Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 160 m2 36,88 triệu/m2
      Dự án Trung Hoà Nhân ChínhToà 24T2 Căn 7, tầng 15-17160m3 ngủ 3 toilet GIẢM CÒN 5,9 tỉ Hướng BC ĐB- Hướng cửa ĐNđầy đủ nội thất
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị Phúc Đạt (Phuc Dat Green City), giá 5,8 tỷ tại Thủ Dầu Một

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Nhà Phúc Đạt đường D2 thiết kế trệt 2 lầu giá rẻ.DT: 5x16, full TC, đã có hoàn công, nhà 1 trệt 2 lầu, đã hoàn công, hướng ĐN.Tiện ích: Trường học, siêu...
      Dự án KĐT Phúc Đạt, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 48 m2, giá 5,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hoàn thiện CL7, DT 48 mét vuông, xây dựng 4,5 tầng.Vị trí gần trường học, đã hoàn thiện đủ 5 tầng của CĐT.Giá gốc mua CĐT là...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà lk 368 m2, giá 6,44 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.44 tỷ 368 m2 17,5 triệu/m2
      Sở hữu ngay lô căn biệt thự ven sông tại khu đô thị Hòn Một - Sông Tắc, cạnh khu đô thị Mỹ Gia Hạ giá Chỉ 17,5tr/m.Lô GĐ 1 - View trực diện sông cực...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 101 m2 54,46 triệu/m2
      Thời điểm kinh tế khó khăn chủ sang nhương lại căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh view trực diện công viên 36 ha.The Beverly với giá giảm sau 900...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 60 m2, giá 6,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Em Cơ Tphòng kinh doanh tư vấn bất động sản vin Ocean Park xin gửi a/c quý KH thông tin dự án vin Ocean Park3 - The Crown.Vị trí: Nằm giữa vin Ocean...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      - đc sự tin tưởng của quý dân cư Indochina (IPH) 241 Xuân Thủy nên em đc dân cư gửi bán quỹ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ và 3 phòng ngủ giá ...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 50 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      Cần tiền KD, chủ gửi bán liên kế Văn Khê 50m x 5 tầng vỉa hè oto tránh KD, giá chỉ nhỉnh 6 tỉ+ Vị trí vàng trong khu vực, gần khu căn biệt thự Văn Khê,...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Gold View, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,98 tỷ tại Quận 4

      6.98 tỷ 110 m2 63,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp Giá chỉ 6ty980 , tận 110 mét vuông = ƯU ĐÃI CÓ SUẤT CHO NGƯỜI NƯỚC NGOÀI -...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Casamia Hội An, 160 m2, giá 6,2 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      6.2 tỷ 160 m2 38,75 triệu/m2
      Cần sang nhượng gấp biệt thự view sông Hội An, tại dự án Casamia Hội An. biệt thự Vip nhất dự án.sang nhượng Villas Casamia Hội An.- Giá từ 6,2 tỉ/ căn...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Centa City, giá 6,87 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.87 tỷ 120 m2 57,24 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố thương mại shophouse có DT 120 mét vuông tại KĐT Centa city - VSIP.DT đất 120 mét vuông.MT rộng 6m.DTXD...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 64 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 64 m2 95,32 triệu/m2
      chính chủ đang vay NH không có khả năng tất toán cần bán nhanh căn Hải Âu 7.DT 64m2.- MT: 4m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 252m2.- Vị...

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 108 m2 49,54 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 ngủ rộng tòa T07 - Times City.- DT 108m2.- Tầng 1x.- Cam kết có slot oto.- Giá 5,35 tỉ.liên hệ ngay: 0337 587 ***
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 58 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 58 m2 94,83 triệu/m2
      Phân khu Chà Là tọa lạc trên đường đại lộ Ngọc Trai rộng 51 m, phía Nam KĐT vin Ocean Park 2 The Empire . Lợi thế lớn của phân khu nằm ở vị trí biệt lập,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 131 m2 49,62 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư cao cấp Green Valley:- DT: 131m2.- 03  phòng ngủ, 02  phòng vệ sinh.- Nội thất dính tường, nhà đẹp, tone sáng.- căn...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Lào Cai - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại Kim Tân, dự án có vị trí đắc địa của tp Lào Cai: Cạnh chợ Kim Tân, cách ngã 6 chỉ 300m, cửa ngõ vào TP.Bán lô đẹp nhất nhì của dự...
      Dự án Kim Tân Golden Place, Đường Hàm Nghi, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán ngay nhà lk Casamia Hội An, 150 m2, giá 6,8 tỷ tại Thành phố Hội An - Quảng Nam

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      SL 5.14 , DT đất: 150 mét vuông, diện tích sử dụng: 250 mét vuông.giá: 6.8 tỉThích hợp nghỉ dưỡng và khai thác lưu trú lãi 800tr/ nămKhai...
      Dự án Casamia Hội An, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 5,2 tỷ tại Bình Thạnh

      5.2 tỷ 53 m2 98,12 triệu/m2
      - Unit: WH - 09.- Loại: 1 phòng ngủ với DT 53m2 phòng khách vuông vắn,- View nhìn trực diện sông Thành phố Hồ Chí Minh, đc coi làm 1 trong các...
      Sunwah Pearl, 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.