Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      - Thứ nhất: hiện tại bất động sản đang trầm lắng, mua đc giá rẻ vị trí đẹp.- Thứ hai: Đón sóng đầu tư công, gói giải ngân 800 nghìn tỉ xây dựng cơ sở ...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị EcoLakes Mỹ Phước, giá 6,2 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      6.2 tỷ 250 m2 24,8 triệu/m2
      * Thời điểm vàng để sở hữu biệt thự nghĩ dưỡng cao cấp tại KĐT sinh thái Ecolake Mỹ Phước.CĐT: Setia Becamex.DT: 10x25m, 12x25m...Thiết kế: 1 trệt 1 lầu và...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6,7 tỷ tại Lương Sơn

      6.7 tỷ 310 m2 21,62 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn biệt thự GĐ4 dự án Ivory Hoà Bình.Đã vào 30 phần trăm giá trị. Suất đầu tư nhỉnh 2 tỉ.Chuẩn bị ký hợp đồng mua bán.Mua lãi...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tầng trung (tầng 16) căn hộ Hapulico, Vũ Trọng phụng.chung cư DT 118m2; cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam (view siêu...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư The Link Ciputra, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,8 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.8 tỷ 114 m2 50,88 triệu/m2
      Chính chủ bán căn số 01 tòa L3 The Link Ciputra thành phố Hà Nội:- DT 114 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia rộng thoáng.- Nội thất bàn...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Thanh Long Bay, 3 tầng, giá 6 tỷ tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      6 tỷ 108 m2 55,56 triệu/m2
      DT đất: 108  mét vuông.DT sàn: 392  mét vuông.Thiết kế: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.MT đường hướng Đông, lộ giới 13m. Nằm đối diện với Boutique...
      Dự án Thanh Long Bay, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán chung cư Chung cư Hà Đô Park View, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 130 m2 42,31 triệu/m2
      Bán căn hộ Hà Đô Park View.DT 130 mét vuông có 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, nhà đẹp đủ đồ, tòa căn hộ chung cư cao cấp đẹp nhất khu...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 1 tầng, 90 m2, giá 6,67 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      6.67 tỷ 90 m2 74,07 triệu/m2
      SUN COSMO RESIDENCE ĐÀ NẴNG- TP quốc tế - Giao lộ kim cương.+ CĐT : Tập Đoàn SUN GROUP+ Vị trí dự án : trung tâm TP Đà Nẵng+ pháp lí sở hữu lâu dài+ Tư...
      Dự án Sun Premier Condotel Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Sakura Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư vip Vũ Trọng Phụng Thanh Xuân lô góc 130m2 giá 5 tỉ.- chung cư 130m2 - 3 ngủ 2 vệ sinh đc thiết kế tối ưu công năng sử dụng, các...
      Dự án Sakura Tower, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 4 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 114 m2 59,65 triệu/m2
      The Emerald thuộc tổ hợp The Manor, siêu tổ hợp KD tiện ích đẳng cấp.- chung cư đc chủ bàn giao nội thất cơ bản CĐT. Khách mua hoàn thiện theo ý muốn, hiện...
      The Emerald, 178, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Nova World, 2 tầng, giá 7 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ thu hồi vốn căn biệt thự song lập khu 7 - Florida 1, view biển 100 phần trăm, số lượng chỉ vài căn, đối diện club house, phù hợp để khai...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Pkd Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Chung cư N01-T4 Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,71 tỷ

      6.71 tỷ 122 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ do chuyển đổi mục đích sử dụng cần bán lại căn căn hộ tòa N01T4 Ngoại Giao Đoàn, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- DT: 122m2 gồm 3...
      Dự án N01-T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, giá 6,9 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.9 tỷ 135 m2 51,12 triệu/m2
      Vị trí đô thị Vsip cách Long Biên 15 kilomet nhưng giá chỉ bằng 1/3 giá đất Long BiênKết nối trực tiếp lên cao tốc HN-BGĐô thị quy hoạch đạt chuẩn...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,65 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.65 tỷ 135 m2 49,26 triệu/m2
      Không gian Centa - bản giao hưởng của kiến trúc hiện dại và nét truyền thống.- Với tâm niệm căn nhà và người ở trong đó nên là 1 bản thể thống nhất, chúng...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 84 m2, giá 5,8 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 84 m2 69,05 triệu/m2
      5,8 tỉ sở hữu căn nhà phố thương mại 84m2 MT 7m view quảng trường Kinh Đô vin Ocean Park 2.- Vị trí đắc địa, nơi quy tụ của dân cư, khách vãng lai,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh liền kề Khu dân cư Nam Long, 3 tầng, 100 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Cái Răng - Cần Thơ

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      .MT công viên 7.2 tỉ giảm 300 tr còn 6.9 tr Cf 100 tr hưởng trọn Nhà view rất đẹp trước nhà là công viênBÁN NHÀ vừa xây 1 TRỆT 2 LẦU, SÂN THƯỢNG KHU VĂN...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      5.5 tỷ 77 m2 71,43 triệu/m2
      vin Central Park, Bình Thạnh.DT: 77 mét vuông.Kết cấu: 2  phòng ngủ, 2 phòng tắm.Giá sốc: 5.5 tỉ bao hết cam đoan không có giá siêu mềm hơn...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, 100 m2, giá 6,1 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Mỹ Gia, Nha Trang đã có sổ hồng riêng hoàn công.+ Vị trí thuộc Mỹ Gia Gói 2, gần cổng chào khu đô thị đường Phong Châu.+ Đường...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.