Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Cần bán ngay căn liên kế 63m2, hướng Đông Nam, view vườn hoa công viên rẻ nhất phân khu Chà Là tại vin Ocean Park 2 The Empire.DT 63m2.Xây 5 tầng.Đông ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 130 m2 43,08 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Hùng vương Plaza S130m2, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, nhà đẹp, nội thất luxury giá 5.6 tỉ đủ tiện ích, trung tâm, hồ...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 60 m2 98,34 triệu/m2
      Quỹ căn "Rẻ - Đẹp nhất Dự án" chỉ cần 1,9 tỉ. Ân hạn gốc lãi 24 tháng. Mua tháng này tặng 180 tr.chào bán quỹ căn Rẻ - Đẹp nhất dự án - Quỹ hàng mới update...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      chính chủ cần bán lại căn liên kế sao biển dưới giá HĐThông tin chi tiết:- DT đất 58,5m2, DTXD: 49m2- Thiết kế 5 tầng, các tầng đều có logia lớn- Giá gốc...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn hộ chung cư Scenic Valley cam kết giá cực rẻ thị trường hiện nay.DT: 110 mét vuông nội thất cơ bản giá 5 tỉ.DT: 71m TK...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán căn 3 ngủ tòa S3.nội thất đầy đủ.Có slot xe.Bán 7 tỉ.
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      chính chủ cần bán lại căn liên kế sao biển dưới giá HĐ.Thông tin chi tiết:- DT đất 58,5m2, DTXD: 49m2.- Thiết kế 5 tầng, các tầng đều có logia lớn.- Giá...

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống căn biệt thự gửi bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Indochina IPH 241 Xuân Thuỷ, Cầu Giấy.- DT 110 mét vuông...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 160 m2, giá 6,08 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.08 tỷ 160 m2 38 triệu/m2
      Duy nhất 1một căn penthouse đắt giá.TP. Thủ Dầu Một.Sở hữu tầm nhìn thượng đỉnh.Thiết kế từ 160 mét vuông - 250 mét vuông.giá mềm nhất chưa...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 5,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.2 tỷ 141 m2 36,88 triệu/m2
      - chung cư ở tầng trung, view panaroma nhìn trọn hồ và khu đô thị Nam Cường.- DT 140.8m2 thông thủy, 4 phòng ngủ, 3vs, có 2 chìa khóa trên một mặt...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay CH Masteri Thảo Điền.- 2 phòng ngủ + 2 toilet DT: 5tỉ.- nội thất đầy đủ xịn xò, đầy đủ tiện nghi.- View sông cực thoáng...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 75 m2 88 triệu/m2
      Hiện thị trường BĐS đang có những yếu tố bất lợi từ chính sách, thời thế, nhưng nếu quý khách tìm đc những nơi đáng để đầu tư, thì đó vẫn là cơ hội cho...
      Dự án Đô Nghĩa, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 107 m2 49,54 triệu/m2
      chung cư 107m2 dự án Keangnam, tầng cao view cực thoáng, chung cư có thông tin như sau.+ chung cư thiết kế 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.+...
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 62 m2, giá 6,7 tỷ tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 62 m2 108,07 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN TIỀN bán nhanh NHÀ liên kế khu đô thị MỚI PHÚ LƯƠNG, GIÁ ĐẦU TƯ CHỈ 6 tỉ 700, giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG- Nhà 62,5m/ 5 tầng/ MT 5m - Vị trí:...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Nam Cường - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      bán nhanh nhà Dương Nội Hà Đông TP Hà Nội phân lô oto vào nhà KD.DT 50m2x5 tầng MT 4.5 m giá 7 tỉ.Vị trí đối diện Aeon Mall Hà Đông, gần Hồ Thiên Văn Học...
      Đường Nam Cường, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Hiện đang có chung cư 3 PN cần bán nhanh, hình ảnh chụp thật.Nhà gồm 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia, bếp, khách, đầy đủ đồ nội thất.* DT 93m2.* bìa đỏ/hồng...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      Gia đình ở căn hộ chung cư có lộc lá, làm ăn phát đạt nên chuyển sang căn 3  phòng ngủ ở vin, cần bán ngay căn hộ góc 3  phòng ngủ ở...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, giao thông rất thuận tiện, gần mặt phố Mậu Lương, sân bóng, chợ Mậu Lương, Vew Công Viên, Nhà kiên cố chắc chắn, Vỉa Hè oto tránh, khu ĐT...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.