Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 57 m2 91,23 triệu/m2
      chính chủ tháng 8 đi định cư nên cần bán ngay căn hộ chung cư chấp nhận lỗ 300 tr.giá 5.2 tỉ đã có sổ hồng riêng.căn hộ chung cư 1 phòng ngủ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề Nhà phố Rosita Garden, 3 tầng, giá 6,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố tại KDC Rosita Garden - Khang Điền.Căn 90m2 (5x18m) - Giá 6,3 tỉ.Căn 200m2 (8x24m) - Giá 10,5 tỉ.contact: 0909 121 *** - Môi giới BĐS...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Trung Yên Plaza, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,58 tỷ tại Cầu Giấy

      5.58 tỷ 112 m2 49,83 triệu/m2
      Bán chung cư toà Trung Yên Plaza số 1 Trung Hoà - 112m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách bếp, logia rộngcăn hộ góc, hướng mát, nhà đã sửa chữa hợp lý, đầy ...
      Dự án Trung Yên Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 114 m2, giá 5,7 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.7 tỷ 114 m2 50 triệu/m2
      The Standard Central Park Bình Dương.- Tên thương mại The Standard Central Park.- Vị trí dự án đường Tân Phước Khánh 10, Tân Uyên, Bình Dương.- CĐT Công Ty...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 88 m2, giá 5,64 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Vinh - Nghệ An

      5.64 tỷ 88 m2 64,05 triệu/m2
      ngôi nhà phố vườn phân khu The Plaza.Dt: 88 mét vuông.Kích thước nền đất: 5,5 x 16m.Dt xây dựng: 65,5 mét vuông.Số tầng: 4.Tổng dt sàn:...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 123 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5,08 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      5.09 tỷ 123 m2 41,34 triệu/m2
      Em Phú phòng KD dự án The Zenpark (Ruby) vin Ocean Park SDT 0865 936 *** xin giới thiệu đến quỹ căn chủ đầu tư dòng căn 3 phòng ngủ+2VS- DT...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, giá 6,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 48 m2 141,67 triệu/m2
      Vị trí nhà rất đẹp ở khu đô thị Văn Khê.Phân lô oto tránh KD.Tk 5 tầng KD.Chủ thiện chí bán cho khách chào 6.8 tỉ có thỏa thuận.
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 85 m2, giá 5,7 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      căn nhà phố coumpound ngay MT đường Trịnh Công Sơn - bảo vệ 24/24.TT 30 phần trăm CK 300 tr. TT 95 phần trăm CK 900 tr - nhận nhà sử dụng...
      Dự án Tân Phước Khánh Village, Đường Tân Phước Khánh 7, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 6,3 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      6.3 tỷ 64 m2 98,44 triệu/m2
      Thông tin sp: ngôi nhà phố liên kế Chà Là vin Ocean Park 2.Siêu cắt lỗ vào giá gốc anh/chị nhanh tay nhận vận may này nhé.- Số nhà 68 (lộc phát nhé cả...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Phú Quốc - Kiên Giang

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      đặt Park Town Phú Quốc - chỉ 10 suất đầu tiên CK lên đến 20 phần trăm.Park Town Phú Quốc sở hữu giao lộ trung tâm của các KĐT lớn Phú Quốc.- Vị trí có...
      Đường Búng Gội, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh biệt thự 2 tầng, 142 m2, giá 6 tỷ tại Đường Trần Phú - Ngô Quyền - Hải Phòng

      6 tỷ 142 m2 42,26 triệu/m2
      căn biệt thự mini 142 mét vuông tuyến 2 đường Trần Phú gần KS Harbour View, vườn hoa Tố Hữu.Chỉ vài ph là bước chân ra mặt đường, khu vực trung tâm...
      Đường Trần Phú, Phường Máy Tơ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 118 m2 50,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Green Valley:- DT: 118 mét vuông.- 03 PN, 02  phòng vệ sinh.- Lầu cao, view đẹp,- Nhà đẹp, nội thất luxury.-...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      - DT 102m2 thiết kế 3 phòng ngủ 2VS.- logia lối dài từ phòng khách đến  phòng ngủ.- Phòng khách thông thoáng, có logia thư giãn.- Các phòng đều...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 104 m2 55,77 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ hot nhất dự án căn hộ chung cư cao cấp BRG 25 Lê Văn Lương.Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, sở hữu lâu dài, thiết kế vô cùng hợp...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 92 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Yết Kiêu - Ngọc Châu - Hải Dương - Hải Dương

      5.4 tỷ 92 m2 58,7 triệu/m2
      Em Nhài có căn liên kế khu Vịnh Ngọc Cực đẹp.Đông Nam.DT: 92m2.MT 6m.Nhà hoàn thiện mặt ngoài bao gồm cửa kính, sơn.Giá: 5.4 tỉ bao gồm thuế giá trị ...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 117 m2, giá 6,39 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.39 tỷ 117 m2 54,62 triệu/m2
      chào bán KĐT tích hợp phía Đông Thành phố Hồ Chí Minh Izumi City chủ đầu tư Nam Long.giá theo từng sp của GĐ 1:1. căn nhà phố vườn TH1 DT 6x19.5m:...
      Dự án Izumi City, Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 180 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Dương Kinh - Hải Phòng

      6.2 tỷ 180 m2 34,45 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự khu Anh Dũng 7, Dương Kinh, Hải Phòng.- DT: 180m2.- Ngang 9m.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Là 1 trong 17 căn đang đợi cấp bìa.- giá cực ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng
      P
      Mr Quyết Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 94 m2 53,2 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- DT căn hộ chung cư: 94m2, 03 PN, 02  phòng vệ sinh.- Nhà nội thất đầy đủ.- Giá siêu tốt, bán chỉ 5 tỉ.- SHR cầm tay + ô oto.-...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.