Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 58 m2 94,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế DT 58.5m.MT nhà 4.5*13m rất rộng và thoáng.Thiết kế 5 tầng với tổng DTSD lên tới 231m.Gần 2 cụm công viên trung tâm hơn 2ha. Tiện...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn liền kề Nhà phố Lovera Park, 2 tầng, giá 6,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền liền Lovera Park, hoàn thiện đầy đủ nội thất.+ Bàn giao đồ nội thất luxury giống 100 phần trăm như hình.+ Cam kết giá thỏa ...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Condotel Gold Coast Nha Trang , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 6,2 tỷ tại Nha Trang

      6.2 tỷ 70 m2 88,58 triệu/m2
      Chủ bán ngay chung cư tòa nhà goldcoast.Căn 2 PN, view chính biển.DT: 70,5m2.full nội thất đẹp và trang thiết bị ngoại nhập.liên hệ: 0936 266 ***xem...
      Dự án Gold Coast Nha Trang, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Tôi mua nhà đất liên kế cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ Đông Nam mát mẻ, nhà đã làm nội thất liền tường.Tôi có căn hộ chung cư tòa S2, căn 06 full...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 147 m2, giá 5,05 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.05 tỷ 147 m2 34,36 triệu/m2
      + Tiện ích, dịch vụ đủ đầy, bể bơi, siêu thị, khu vui chơi, công viên cây xanh, ngập tràn tiện ích.+ View siêu siêu đẹp hồ Mỗ Lao - tất cả các phòng đều có...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 94 m2 58,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 94m2, căn hộ Home City phòng số 03 tòa V3 Trung Kính, Cầu Giấy, HN.DT: 94m2, cửa Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Thiết kế...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 2 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 lại căn shopvilla 3A01- 3B01 DT 120 -135m2 Xây 2 tầng , đã hoàn thiện nhận bàn giao nhà . căn hộ góc, view thoáng, gần cổng vào và sân...
      Dự án Sonasea Vân Đồn Harbor City, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 107 m2, giá 6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 107 m2 56,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư 4 phòng ngủ thiết kế đẳng cấp.nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại thành phố Hà Nội.giá 6 tỉ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 125 m2, giá 5 tỷ tại Thái Nguyên - Thái Nguyên

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      Căn BT Vincom xịn xò vị trí đẹp ở hay KD cực tốt.- DT: 125m2 thổ cư.- Vị trí cách đường Lương Ngọc Quyến 150m, thuộc P. Quang Trung, TP Thái Nguyên.- Khu...
      Dự án Vincom Thái Nguyên, Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Quang Trung, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Chuyển nhượng nhà lk Khu đô thị Quang Minh, 197 m2, giá 6,7 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      6.7 tỷ 197 m2 34 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Quang Minh.* khu đô thị Quang Minh.4. căn biệt thự xây thô 300 mét vuông bìa đỏ giá 32tr/ mét vuông.5. căn ...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 46 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 46 m2 141,31 triệu/m2
      - Chủ ngộp bank cần bán ngay nhà 4 tầng gần ngã 4 Nguyễn Văn Quỳ và Huỳnh Tấn Phát Q7.- View cầu Phú Mỹ tuyệt đẹp.- ô tô để trong nhà, đường thông tứ...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự Nhà Phố Dragon Village, 2 tầng, giá 5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Cập nhật bảng giá giỏ hàng sang nhượng dự án Dragon Village - giá tốt nhất thị trường!gọi ngay: 0911 875 ***.1. nhà mặt tiền liên kế DT đất 6x15m, DT...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ căn liên kế thuộc phân khu Chà Là 14 - khu đô thị vin Ocean Park 2.MT: 4.5m, DT 63 mét vuông, thiết kế 5 tầng.Nằm ở vị trí đẹp...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 95 m2 55,79 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư dự án Ngoại Giao Đoàn TP Hà Nội:- DT 95 mét vuông - Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia rộng thoáng- Nội thất bàn giao...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,21 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.21 tỷ 124 m2 42 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn căn hộ chung cư tòa nhà CT4 Vimaco - phố Nguyễn Chánh và Tú Mỡ - P. Trung Hòa , Q. Cầu Giấy, Hà Nội- DT : 124 mét ...
      Dự án CT4 Vimeco II, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự VSIP Hải Phòng, 3 tầng, giá 5,7 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.7 tỷ 110 m2 51,82 triệu/m2
      liên kế Sapphire Gem Hải Phòng - Sự lựa chọn hoàn hảo để an cư lạc nghiệp ngay tại TP mới Thủy Nguyên! DT lên đến 110 mét vuông đường trước nhà...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 102 m2 55,89 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại khu Ngoại Giao Đoàn thành phố Hà Nội:- DT 102m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia rộng thoáng - Nội thất bàn giao đầy đủ,...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 64 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 64 m2 89,07 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ sâu do khống tất toán đc- DT: 64m2- hướng: hướng Đông Nam- vị trí: gần vườn hoa, trường họcgọi ngay xem nhà 0818 668 ***

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá