Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 139 m2 37,06 triệu/m2
      - Thiết kế: 3 ngủ, 2 phòng vệ sinh.- căn hộ chung cư nằm trên tầng đẹp vô cùng thoáng mát(ảnh chuẩn 100 phần trăm).- Khu vực phát triển xung...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 60 m2, giá 6,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      - Tôi cần bán nhà 5 tầng, vin Hưng Yên, MT và hậu đều 4m, DT sổ 60m2, tổng DTSD: 235m2, Đông Nam.- Căn thứ 3 từ đầu hồi, ngay dưới chân toà căn hộ chung ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6.9 tỷ 87 m2 79,32 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 toilet, 1 logia.- DT: 87 mét vuông.- Tầng cao, không gian sáng thoáng, thoải mái. - Tình trạng chung cư y hình,...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 5,68 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.68 tỷ 110 m2 51,64 triệu/m2
      liên kế 110 mét vuông (5x22).Trục 15m sau nhà phố thương mại villa.Giá chỉ hơn 5, x tỉ/căn.Vị trí dự án Sapphire Gem nằm giao thoa trên 3 tuyến...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán căn Chung cư Capital Garden, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,5 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      5.5 tỷ 130 m2 42,31 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, nên tôi cần bán căn 3 PN tại dự án Capital Garden ngõ 102 Trường Chinh.* Thông tin căn hộ chung cư:- Căn số tầng trung,...
      Dự án Capital Garden 102 Trường Chinh Kinh Đô, Đường Trường Chinh, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.35 tỷ 97 m2 55,16 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng căn hộ chung cư tòa S6 Sunshine City Ciputra TP Hà Nội:- DT 97 mét vuông - Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia- Nội thất bàn...
      Dự án Sunshine City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 94 m2 60,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 PN đầy đủ nội thất đẹp Royal City, giá 5.7 tỉ bao phí sang tên.Cam kết ảnh thật + giá thật.Tầng trung.đầy đủ nội...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Nhà phố Lovera Park, 3 tầng, giá 6,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố liền Lovera Park, hoàn thiện nội thất đầy đủ.+ Bàn giao đồ nội thất luxury giống 100 phần trăm như hình.* DT: 5m x 15m -...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,5 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.5 tỷ 88 m2 62,5 triệu/m2
      Gia đình định cư Mỹ cần chuyển nhượng gấp chung cư view biển The 6 Nature Đà Nẵng 2 phòng ngủ, 88 mét vuông, view trực diện biển đẹp nhất dự...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      Á
      Phòng Kinh Doanh Dự Án Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, giá 5,2 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Chính chủ nhượng ngôi nhà nhà phố thương mại shophouse dự án Diamond House Vsip Bắc Ninh.Siêu phẩm vị trí nằm trên trục chính đường 6 khu công nghiệp...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.6 tỷ 71 m2 78,88 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp À La Carte Sơn Trà, Đà Nẵng.- Vị trí nằm MT đường Võ Nguyên Giáp và Dương Đình Nghệ, đối diện bãi tắm Phước Mỹ, biển Mỹ Khê, KDL...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 67 m2, giá 6,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 67 m2 95,53 triệu/m2
      Do đầu tư không thành công, lướt sóng lại thành dân cư.Hiện tại gia đình tôi không chịu nổi lãi NH, nên muốn bán ngay căn liên kế phân khu Sao Biển cho...

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Đông Tăng Long, 2 tầng, giá 6,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      * Rổ hàng ngộp Đông Tăng Long đã có SHR.- nhà mặt tiền 5x20 hướng bắc khu An Lộc view sông 6.2 tỉ, hướng Nam 6.3 tỉ.- bán gấp căn song lập 8x20m 1 trệt 2...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Sadora Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2

      6.6 tỷ 88 m2 75 triệu/m2
      một căn giá ngộp duy nhất - bán 2 phòng ngủ Sadora Sala chỉ 6,6 tỉ.Tầng cao - View sông thoáng mát.Nội thất chủ đầu tư.Tiện ích ngập tràn: Siêu thị...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 6 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 84 m2 71,43 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng DeLaSol: 15 căn.-----* Vị trí đất tại nơi hội tụ 3 dòng chảy - môi trường trong lành, phong thủy tốt.* Vị trí sát Q. 1 - thị trường ổn...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 63 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 63 m2 96,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ liên kế, 5 bước ra tới vườn hoa dự án vin Ocean Park The Empire.- DT: 63m.- MT:4m- Xây Dựng: 5 tầngGiá Gốc mua đợt đầu 7.5 tỉ,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 5,98 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.98 tỷ 160 m2 37,38 triệu/m2
      Tổ hợp căn hộ chung cư cao cấp Hoàng Đạo Thúy - mặt phố ôtô - chung cư 160m2, 3 ngủ chỉ 5 tỉ 980.Vị trí đắc địa, khu vực vip kết nối 2 trục đường lớn...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 58 m2 94,83 triệu/m2
      chung cư cao cấp Terra Royal ngay trung tâm Q. 3, vị trí siêu đẹp, tầng 19.- Ngay ngã 4 Nam Kỳ Khởi Nghĩa + Lý Chính Thắng: Thuận lợi đi trung tâm (5 ph)...
      Dự án Terra Royal, Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.