Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 85 m2 66,83 triệu/m2
      giá chỉ: 5.68 tỉ - còn thỏa thuận- DT: 85m2, thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh logia view nhìn về toàn cảnh công viên CÂY XANH (nguyên mảng...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,2 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.2 tỷ 76 m2 68,43 triệu/m2
      Các căn hộ thông tầng - một khái niệm ngày càng phổ biến và thu hút sự chú ý của những người đam mê kiến trúc và phong cách sống đẳng cấp. Với thiết kế...
      PentStudio, số 699, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Chính chủ không đủ khả năng TT khoản vay với NH nên cần bán gấp căn nhà phố thương mại thuộc phân khu Sao Biển - DA vin Ocean Park 2 - The Empire.DT...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 225 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 225 m2 28,89 triệu/m2
      Chuyển lên Tây Hồ chình chủ ký gửi em bán độc quyền căn hộ chung cư tại TSQ Mỗ Lao. Thông tin chi tiết như sau:Dự án: TSQ Mỗ Lao.đc: Số 04 Đ. Quang...
      Dự án TSQ Galaxy, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5 tỷ 150 m2 33,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư Penthouse dự án The Maison ven sông duy nhất tại Thủ Dầu Một.- Vị trí ven sông MT trục đường 30 tháng 4 kéo dài, Thủ Dầu Một, Bình...
      Dự án The Maison, Đường 30/4, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị An Bình Tân, giá 5,2 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      - Vị trí nhà nằm gần công viên, gần đài truyền hình KTV Khánh Hòa, cách đường Vành đai 2 chỉ 300m, không gian sống xanh mát mẻ.- DT 80 mét vuông -...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 5,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Nhà vừa xây 3 tầng, đất DT 90 mét vuông.Nằm tại trung tâm đại đô thị 160ha đầy đủ tiện ích.Đường chính kết nối trực tiếp Vành Đai 3.Phía sau là khu...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công Ty Cổ Phần Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 6,9 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.9 tỷ 102 m2 67,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 03 tầng cao đẹp view ôm trọn hồ Tây, tháng 10 nhận nhà, nội thất đồ gắn tường căn 03 là 1 trong những căn đẹp nhât tòa thiết kế...
      Dự án N01-T7 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 120 m2 44,17 triệu/m2
      a/c xem nhà trực tiếp gọi tôi + zaloTầng 5-10DT 120m2Thiết kế: 3 ngủ, 2 vệ sinh.pháp lí: bìa đỏ.Nội thất full tôi tự chọn, nhà tôi dùng giữ gìnKhu dân trí...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,58 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.58 tỷ 83 m2 67,23 triệu/m2
      Giá bán gấp chỉ: 5.59 tỉ - CÒN thỏa thuận KHÁCH THIỆN CHÍ - DT: 83 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - Nội thất rất đẹp,...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,98 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.99 tỷ 63 m2 95 triệu/m2
      Cần bán căn Chà Là giá mềm nhất thị trường chỉ 95tr/ mét vuông.- Vị trí gần công viên, trường học, khu đông cư dân.- DT 63 mét vuông.- diện ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 93 m2 55,92 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ đẹp nhất tại dự án Imperia Garden.- DT: 92,6m2.- Tầng trung view nội khu rất đẹp.- đc hưởng trọn vẹn những tiện ích nội khu...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      2 PN Masteri Thảo Điền - View sông.Nội thất đẹp, cao cấp, tiện nghi.View đẹp.sổ hồng riêng có sẵn sang tên nhanh.Chỉ 5,5 tỉ bao phí sang nhượng.Quý a/c...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 96 m2, giá 6,34 tỷ tại Xã Hoằng Trường - Hoằng Hóa - Thanh Hóa

      6.34 tỷ 96 m2 66 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn biệt thự B3 - 02 Flamingo Hải Tiến, giá 6,3 tỉ.liên hệ ngay 0916 992 ***.Thông tin Mô tả.- DT đất 96m2.- DT XD: 269,8m2.- Khu 10.
      Dự án Flamingo Hải Tiến, Xã Hoằng Trường, Hoằng Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Nova World, giá 6,3 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.3 tỷ 200 m2 31,5 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ căn biệt thự song lập khu 7 -Florida 1 mua GĐ 2019. MT đường trước nhà 13m, cách club house 100m.-DT: 10x20 (200m2), 1 trệt 1 lầu-giá:...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Pkd Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 86 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai

      5.9 tỷ 86 m2 68,61 triệu/m2
      Hàng ngộp đang nợ bank 3tỉkhu dân cư Phúc Hiếu P. Hiệp Hoà+ Nhà 1 trệt 1 lầu mới 90%+ DT đất 4.8*18 = 86.4  mét vuông+ Sổ riêng thổ cư+ Đường 8m vỉa...
      Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh căn biệt thự Thanh Long Bay, 3 tầng, giá 6,2 tỷ tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      6.2 tỷ 108 m2 57,41 triệu/m2
      Mua ngôi nhà phố nhận về không gian căn biệt thự, vị trí trên cung đường biển đẹp nhất Việt Nam.Đón đầu phát triển hạ tầng vùng Nam Trung Bộ.Kiến trúc...
      Dự án Thanh Long Bay, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nhà lk Khu đô thị Westpoint Nam 32, 4 tầng, giá 6,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      Bán liên kế view công viên 2 ha. Căn 14 TT5.2 DT 72 m2. Dự án Nam 32 Westpoint Hoài Đức, khe thoáng. Đẹp nhất dự án Xây thô 3.5 tầng. MT 6m. To đẹp. Dân ở...
      Dự án Westpoint - Nam đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.