Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 135 m2, giá 6,62 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.62 tỷ 135 m2 49,04 triệu/m2
      Giá trị đích thực biệt thự mang lại cho KH:+ bất động sản ven thành phố Hà Nội phục vụ nhu cầu ở thực dân cư vùng thủ đô.- biệt thự sẽ mang lại cho...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu căn Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,21 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      5.21 tỷ 102 m2 51,06 triệu/m2
      * Dự án nằm ở vị trí đắc địa mặt đường lớn Hồng Tiến, cách phố cổ chỉ 10 ph di chuyển.+ Đối diện trường quốc tế Wellspring, sát BV đa khoa quốc tế Tâm Anh,...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự Nhà phố Lovera Park, 3 tầng, giá 6,7 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 80 m2 83,75 triệu/m2
      Khu nhà an ninh; bảo vệ trực 24/7.Gần chợ Phú Lạc, Vinmart...Gần trường học mầm non; cấp 1,2,3; ĐH KT...Sân tennis, hồ bơi; bóng bàn; bóng đá; bóng rổ...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      Căn 3  phòng ngủ View VIP nhất tòa B, Masteri West Heights, vị trí căn hộ góc, 1 mặt Đông Nam, 1 mặt view toàn cảnh hồ công viên trung tâm+ DTSD...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 58 m2 105,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán các căn liên kế, nhà phố thương mại.* Phân khu Sao Biển vin Ocean Park 2 The Empire.- Mã căn: SB 10 - 3x, SB 10 - 16x, SB 11 - 4x.-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      6 tỷ 136 m2 44,12 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ góc căn hộ Imperia 136m2; Thiết kế nguyên bản 4 phòng ngủ 3 toilet. Do không sử dụng hết gia đình sửa thành 3 phòng ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,88 tỷ tại Quận 4

      5.88 tỷ 78 m2 75,39 triệu/m2
      Viên ngọc ven sông hiếm hoi ngay trung tâm Tp Hồ Chí Minh! Dự án De La Sol của Capitaland đã thành công với 98 phần trăm giỏ hàng toà Alto và...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5,49 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.49 tỷ 122 m2 45 triệu/m2
      sang nhượng các căn căn hộ chính chủ bán cắt lỗ khu Ngoại Giao Đoàn, P. Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.+ Căn 1 Tòa N01T4: DT 122m2, căn gồm 3 PN,...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.7 tỷ 135 m2 49,63 triệu/m2
      - BTSL 135 m(9*15m), diện tích xây dựng 206 m2 và đã hoàn thiện mặt ngoài.- sổ hồng riêng lâu dài.- Cạnh công viên trung tâm, dòng sông tự nhiên và thơ...
      Dự án Centa Villas, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 60 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      chào bán quỹ biệt thự, nhà phố thương mại shophouse độc quyền giá mềm nhất tại vin Ocean Park 3.liên lạc: 0978 566 ***.Tổng hợp quỹ căn mới hot nhất...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 71 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      5.8 tỷ 71 m2 81,7 triệu/m2
      căn hộ góc bánh chưng 4 tầng 71 mét vuông KĐT Him Lam, Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng thiết kế cực đẹp.hotline Mr Dũng: 0977 942 *** 0922 952...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ De La Sol, 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 4

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      De La Sol là dự án căn hộ chung cư hạng sang tọa lạc ngay trung tâm Q. 4, TP. Tp HCM của chủ đầu tư CapitaLand. Dự án sở hữu vị trí đắc địa, nhìn bao...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 80 m2, giá 6,6 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 80 m2 82,5 triệu/m2
      Mô tả : - DT : 4x20m.- Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng : 4 phòng( 2 phòng rộng 30 mét vuông)4 toilet, phòng thờ, logia , giếng trời , thiết kế hiện...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, giá 6,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà LK 5 tầng khu đô thị Văn Khê 50m đường 12m ô chờ thang máy 6.7 tỉ. 0975 059 ***.Nhà tự xây trên đất đc phân mới đc hơn 2 năm,...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 116 m2 50 triệu/m2
      Điểm mạnh lớn nhất của Indochina Plaza là tọa lạc tại vị trí đắc địa của Q. Cầu Giấy với hệ thống giao thông linh hoạt, có thể kết nối đến nhiều khu vực...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 96 m2, giá 5 tỷ tại Đường Yết Kiêu - Hải Dương - Hải Dương

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Nằm tại vị trí trung tâm dự án.Phân khu resort 4 tầng có thiết kế tối ưu.Căn MT rộng 6m, trần cao 5,5m.DT căn 96m2, căn 2 MT (không gian nhà cao cửa rộng...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Casamia Hội An, 161 m2, giá 6,5 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      6.5 tỷ 161 m2 40,38 triệu/m2
      căn biệt thự song lập Casamia Hội An 6.5 tỉ chạm điểm mua hời.Chính chủ cần bán căn biệt thự song lập 5 Casamia Hội An.Suất đầu tư khai thác lưu trú...
      Casamia Hội An, Võng Nhi, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 6,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      Shop vừa ở - Vừa KD TĐ18-87 vin Ocean Park 3:- DT đất: 60m2, diện tích xây dựng: 231.5m2- Nằm trên trục đường 13m siêu kết nối: Đi thẳng ra là cụm căn ...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.