Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 60 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      6,8 tỉ sở hữu căn biệt thự 5 tầng - 235m2.- sổ hồng riêng lâu dài, tặng nội thất 180 tr.- HTLS 0 phần trăm đến tháng 5/2025.- CĐT cam kết mua lại...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng liền kề Nhà phố liền kề Mega Village, giá 6,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 75 m2 88 triệu/m2
      * Giá giảm sâu từ 7.6 tỉ - 6.6 tỉ vẫn còn gia lộc cho khách thiện chí.* nhà mặt tiền Khang Điền - 3 phòng ngủ - 75m2 - giá sập sàn 6.6 tỉ - nội ...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Cảnh Viên 3, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6,25 tỷ tại Quận 7

      6.25 tỷ 116 m2 53,88 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Cảnh Viên 3 phòng ngủ. DT 116m2, 3 phòng ngủ, full nội thất như hình.- View công viên Nam Viên...
      Dự án Cảnh Viên 3, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 54 m2, giá 6,35 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.35 tỷ 54 m2 117,6 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, bìa đỏ chính chủ, nhà đẹp Kiên cố, móng và giấy phép xây 6 tầng chủ đã xây 4 tầng và cột chờ, khi vực giao thông rất thuận tiện, gần mặt...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 145 m2 35,87 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư tòa Park 2 - Ciputra Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội 0967 946 ***.DT: 145 mét vuông.Gồm: 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách và nhà ...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Artex Building , 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 145 m2 42,42 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 152 mét vuông căn hộ chung cư Artex Building 172 Ngọc khánh, Ba Đình, thành phố Hà Nội.DT 145 mét vuông...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà hàng bè mậu lương kiến hưng6,2 tỉ - 50 mHà Đông, TP Hà Nộichính chủ BÁN NHÀ 5 TẦNG DV HÀNG BÈ. KIẾNHƯNG .HÀĐÔNG- RỘNG 50m² MT HƠN 4M NHÀ NẰM GIỮA...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,77 tỷ

      5.77 tỷ 96 m2 60,11 triệu/m2
      sang nhượng - 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.* căn hộ góc - view sông - Opal Riverside.- DT: 98.5m, logia hướng Tây Nam, view sông.- Thiết...
      Dự án Opal Riverside, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.8 tỷ 105 m2 55,24 triệu/m2
      Chính thức chào bán căn hộ chung cư cao cấp dự án Capital Elite 18 Phạm Hùng; là dự án duy nhất chào bán khu vực phía Tây Thủ đô Hà Nội.- DT từ 105...
      Capital Elite, 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 104 m2 55,77 triệu/m2
      - chung cư 3 phòng ngủ 2VS 104m thiết kế rất hợp lý.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ tuỳ ý hoàn thiện theo ý thích.- Trần cao 3.6m, nhà siêu...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 115 m2 50,44 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Green Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7, TPTp HCM.DT: 115 mét vuông.3 phòng ngủ + 2  toilet.căn hộ ...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Nhà phố Lovera Park, giá 6,2 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 80 m2 77,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lovera Park cách đường Song Hành chỉ 20m.Nhà ở ngay vị trí MT đường lớn, thuận tiện KD buôn bán.- DT: 80 mét vuông (5x16m).- Xây...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 83 m2 63,86 triệu/m2
      * Vừa hay giá siêu mềm - đầu tư hay ở đều hợp lý tại Đảo Kim Cương (Diamond Island) - resort an cư tốt nhất Sài Gòn, Thủ Đức.* Ms Quỳnh Như cập nhật 100...
      Dự án Diamond Island, Đường 1, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như (ms ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 139 m2 38,85 triệu/m2
      + chung cư 139m2 thiết kế 3 phòng ngủ - 2 toilet giá 5,4 tỉ + Hướng cửa TB, logia ĐN.+ Tầng trung view thoáng.+ full nội thất.+ bìa đỏ chính...
      Dự án CT4 Vimeco II, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Toà nhà 249A Thụy Khuê, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 145 m2 41,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp TP.HCMCC 249A Thụy Khuê:- Thiết kế chung cư: 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp.- Bàn giao nội thất gắn tưởng cơ bản....
      Dự án Toà nhà 249A Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 86 m2 65,12 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tầng cao view Nam giá siêu mềm chỉ 5.6 tỉ bao hết thuế phí.Nhà nội thất đầy đủ mới,...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 152 m2 40,14 triệu/m2
      Do không sử dụng đến nên bán lại căn hộ chung cư cao cấp Artex số 172 Ngọc Khánh tầng 14.DT 152 mét vuông.Hướng cửa chính hướng Đông Bắc.logia...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Nhà phố Lovera Park, giá 7 tỷ tại Bình Chánh

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng lại căn hộ góc công viên đẹp mê mẫn luôn.+ Vài bước chân đến công viên, hồ bơi,...+ Bàn giao hoàn thiện bên ngoài thô bên trong.+ Cam...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.