Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh shop house 5 tầng, 60 m2, giá 5,11 tỷ tại Đường Hòa Bình - Móng Cái - Quảng Ninh

      5.12 tỷ 60 m2 85,17 triệu/m2
      Nhà sang - xế xịn, chủ đầu tư vin mang đến chương trình ƯU ĐÃI siêu hấp dẫn: MUA NHÀ - TẶNG XE.TẶNG 01 XE VF8 cho căn từ 4,5 tỉ VNĐ.TẶNG 01 XE VF9 cho...
      Dự án Vincom Shophouse Móng Cái, Đường Hòa Bình, Phường Trần Phú, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán đất dự án tại Đường Nguyễn Trung Trực - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Đất xây dựng đường Nguyễn Trung Trực _ P. 4 _ TP Đà Lạt.Hẻm nhựa 6m_ 2 xe tránh nhau.Trường mẫu giáo THT đi vào 200m.+ DT: 110,15 mét vuông full xây...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán shophouses 5 tầng, 140 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      6 LÍ DO KH NÊN LỰA CHỌN MUA VLASTA VĂN PHÚ?* pháp lý hoàn chỉnh, cấp sổ từng căn và sở hữu lâu dài.* cơ sở giao thông hoàn thiện và tiện ích đầy đủ. sp...
      Dự án Vlasta Sầm Sơn, Thành phố Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Quốc lộ 18 - Cẩm Phả - Quảng Ninh

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      bán gấp căn nhà phố thương mại shophouse tại Vincom Cẩm Phả nằm trên đường to.- Căn hoàn thiện chưa nội thất.- DT MT 6m x 12.5m.- Hướng cửa hướng Đông...
      Dự án Vincom Shophouse Cẩm Phả, Đường Quốc lộ 18, Phường Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, giá 6,8 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      6.8 tỷ 0 m2
      Mua nhà vin tỉ - tặng xe 1,3 tỉ vin Móng Cái.Chính sách nghe là đã muốn mua.Vốn tự có chỉ 1,4 tỉ.Mua nhà, tặng xe.vin Golden Aveneu - Móng Cái.Chương trình...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán ngay mảnh đất 253 m2, mặt tiền 11m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 5,54 tỷ

      5.55 tỷ 253 m2 21,91 triệu/m2
      Cần bán lô căn biệt thự đơn lập 253 mét vuông khu A dự án Nam Đầm Vạc giá rẻ giật mình chỉ 21. X tr/ mét vuông. L/H 0987 416 ***.Thông tin...
      Dự án Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Đường Lý Nam Đế, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 6 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      6 tỷ 75 m2 80 triệu/m2
      Chỉ từ 1,5 tỉ sở hữu đồng thời nhà vin Móng Cái và xe VinFast VF8, VF9 thương hiệu mới đình đám trên Thế giới. Chính sách siêu khủng từ thương hiệu vin.-...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Cầu Mây - Sa Pa - Lào Cai

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán hotel tại Sapa.DT 100m2.Xây 4 tầng.Nhà mới hoàn thiện chuyển KD mảng khác.giá 5 tỉ.
      Đường Cầu Mây, Phường Hàm Rồng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 85 m2, giá 6,9 tỷ tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      6.9 tỷ 85 m2 81,18 triệu/m2
      Tổ hợp đô thị biển và du lịch nghỉ dưởng Vlasta - Sầm Sơn.- CĐT: Công ty CP đầu tư Văn Phú - Invest (VPI).- Vị trí toạ lạc: X. Quảng Hùng, TP. Sầm Sơn,...
      Dự án Vlasta Sầm Sơn, Xã Quảng Hùng, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Chuyển nhượng miếng đất mặt tiền 17m tại Xã Phước Tân - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Cần ra nhanh miếng đất tại Phước Tân - Xuyên Mộc - BRVT.DT: 807,8 m2 - 100m2 TC.17x45m.Đường nhựa, KDC đông, gần trường học, ngay sau ub Xã, gần Hồ Bà...
      Đường 2, Xã Phước Tân, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất mặt tiền 11m tại Xã Long Tân - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất MT đường DT 765 - Long Tân - Đất Đỏ - BRVT.Tdt: 650,5m2 - 200m2 thổ cư (11.8x 55m) nở hậu.Giao thông thuận tiện, gần KDC,...
      Đường ĐT 765, Xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 104 m2 52,41 triệu/m2
      Chính chủ Bán căn hộ góc 3 ngủ - Sunshine City - 103,9 m2 thông thủy+ ban công: Đông + View Sông Hồng + Cầu Nhật Tân + Sân Golf + Tầng trung+ DT: 103,9m2...
      Dự án Sunshine City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ + logia ĐN 120m2 + full đồ giá yêu thương.contact: 0964 737 *** e Nhật để biết thêm thông tin ạ.
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Golden Westlake, 2 phòng ngủ, 119 m2, giá 6,6 tỷ tại Tây Hồ

      6.6 tỷ 119 m2 55,47 triệu/m2
      Tôi bán CH 119m2 2N full đẹp giá 6,6 tỉ tại Golden Westlake - 162A Hoàng Hoa Thám.Rất thiện chí bán trong tháng này để lấy thêm tiền đầu tư cho công ty nên...
      Golden Westlake, 162A, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,19 tỷ tại Cầu Giấy

      5.2 tỷ 98 m2 53 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ - 2 toilet. Ưu tiên khách thiện chí.- Tầng 25 căn hộ góc số 08.- DTTT: 98,1m2 hướng cửa hướng Đông ...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      chung cư hướng Đông Nam; DT 55 mét vuông; có 1 PN; 1  toilet; có hai logia thoáng.Hướng nhà mát; thiết kế hợp lí.Nhà đang cho thuê; có thể nối...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu đô thị Aqua City, 160 m2, giá 6,8 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      Giá em đăng là giá thật 100 phần trăm. Không dùng giá ảo để lấy khách, vì như vậy sẽ mất thời gian của đôi bên. Tin còn thì nhà còn. Giá đã rất tốt...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 5,6 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      🍀☀️Bán nhà 3 tầng khu đô thị Lê Hồng Phong 2 MT đường rộng nhất khoảng 16m giá 5,6 tỉDT 80 mét vuông, diện tích xây dựng 210m ngang 4m x20m. Nhà...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.