Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,1 tỷ tại Phú Nhuận

      5.1 tỷ 73 m2 69,87 triệu/m2
      Orchard Garden - Tổng hợp những căn đang sang nhượng giá mềm - call ngay 0902 728 ***.* Căn số 10 - DT 50 mét vuông - giá 3.6 tỉ - thiết kế...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 114 m2 52,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ đẹp nhất tại dự án Imperia Garden- DT : 93- căn hộ góc - Tầng trung view nội khu rất đẹp- đc hưởng trọn vẹn những...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Nova World, 2 tầng, 160 m2, giá 5,8 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.8 tỷ 160 m2 36,25 triệu/m2
      sang nhượng căn biệt thự đơn lập Florida 1 Novaworld Phan Thiết.căn biệt thự song lập mua từ 2019 GĐ 1.Nhà đã xong, nhận vào nội thất khai thác...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 4 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 122 m2 50,74 triệu/m2
      - chung cư thuộc tầng cao tòa A1 - vin Gardenia, thuộc trục căn hộ góc, view đẹp.- Tặng lại slot oto cho gia chủ mới.- giá: 6,19 tỉ.- DT: 122 mét ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,95 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.95 tỷ 105 m2 56,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN tầng 12A 105m2 (thông thuỷ), cửa chính hướng Tây Nam - logia hướng Đông Bắc.LH e Tuấn: 0566 065 ***- căn hộ chung cư vuông ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 102 m2 50 triệu/m2
      Gia đình tìm đc nhà mới, cần bán ngay căn 3 ngủ dự án Gold Season - DT : 102m2- Tầng trung, căn hộ góc, logia hướng Đông Nam cực thoáng mát- View nội...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 104 m2 58,66 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ đẹp tại căn hộ Rivera Park- DT :104m2- Nội thất để lại toàn bộ đồ đạc mới sắm sửa,đồ dùng còn rất...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán biệt thự Vinhomes Star City, 4 tầng, 72 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.9 tỷ 72 m2 81,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại KĐT vin Star City TP Thanh Hoá.Nhà đã hoàn thiện 3 PN, 4 WC đã nội thất đầy đủ vào ở luôn hoặc đầu tư cho thuê. Nhà 72 mét...
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Lê Lợi, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2

      5.4 tỷ 96 m2 56,25 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ The Sun Avenue. giá siêu mềm nhất thị trường.* DT: 96m2 - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.* View...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 5,6 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.6 tỷ 110 m2 50,91 triệu/m2
      2025 TTHC mới đi vào vận hành, Thuỷ Nguyên lên TP, cơ hội X2 TS nhanh tay đi trước đón đầu đi các bác ơi.DT 110m2, hướng Bắc xây 3 tầng đồng bộ theo phong...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà lk Nhà phố Lovera Park, 3 tầng, giá 6,2 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 75 m2 82,67 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng lại căn hộ góc công viên đẹp mê mẫn luôn.+ Vài bước chân đến công viên, hồ bơi,...+ Bàn giao hoàn thiện bên ngoài thô bên trong.+ Cam...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự Nova World, 2 tầng, 160 m2, giá 5,8 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.8 tỷ 160 m2 36,25 triệu/m2
      sang nhượng căn biệt thự đơn lập Florida 1 NovaWorld Phan Thiết.căn biệt thự song lập mua từ 2019 GĐ 1.Nhà đã xong, nhận vào nội thất khai thác...
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Nova World, 2 tầng, giá 5,8 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.8 tỷ 160 m2 36,25 triệu/m2
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn Chung cư Thế Hệ Mới (New Generetion), 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 1

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Vô trải nghiệm mới thấy đc sự tiện lợi của căn hộ chung cư này. - Nằm ngay MT đường, phi thẳng xe tới bãi không xuống hầm. - Thang máy hiếm khi gặp người...
      Dự án Chung cư Thế Hệ Mới, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 104 m2, giá 6 tỷ tại Xã Đại Thịnh - Mê Linh - Hà Nội

      6 tỷ 104 m2 57,7 triệu/m2
      Tổng quan Hud Melinh Central.Tên dự án: Hud Melinh Central.CĐT: Tổng công ty đầu tư phát triển nhà và đô thị (HUD).Vị trí: Đối diện ủy ban nhân dân huyện...
      Xã Đại Thịnh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.6 tỷ 106 m2 52,84 triệu/m2
      phòng kinh doanh vin: Quỹ hàng tốt nhất vin Skylake - Full 1800 căn hộ chung cư sang nhượng lại.phòng kinh doanh vin Skylake Phạm Hùng: 0933 786...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      5.6 tỷ 112 m2 50 triệu/m2
      chung cư cao cấp Diamond Brilliant - Celadon City - Nhà mới 100%- DT: 112m2 (thiết kế 2PN-2WC-2 ban công-1 ban công riêng)- Giá: 5.6 tỉ (bao thuế, phí)-...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6 tỷ tại Tân Phú

      6 tỷ 117 m2 51,29 triệu/m2
      Bán chung cư Celadon City Diamond Alnata - đường N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.DT: 117m2.Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 toilet nội thất đầy đủ cao...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.