Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 6,49 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      6.49 tỷ 90 m2 72,12 triệu/m2
      bán nhanh:Siêu nhà mặt tiền, 5 tầng, mới tinh, đẹp long lanh.Vị trí: Ngay BV Bình Tân, Thuộc Hương Lộ 2.Nhà cực kỳ đẹp, mới tinh, thơm mùi sơn.ngôi nhà...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 3 tầng, 80 m2, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Hà Quang 2 - đường Số 10 có thang máy giá mềm 6,5 tỉ TL.DT: 80 mét vuông, ngang 5m, Đông Bắc mát mẻ.Hiện trạng: Nhà còn vừa xây dựng...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 10, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,95 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.95 tỷ 70 m2 85 triệu/m2
      chào bán bảng hàng trực tiếp chủ đầu tư giá gốc và nhiều CS hấp dẫn HTLS 0 phần trăm, free DV 3 năm Epic Tower.chào bán căn hộ chung cư hạng...
      Epic Tower, 19, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự Nhà phố Lovera Park, 75 m2, giá 6,3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 75 m2 84 triệu/m2
      - Bán nhà mặt tiền dự án Lovera park:+ DT đất 75m2 - diện tích sử dụng 144m2.+ Sân trước đậu oto, sân sau giặt đồ phơi đồ.+ giá 6,3 tỉ.+ Khuôn viên dự...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư 6th Element, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Tây Hồ

      5.1 tỷ 87 m2 58,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 87m2 - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - bìa đỏ chính chủ - Giá 5.1 tỉ (Có thỏa thuận) - hotline xem nhà 24/24:...
      Dự án 6th Element, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Casamia Hội An, 3 tầng, giá 6,1 tỷ tại Thành phố Hội An - Quảng Nam

      6.1 tỷ 161 m2 37,89 triệu/m2
      Căn Casamia ưu thế là căn hộ góc , vỉa hè rộng lớnPhía trước là công viên Giá gốc mua hơn 7 tỉNay để lại giá cắt lỗ 6,1 tỉ Bàn giao xây 3 tầng , 1 tumDT...
      Dự án Casamia Hội An, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Imperia Garden - 203 nguyễn Huy Tưởng.DT: 100m2.Vị trí: căn hộ góc 2 mặt thoáng.Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,89 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.89 tỷ 135 m2 51,01 triệu/m2
      Nhà đẹp sống sang môi trường sống trong lành tại Centa Vsip Từ Sơn.Sở hữu căn biệt thự siêu đẹp tại dự án với chất lượng sống đẳng cấp.DT từ 135m - 270m2,...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,89 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.89 tỷ 135 m2 51,01 triệu/m2
      Cần tiền bán giá siêu mềm cho các NĐT và mua ở một căn song lập trung tâm TP Từ Sơn vị trí đẹp nhất KĐT Centa Vsip 👉 DT: 135m (9x15m) xây dựng 3 tầng...
      Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      - căn hộ chung cư thuộc tòa nhà Green Diamond số 93 Láng Hạ.- Vị trí trung tâm Q. Đống Đa, đi đâu cũng tiện, Trần Duy Hưng, Nguyễn Chí Thanh, lên Thái Hà...
      Green Diamond 93 Láng Hạ, số 93, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      Tôi có sở hữu căn hộ chung cư 3 PN Masteri tòa A, mua đợt chào bán đầu tiên view trực diện hồ rất thoáng mát và tầng đẹp. căn hộ chung cư sẽ đc chủ ...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng)

      5.9 tỷ 76 m2 77,64 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, 1 logia.- DT: 76m2.- Không gian sạch sẽ, sáng đẹp và thoải mái.- Tầng cao thoáng đãng, logia hướng...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 79 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.6 tỷ 79 m2 70,89 triệu/m2
      Em chuyên chuyển nhượng dự án La Vida Residences vị trí tại MT đường 3 tháng 2, P. 12, TP. Vũng Tàu giá từ chính chủ. call ngay 0901 264 *** em Nhơn ạ.-...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh căn chung cư Toà nhà 249A Thụy Khuê, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,1 tỷ tại Tây Hồ

      6.1 tỷ 145 m2 42,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Hồ Chí MinhCC 249A Thụy Khuê:- Thiết kế chung cư: 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp.- Bàn giao nội thất gắn tưởng...
      Dự án Toà nhà 249A Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 110 m2 53,19 triệu/m2
      - chung cư thuộc tầng trung tòa A2 - vin Gardenia, view thoáng đẹp.- giá: 5,85 tỉ.- DT: 110 mét vuông.- Thiết kế chung cư gồm:+ 3 PN chính, 2 WC.+...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,62 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.62 tỷ 135 m2 49,04 triệu/m2
      - Từ Sơn Đón Đầu Xu Hướng dịch chuyển hướng Đông Bắc thành phố Hà Nội- Cách Long Biên 15p- Cách Sân Bay Nội Bài 30p- Với không gian xanh hoa tươi nở...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhà biệt thự Khu biệt thự Oasis, 3 tầng, 130 m2, giá 5,7 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      5.7 tỷ 130 m2 43,85 triệu/m2
      Bán nhà tại khu căn biệt thự Oasis 1. P. An Phú, Thuận An, Bình DươngDT: 7x18,5  mét vuông (thổ cư 100 phần trăm)pháp lí: sổ hồng riêng...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 76 m2 81,58 triệu/m2
      Bán chung cư Antonia, Phú Mỹ Hưng, căn hộ góc, View sông và căn biệt thự, tầng 17, tiện ích cao cấp.Giao nhà cuối tháng 06/2023.LH chị Thảo chính chủ...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.