Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.35 tỷ 90 m2 59,45 triệu/m2
      Chuyển nhà cần bán chung cư 3 phòng ngủ 2vs, tầng cao, tòa C1.đầy đủ nội thất, đã có sổ.giá: 5.35 tỉ.liên lạc mua: 0931 226 ***
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 260 m2, giá 7 tỷ tại Phố Đặng Tất - Huế - Thừa Thiên Huế

      7 tỷ 260 m2 26,93 triệu/m2
      Khách đang cần tiền có việc nên nhượng lại căn Villa 2 MT giáp sông ở Đặng Tất, TP Huế.Villa đc thiết kế và xây dựng theo phong cách Resort Living.DT:...
      Phố Đặng Tất, Phường Hương Vinh, Huế, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6,4 tỷ tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      ❤️‍🔥BÁN hoặc Cho thuê nhà 1 trệt 2 Lầu đã hoàn công đường số 14 khu dân cư Hiệp Thành 3 - TDM - BD💥💥Giá rẻ chỉ : 14,5tr / thánggiá 6 tỉ 4 rẻ nhất khuHổ...
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 73 m2 95,9 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Lumiere Riverside giá mềm nhất thị trường.liên lạc 0938 553 *** Mr Lộc.1. Căn 2 phòng ngủ - bán lỗ 700tr - view sông trực diện -...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      6.7 tỷ 112 m2 59,83 triệu/m2
      Cam kết giá chuẩn- Bán căn hộ góc hoa hậu - VIew tầng siêu đẹp - 3pn-2 toilet 112m đẹp nhất dự án HINODEThiết kế : - 3PN-2 toilet -...
      Dự án Hinode City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 186 m2, giá 6,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.2 tỷ 186 m2 33,34 triệu/m2
      Em Trọng chuyên bán sang nhượng các căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Dolphin Plaza:+ Tư vấn mặt bằng chi tiết từng trục, thực tế dự án.+ Quỹ căn...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.3 tỷ 112 m2 47,33 triệu/m2
      Cần bán lại căn S2B 2803 dự án Grand Sunlake giá 5tỷ3. Là căn hộ góc đẹp nhất dự án nội thất đầy đủ cao cấp, Hiện là căn mẫu của dự án.Thiết kế 3 ngủ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 117 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 117 m2 59,83 triệu/m2
      Thông báo chương trình quà tặng đặc biệt cho KH trong event ngày 14/5 tại rạch giá.1. Quà tặng cho khách tham dự.Bốc thăm 4 giải:03 giải mỗi giải 01 bộ quà...
      Dự án Meyhomes Capital, Đường 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán liền kề 2 tầng, 236 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Gia Cẩm - Việt Trì - Phú Thọ

      6.7 tỷ 236 m2 28,39 triệu/m2
      Chính chủ do chuyển đổi chỗ ở nên cần bán biệt thự tâm huyết, tại trung tâm P. Gia Cẩm, Tp Việt Trì. Vùng lõi trung tâm.Cần bán căn biệt thự lô góc vị...
      Đường Hàm Nghi, Phường Gia Cẩm, Việt Trì, Phú Thọ

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,58 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.58 tỷ 93 m2 60 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N02T3 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Vị trí đẹp, gần các căn hộ chung cư cao cấp khác như: 6th Element, Udic...
      Dự án N01-T8 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Nhà phố liền kề Mega Village, giá 6,6 tỷ tại Quận 9

      6.6 tỷ 75 m2 88 triệu/m2
      Thông tin mô tả.ngôi nhà phố Mega Village Khang Điền:- DT: 5x15m.- DTSD: 150m2.- Nhà 1 trệt 2 lầu: 3 phòng ngủ, 3 toilet, 1 phòng khách, 1 bếp,...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 5,8 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 TẦNG HÀ QUANG 2 SIÊU ĐẸP CHỈ 5,8 tỉ- DT: 75 mét vuông, ngang 5m, hướng bắc mát mẻ- Hiện trạng : nhà còn vừa xây dựng phong cách hiện đại .-...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 170 m2, giá 6,09 tỷ tại Sơn Tây - Hà Nội

      6.09 tỷ 170 m2 35,83 triệu/m2
      Em đang có suất ngoại giao lô góc vào tên trực tiếp CĐT. Mua đầu tư hoặc mua làm nhà hàng hoặc để ở đều khẳng định đc đẳng cấp chủ nhân.- DT 169.5m2. MT...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 6,2 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      6.2 tỷ 120 m2 51,67 triệu/m2
      Izumi City nằm ngay vị trí đẹp giáp sông Đồng Nai, đường hương lộ 2 giao với trục Nam Cao CĐT uy tín : Nam Long & HankyuDòng sp đc giới đầu tư săn dón với...
      Dự án Izumi City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 81 m2 80,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Midtown M7 The Signature, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 81m2, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.- Lầu cao, view hướng Đông Nam mát mẻ,...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 63 m2, giá 6,05 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.05 tỷ 63 m2 96,04 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn liên kế thuộc dự án vin Ocean Park 2 - The Empire.DT đất: 63 mét vuông.diện tích xây dựng: 256.9 mét vuông...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ vin Greenbay, tòa G1, căn số 15.DT: 90m, tầng cao thoáng đẹp, view 2 mặt thoáng: KS Marriot - trung tâm...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,89 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.89 tỷ 135 m2 51,01 triệu/m2
      Cách trung tâm TP Hà Nội 20p.Cách sân bay Nội Bài 30p.Giáp 3 đường cao tốc chính huyết mạch.Đi đâu cũng tiện tới đâu cũng gần.Mức độ phủ xanh lên tới...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Nguyên Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.