Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 50 m2, giá 6,15 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      6.15 tỷ 50 m2 123 triệu/m2
      F0 gửi bán phân lô liên kế Mậu Lương, đường oto tránh hạ tầng đồng bộ - Vỉa hè nhà để xe. Nhà mới DT 50m2, 5 Tầng, bán 6,15 tỉ.* Gần chợ Mậu Lương, ba...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 133 m2 47,75 triệu/m2
      Bán căn hộ Royal City 3 PN, đã sửa đẹp, nội thất đầy đủ cao cấp, giá rẻ.Muốn chuyển lên căn khác rộng hơn, nên gia đình tôi muốn bán chung cư 3 PN, đã...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 77 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5 tỷ 77 m2 64,94 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng căn Ngoại giao lô góc nhà phố thương mại - liên kế hoa hậu MT đường Cổ Loa tại dự án 319 BQP, khu nhà ở Uy Nỗ, đường Cổ Loa,...
      Dự án Calyx Residence, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.1 tỷ 104 m2 58,66 triệu/m2
      căn hộ góc, 3 ngủ, mặt phố Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy. DT 104m2 - 144m2. Thiết kế tối ưu, sở hữu 2, 3 mặt thoáng mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, 2...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 5 tỷ tại Xã Kim Hoa - Mê Linh - Hà Nội

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Kim Hoa:* khu đô thị Kim Hoa.1. Nền 105m2 bìa đỏ đường 24m giá 35tr/m.2. LK thô 105m2 đường 24m giá 5 tỉ/ căn.3. căn biệt ...
      Dự án Khu đô thị Kim Hoa, Đường Ngô Miễn, Xã Kim Hoa, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.9 tỷ 95 m2 62,11 triệu/m2
      chung cư 3 ngủ - 2 phòng vệ sinh - 2 logia. (Vui lòng nhắn Zalo 0934 589 ***.Vị trí tầng trung tại D'Capitale 119 Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.1 tỷ 104 m2 58,66 triệu/m2
      căn hộ góc, 3 ngủ, 3 toilet, mặt phố Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy. DT 104m - 144m. Thiết kế tối ưu với 3 mặt thoáng mang đến tối đa ánh sáng tự...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 103 m2 54,37 triệu/m2
      Góc bán nhà: chung cư C0909 Đẹp nhất Thủ đô Hà NộiDo nhu cầu chuyển nhà xuống nhà liên kế, emchính chủ muốn bán chung cư C0909.DT tim tường: 103m;...
      Dự án Imperia Sky Garden, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,38 tỷ

      6.39 tỷ 114 m2 56 triệu/m2
      Tôi chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán lại căn 2 ngủ + 1 (2810C2) dự án Mandarin Hòa Phát view nội khu.- Thiết kế:+ Với DT 114m2, đc thiết kế...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 6 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Em đang có suất ngoại giao lô góc LKV6 vào tên trực tiếp với CĐT.DT 200 mét vuông.Giá cực tốt chỉ nhỉnh 6 tỉ cả xây.Tiến độ vào tiền giãn trong 1 năm....
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Waterpoint, giá 5,8 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      5.8 tỷ 150 m2 38,67 triệu/m2
      TP BÊN SÔNG WATERPOINT 355HA- Vị trí: Bến Lức, Long An (vừa xuống đường dẫn đầu tiên từ tốc tốc Tp Thành phố Hồ Chí Minh- Trung Lương) xuống Bến Lức-...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,57 tỷ tại Phú Nhuận

      5.57 tỷ 83 m2 67,11 triệu/m2
      - Bán: 5.57 tỉ bao sang tên chủ mới.pháp lý: HĐMB.Duy nhất căn thô còn sót lại Orchard Park View - CĐT Novaland.- Thiết kế 2 PN, 1 phòng đa năng, 2...
      Dự án Orchard Park View, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề Nova World, 2 tầng, 200 m2, giá 7 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay căn biệt thự song lập khu 7, trực diện công viên, hồ bơi, hồ cá cảnh. View đẹp, vị trí lý tưởng để khai thác cho thuê.- DT: 10x20m...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 129 m2, giá 6,6 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.6 tỷ 129 m2 51,17 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH bán cắt lỗ 500tr ngôi nhà phố liên kế Lavida Residences Vũng TàuDT 7,4x17,5=129m2, nhà xây ngang 5 còn 2,4m hông làm sân vườn.Hướng...
      La Vida Residences, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Swan Bay, giá 6,3 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.3 tỷ 126 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Swan Bay - Zone 8.Vị trí đẹp dãy B, 2 mặt thoáng không bị đấu lưng.DT 7*18m (126 mét vuông), xây dựng 1 trệt 2 lầu.Giá: 6.X tỉ...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc rất hiếm chính chủ bán lại, dự án căn hộ chung cư hotel PentStudio.- DT sử dụng 90m2.- Sang tên bìa đỏ trực tiếp.- Bàn giao...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 2 tầng, 280 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.5 tỷ 280 m2 23,22 triệu/m2
      KDC phước an không khí trong lành mua về để ở sát đường Lê Hồng Phong chuẩn bị mở đường thông đường liên cảng phước . Tiện ích gần 2 xã phước an với xã Long...
      Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư N01-T4 Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 122 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ N01T4 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.Vị trí trung tâm gần nhiều dự án lớn Sunshine City, Ecohome 1 - 2 - 3, The Nine, C1 - C2 Xuân...
      Dự án N01-T4 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.