Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà biệt thự Khu đô thị mới Phú Cường, giá 5,7 tỷ tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang

      5.7 tỷ 252 m2 22,62 triệu/m2
      Chỉ với 5 tỉ 700 sở hữu ngay biệt thự ngay trung tâm Kiên Giang.+ DT 252 mét vuông (10,5x25m).+ Thiết kế 1 trệt 2 lầu.+ Kiến trúc hiện đại Tây Bắc.+...
      Dự án Phú Cường, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,6 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      -Giá trị căn Villa mang lại cho gia chủ sở hữu: 1. Lời không gian sống, cùng với tiện ích dịch vụ đẳng cấp của khu đô thị hiện đại. 2. Lời hàng xóm thân...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá 6,87 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.87 tỷ 120 m2 57,24 triệu/m2
      Khu phố thương mại buôn bán sầm uất DT 120 m2 đường 26m:Nội dung:Thông số sp:- DT: 120m2 (6x20m), DT xây dưng 3 tầng 225m2.- Đường trước nhà: 26m đường nội...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Casamia Hội An, 2 tầng, giá 6,5 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      6.5 tỷ 161 m2 40,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự song lập 5 Casamia Hội An.Suất đầu tư khai thác lưu trú hiệu quả nhất, giá cực rẻ khai thác 8 phòng ngủ KD lưu trú...
      Casamia Hội An, Võng Nhi, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 113 m2 44,25 triệu/m2
      Cần bán suất ngoại giao căn hộ góc 3 phòng ngủ DT 112,6m, giá 5 tỉ view hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam.Vào HĐ 30 phần trăm, ký trực tiếp...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.8 tỷ 103 m2 56,32 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp că hộ căn hộ cao cấp tòa The Zei Lê Đức Thọ.Thông tin căn:+ DT: 103 mét vuông.+ Thiết kế 3 phòng ngủ, 2vs,...+ Nhà đã làm full...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 88 m2, giá 5,2 tỷ tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      5.2 tỷ 88 m2 59,1 triệu/m2
      Đại đô thị XANH lớn nhất TP Vinh với quy mô lên đến 182,3 ha Sẽ là Biểu tượng sống mới của cả Miền TrungLần đầu tiên nhà sáng lập ECOPARK đưa đến Miền Trung...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Bán căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 87 m2 68,97 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm - bán ngay 2 phòng ngủ Đảo Kim Cương - View Sông + Nội khu - Giá 6 tỉ ( TL mạnh ) Môi giới uy tín - chuyên nghiệp -...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 108 m2 46,3 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án The Golden Palm, đang có quỹ căn đẹp, giá mềm, cần bán nhanh.căn hộ chung cư loại 2 ngủ:81 mét ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, giá 6,1 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Mỹ Gia , Nha Trang đã có sổ hồng riêng hoàn công+ Vị trí thuộc Mỹ Gia Gói 2 , gần cổng chào khu đô thị đường Phong Châu+ Đường...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 60 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      6,8 tỉ sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse tại vin Ocean Park 3 - Vin Hưng Yên gần căn hộ tiềm năng KD và tăng giá siêu mềm.- Tháng 5 này CK...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 87 m2 74,72 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn 2 phòng ngủ+2 toilet (87m) tại Hà Đô Centrosa Q10.- View công viên - hồ bơi rộng rãi thoáng mát yên tĩnh.-...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 7

      5.1 tỷ 99 m2 51,52 triệu/m2
      Vị trí căn hộ chung cư Sunrise City thuộc KDC Him Lam Tân Hưng đối diện Lotte Mark tọa lạc tại MT đường Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q7, TP. Hồ Chí ...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 7

      6.8 tỷ 137 m2 49,64 triệu/m2
      L/H: 0937 617 *** Hiền Tina, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ chung cư Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP....
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ Sunwah Pearl, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 5,6 tỷ tại Bình Thạnh

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      Chỉ trong một cuộc gọi bạn đã có ngây căn hộ chung cư cao cấp Sunwah Pearl Bình Thạnh.90 Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Bình Thạnh, TP. TP.HCM.Silver House - 03...
      Sunwah Pearl, 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Orchard Parkview Phú Nhuận,DT: 90 mét vuông, 3PN, lầu cao, view đẹp, thoáng, nắng sáng....giá 5.5 tỉ, Tặng nt, gọi ngay: xem...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,35 tỷ tại Thanh Xuân

      6.35 tỷ 122 m2 52,05 triệu/m2
      - Dự án đc xem là xây dựng tốt nhất trong các dự án khu vực.- Tiện ích tổ hợp giáo dục trường công lập top TP, từ mẫu giáo đến hết cấp 2 cách nhà chưa...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư 6th Element, 2 phòng ngủ, 872 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Tây Hồ

      5.1 tỷ 872 m2 5,85 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng căn hộ góc - logia hướng Nam - View TP - Đã có sổ - Giá 5,05 tỉ - gọi ngay xem nhà 24/24 theo SDT: 0934 678 ***
      Dự án 6th Element, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.