: vin Ocean Park 3 - The Crown.CĐT: Tập đoàn Vingroup.Vị trí dự án: Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang và Xã Tân Quang, Huyện Văn.Lâm, Tỉnh Hưng Yên.Quy...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 63 m2, giá 6,05 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.05 tỷ 63 m2 96,04 triệu/m2
      Hàng sang nhượng giá cực tốt.LK vin Ocean Pack 2 HY.1 Sao Biển 6, DT: 58.5m2, giá 6.3 tỉ (bao thuế phí).2 Sao Biển 9, DT 58.5m2, logia to, mã căn đẹp, Giá...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 6,4 tỷ tại Hà Đông

      6.4 tỷ 75 m2 85,34 triệu/m2
      + Do chính chủ cần tiền bán ngay nhà KĐT Đô Nghĩa, phân lô, vỉa hè, đường container tránh, trước nhà thoáng vĩnh viễn. DT 75m2, nhà 5 tầng, MT 5m, giá chỉ...
      Dự án Đô Nghĩa, Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 58 m2, giá 6,35 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.35 tỷ 58 m2 109,49 triệu/m2
      Chính chủ do không thu xếp đc tài chính nên cần bán căn nhà phố thương mại tại vin Ocean Park 2 - The Empire với các thông số như sau:- DT đất...

      Cần bán liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      - Siêu khuyến mãi Tháng 5 cho KH mua nhà tại phân khu -- Thời Đại vin OCP3. CK 11 phần trăm. Hỗ trợ LS 24 tháng. 60 m, chỉ 7.5 tỉ.- Chỉ cần bỏ ra...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,1 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6.1 tỷ 107 m2 57,01 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ 3 phòng ngủ, 107 mét vuông tặng 1 chỗ đỗ xe giá 6,1 tỉ bàn giao nội thất đầy đủ hotline 0969 033 ***.căn hộ góc đc...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 127 m2, giá 6,3 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      6.3 tỷ 127 m2 49,61 triệu/m2
      Chính chủ bán lô liên kế mặt đường dự án HUD Mê Linh Center - Mê Linh - Thủ đô Hà Nội.Mã lô NV02 - 28.DT 127 m2, MT 6m x 21m, nhà xây thô hoàn thiện mặt...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội
      N
      Nguyễn Quang Cảnh - Nhn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 58 m2 98,28 triệu/m2
      Gia đình muốn đổi sang căn có DT lớn hơn nên cần bán nhanh căn liên kế thuộc DA vin Ocean Park 2 - The Empire.DT đất: 58,5m2.diện tích xây dựng:...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.