Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,1 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      6.1 tỷ 107 m2 57,01 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển nhà nên cần bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 107 mét vuông, tầng số 2x đẹp, nhà mới nguyên bản chưa ở ngày nào,...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 6,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Do vay nợ NH gia đình chủ cần bán lại ngôi nhà phố 100m trong dự án Đông Tăng Long DT 100m xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum hoàn thiện mặt ngoài thô bên trong...
      Dự án Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Tòa nhà Hei Tower, 4 phòng ngủ, 158 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 158 m2 31,65 triệu/m2
      Dự án Hei Tower.S 158 mét vuông, 4N2W.Cửa ĐN, logia TN.đầy đủ nội thất,có slot ô tôGiá 5tỉ
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 321 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 321 m2 20,25 triệu/m2
      bán ngay căn villa Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hoà.+ Tổng dt: 321 mét vuông. Ngang 10,5m. Hướng chính Nam không lệch 1 độ.+ Villa kiểu hiện đại....
      Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 120 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Do có lợi thế 100 phần trăm quân số đặt tại Phú Quốc, Sàn GD bất động sản PhuQuocLand đc đa phần quý KH mua tại dự án Sun Grand City New An Thới Phú...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 5,32 tỷ tại Phường Phú Hài - Phan Thiết - Bình Thuận

      5.32 tỷ 141 m2 37,74 triệu/m2
      Khu căn hộ chung cư cao cấp Ocean Vista thuộc tổ hợp nghỉ dưỡng Sealink 5 - chủ đầu tư: Rạng Đông Group- Vị trí:  kilomet số 9, P. Phú Hài, TP....
      Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ.- DT: 58,5 mét vuông.- MT: 5m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Vị trí đẹp, trung tâm dự án và phân khu, gần vườn hoa.liên lạc xem nhà:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ River Gate, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 4

      6.1 tỷ 93 m2 65,6 triệu/m2
      - DTSD: 93 mét vuông.- Số  phòng ngủ, vệ sinh: 3 phòng ngủ 2 toilet.- Tình trạng nội thất: đầy đủ nội thất Luxury.- View của căn ...
      Dự án River Gate, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 120 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.8 tỷ 120 m2 56,67 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại 5 tầng gần công viên cách biển 200m giá 6,8 tỉ.Giá này đã bao thuế phí sang tên.- Thuộc KĐT New An Thới.- bìa đỏ sở hữu lâu dài.-...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.7 tỷ 105 m2 54,29 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư cao cấp Capital Elite đang là sp đc quan tâm nhất tại khu vực phía Tây TP Hà Nội, gồm tổ hợp căn hộ chung cư cao cấp, TTTM và...
      Capital Elite, số 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 101 m2 57,43 triệu/m2
      - Căn 3 phòng ngủ - 15A - 100,7 mét vuông - Tầng trung siêu đẹp - Toà L1 - The Landmark - Swanlake Onsen - Ecopark.- chung cư có 2 logia dài và...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.4 tỷ 83 m2 65,07 triệu/m2
      *** DUY NHẤT một căn BÁN THÔ , CAM ĐOAN HÌNH THẬT KÈM GIÁ THẬT - Giá chỉ 5.4 tỉ - hợp đồng mua bán công chứng sang tên lun ạ - Diên tích : 84m2- NH cho...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,4 tỷ tại Phố Trung Hòa - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 115 m2 46,96 triệu/m2
      Bán chung cư Trung Yên Plaza, số 1 Trung Hòa.DT 115m2 căn 3 phòng ngủ, 2VS chung cư mới đẹp, view phốchung cư vuông vức, bìa đỏ chính chủGiá: 5,4...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,62 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.62 tỷ 135 m2 49,04 triệu/m2
      căn biệt thự đặc biệt giá siêu rẻ duy nhất một căn giá 6xxx tại trung tâm thành phố Từ Sơn.+ Ưu điểm: căn biệt thự song lập 3 mặt thoáng trong khu ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu căn 4 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      5.8 tỷ 116 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư hộ 4 ngủ 116 mét vuông giá 5.8 tỉ. Tòa NO5 Berriver Long Biên.- Vị trí: 390 Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên,...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 103 m2 50,49 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư tại Gold Season để chuyển công tác vào HCM.Thông tin căn hộ chung cư:DT: 103 mét vuông.Thiết kế: 3 ngủ +...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      vin Ocean Park 3 - The Crown tổng giá trị căn chỉ hơn 6 tỉ, 5 tầng, DT hơn 60m2 vừa ở vừa KD đc, có chương trình cam kết mua lại sau 5 năm của chủ đầu tư...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      DT: 63m2.Hướng cửa: hướng Đông Nam - hướng Tây Bắc.MT: 4.5m.Xây dựng: 5 tầng.Vị trí: Gần Đại Lộ Ngọc Trai.Giá: 5.8 tỉ (bao giá cực rẻ thị trường...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá