Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 2

      6.7 tỷ 135 m2 49,63 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư 03 PN tại căn hộ chung cư Imperia An Phú:- DT 135 mét vuông, 03 PN, 02 phòng vệ sinh.- giá 6,7 tỉ thuế ai nấy...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse rẻ nhất quỹ hàng Thời Đại vin Ocean Park 3 - Hưng Yên: TĐ18 - 85.Chỉ từ 2,2 tỉ VNĐ sở hữu ngay nhà phố thương mại ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 101 m2 60,4 triệu/m2
      Carehomes - Đơn vị duy nhất cho thuê / sang nhượng cung cấp trọn gói dịch vụ:- Dịch vụ vận chuyển nhà.- Dịch vụ thông cống, bảo hành / sửa chữa trang thiết...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- Hướng cửa TB logia ĐN.- DT: 117 mét vuông - 3N2VS.- Đã cấp sổ lâu dài.- Cần bán rất gấp: Giá nào cũng bán.Quý...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk Nova World, 2 tầng, 160 m2, giá 5,8 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      5.8 tỷ 160 m2 36,25 triệu/m2
      sang nhượng căn biệt thự đơn lập Florida 1 Novaworld Phan Thiết.căn biệt thự song lập mua từ 2019 GĐ 1.Nhà đã xong, nhận vào nội thất khai thác...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị mới Phước Long, giá 6,45 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.45 tỷ 96 m2 67,19 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 4 phòng ngủ khu đô thị Phước Long B, 95.6 mét vuông, giá 6.45 tỉ.Vị Trí: Thuộc khu đô thị Phước Long B sát đường Thích Quãng...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 71 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường 5 - Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      5.8 tỷ 71 m2 81,7 triệu/m2
      căn hộ góc bánh chưng 4 tầng 71m2 KĐT Him Lam, Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng thiết kế cực đẹp.liên hệ Mrs Tâm: 0796 336 ***.Thông số:+ DT: 71m2, DTXD:...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Đường 5, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,25 tỷ tại Quận 7

      5.25 tỷ 79 m2 66,46 triệu/m2
      [Sẵn HĐ thuê] ECO GREEN SG - Q7. - căn hộ góc lớn nhất: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 79M2 - giá: 5.2xtỉ (Bao ra sổ 5 phần trăm) - Cam...
      Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ căn hộ góc tại vin Green Bay Mễ Trì.căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.DT: 85 mét vuông.View TT Hội Nghị Quốc Gia...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Thanh Long Bay, 3 tầng, giá 7 tỷ tại Huyện Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      Thông tin sp:- Vị trí: Đối diện Kid City, Boutique Hotel.- DT: 6x18, xây dựng 334m.- Bàn giao: T4/2023.- NH VP Bank cho vay 70 phần trăm.CĐT: Tập Đoàn...
      Dự án Thanh Long Bay, Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      Tôi có mua căn liên kế 63m2 tại dự án vin Ocean Park 2 với giá 8 tỉ nhưng do không có tiền trả lãi NH nên tôi bán căn này với giá hơn 6tỉ. Căn tôi mua...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn liền kề Nova World, 2 tầng, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      -Chính chủ bán lỗ căn biệt thự đơn lập khu 7- Florida 1, MT đường trước nhà rộng 16m. Đã bào giao đồng bộ 100 phần trăm, có hồ bơi và công viên rộng...
      T
      Pkd Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Horizon Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 1

      5.95 tỷ 120 m2 49,59 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Horizon Tower, đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1. DT: 120m, nhà thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc, vị trí căn...
      Dự án Horizon, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 87 m2 78,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN Đảo Kim Cương - Diamond Island Q. 2.- Vị trí: Tháp Hawaii.- DT 87  mét vuông, thiết 2 PN - 2  phòng vệ sinh; 1...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,08 tỷ tại Quận 4

      5.08 tỷ 93 m2 54,63 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay chung cư giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp.Giá chỉ 5ty080, tận 93m2 (giá đã bao gồm  phần trăm đợi sổ và các khoản thuế...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 56 m2, giá 6,45 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.45 tỷ 56 m2 115,18 triệu/m2
      Siêu cắt lỗ 3 tỉ biệt thự vin Ocean Park 2_the Empire.Nằm ngay tại phân khu San hô.- DT: 56m2 đất, xây 5 tầng.- Hiện đã nhận bàn giao.- Đi thẳng ra hồ...
      B
      Phương Nhung-Chuyên viên BĐS Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,24 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.24 tỷ 65 m2 96 triệu/m2
      liên kế HA7 65 mét vuông đất, Đông Nam.Giá dưới 100tr/ mét vuông.Xây dựng 56.6 mét vuông/ sàn.5 tầng.MT 5m, chiều sâu 13m.Gần sông.
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,98 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.99 tỷ 63 m2 95 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán liên kế chà là gần căn hộ góc, gần vườn hoa giá siêu mềm.DT 63 mét vuông.Xây dựng 52.5 mét vuông.5 tầng.Giá chỉ...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.