Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 95 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường D3 - Biên Hòa - Đồng Nai

      5.9 tỷ 95 m2 62,11 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nhà cấp 3, đường D3, P. Bửu Long, tp.Biên Hoà, tỉnh Đồng Nai* Vị trí đẹp: KDC đông đúc, an ninh đảm bảo, nhà gần công viên, gần...
      Đường D3, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,5 tỷ tại Bình Thạnh

      6.5 tỷ 94 m2 69,15 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ Wilton Tower đường Nguyễn Văn Thương, P25 Bình Thạnh.DT: 94 mét vuông.căn hộ góc 2 view thoáng mát.Tầng cao view đẹp.Lợi thế: Đã...
      Dự án Wilton Tower, Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 60 m2, giá 6,2 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      chào bán phân khu Thời Đại - DA vin Ocean Park 3 - The Croun.DA VHOP3 thuộc địa phận các xã: Tân Quang, Nghĩa Trụ và thị trấn Như Quỳnh - huyện Văn Giang,...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 60 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      CSBH siêu khủng trong tháng 5.- Hỗ trợ vay 70 phần trăm LS 0 phần trăm thời hạn 24 tháng.- Vay 40 phần trăm CK 4 phần trăm.- Quà...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 61 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 61 m2 106,56 triệu/m2
      Quá Rẻ! Bán nhà phố thương mại dưới chân toà căn hộ chung cư 61 mét vuông giá 6,5tỉ vin Ocean Park 3 - The Crown.DT 61 mét vuông.Đông ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 60 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Tôi bán nhanh liên kế Thời ĐạiTĐ11-XX: 61 mét vuông xây 217 mét vuông giá 6,4 tỉTĐ18-xx: 60 mét vuông xây 235 mét vuông giá 6,4...

      Cần bán gấp nhà lk 5 tầng, 56 m2, giá 6,45 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.45 tỷ 56 m2 115,18 triệu/m2
      Siêu cắt lỗ 3 tỉ biệt thự vin Ocean Park 2 The Empire.Nằm ngay tại phân khu San hô.- DT: 56m2 đất, xây 5 tầng.- Hiện đã nhận bàn giao.- Đi thẳng ra hồ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu chung cư Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Chính thức chào bán quỹ căn ngoại giao đẹp nhất tại dự án Pentstudio 699 Lạc Long Quân.- DTSD: Từ 58m - 90m - 106m2 (Từ tầng 5 - 11 và 15 - 20).Và 4 căn...
      PentStudio, 699, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 59 m2 96,62 triệu/m2
      Estella Heights đc biết đến là 1 trong những dự án cao cấp nhất, tiện nghi nhất tại TP Thủ Đức, đặc biệt nếu sở hữu một căn hộ tại Tháp Thương Mại mới đẹp...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 111 m2 56,76 triệu/m2
      + Chuyển xuống căn biệt thự bán ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ 111 mét vuông Có bìa đỏ giá 6,3 tỉ bao phí + full đồ tại toà Sachi Hinode...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị An Bình Tân, giá 5,2 tỷ tại Thành phố Nha Trang

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Giá rẻ, bán nhanh nhà có tầng hầm tại khu đô thị An Bình Tân, có sổ giá chỉ 5,2 tỉ.DT 80 mét vuông, Đông Bắc.Nhà hiện trạng 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu,...
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 88 m2, giá 6,3 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      6.3 tỷ 88 m2 71,6 triệu/m2
      KĐT xanh lớn nhất TP vinh, đc đầu tư bài bản, với chuỗi tiện ích đẳng cấp quốc tế, cùng với hệ thống vận hành chuyên nghiệp quốc tế. Các chính sách TT linh...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      căn biệt thự Centa Villas giá: Từ 7tỉ/căn cả nhà cả đất.Dòng căn biệt thự song lập DT 135 mét vuông. MT 9m.Trục thông, gần công viên trung...
      Dự án Centa Villas, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu căn Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 171 m2, giá 5,59 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.59 tỷ 171 m2 32,7 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư siêu đẹp tại Dolphin Plaza - Mỹ Đình.- giá 5,59 tỉ.- DT: 171m2.- Thiết kế căn hộ chung cư gồm:+ 3 + 1 PN, 3 vệ...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,6 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      5.6 tỷ 87 m2 64,37 triệu/m2
      Bán căn hộ vin Nguyễn Chí Thanh 2 ngủ giá siêu mềm nhất thị trường.DT: 86,6 mét vuông tim tường, 80 mét vuông thông thủy.Số PN: 2 ngủ.logia...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      chung cư cao cấp căn hộ Goldseason tại khu vực hot nhất Thanh Xuân. căn hộ có đầy đủ dịch vụ fitness, bể bơi 4 mùa, BV Hồng Ngọc, trường mẫu giáo tiêu...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 113 m2 48,68 triệu/m2
      Cần bán suất ngoại giao căn hộ góc 3 phòng ngủ DT 112,6m2, giá 5,5 tỉ view hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam.Vào HĐ 30 phần trăm, ký trực...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Vị trí: Sở hữu 3 MT đường Bạch Đằng, Bình Minh 5 và Trần Văn Trứ. Trong đó tuyến đường Bạch Đằng là một trong những tuyến đường huyết mạch của TP, chạy dọc...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.