Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,55 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      5.55 tỷ 118 m2 47,04 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư thông minh đầy đủ nội thất, vị trí cực đẹp tại G3: 3 ngủ+1; 2 phụ, tầng 26; lô góc; DT: 127,8m2 thông thủy, 118,2m2 tim tường; 3...
      Dự án Sunshine Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Centa City là phân khu nổi bật nhất của đại đô thị VSIP Bắc Ninh ---------------------------------Mua nhà phố thương mại tại Centa City là đầu tư giá trị...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty CP Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 5,35 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.35 tỷ 52 m2 102,89 triệu/m2
      Cọ Xanh - 52 mét vuông.MT: 4m.Xây dựng: 201 mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.Gốc: 6,7 tỉ.chính chủ vay NH, nay không có khả năng tất toán và...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ The Panorama, 121 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 121 m2 55,38 triệu/m2
      Bán nhiều căn hộ chung cư The Panorama, PMH, Q7, 121m2 view sông và công viên, giá 6,7 tỉ.121m2 view hồ bơi và công viên giá 6,7 tỉ.121m2 logia phòng...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 99 m2 55,56 triệu/m2
      Quỹ căn bán và cho thuê giá mềm nhất dự án vin D'Capitale 119 Trần Duy Hưng.Cập nhật liên tục 24/7.Công ty: TSHLand - Chuyên sang nhượng và cho thuê uy...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị Swan Bay, 2 tầng, 126 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.3 tỷ 126 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà phố liên kế tại phân khu Zone 8 - Marina Villas SwanBay.Có DT 7x18m. Xây dựng 1 trệt 2 tầng hoàn thiện mặt ngoài thô bên...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 2 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      I. CĂN 3  phòng ngủ1. Căn 113m logia hướng Nam và Đông cửa chính hướng Tây tại toà 901 căn hộ Starlake Tây Hồ Tây. giá 10.5 tỉ, nhà nguyên bản nội...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,14 tỷ tại Tân Phú

      5.14 tỷ 97 m2 52,98 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:- Mã căn B2.2.10.- DT 97.1 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- Tầng 2, view hồ bơi sang trọng và...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5 tỷ tại Quận Tây Hồ

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 114m2 tòa L4 Ciputra thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư thiết kế 3 PN, đầy đủ đồ.logia view nội khu, bìa đỏ sẵn giao dịch.giá...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 74 m2 76,36 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa nhà B6 Giảng Võ, The Golden Armor, DT 74,5 m2, nhà thiết kế 2 PN, 2 phụ, hướng cửa vào hướng Đông Nam, logia nhìn ra đường Kim...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 145 m2 46,9 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi cần bán căn hộ Ciputra thành phố Hà Nội - tòa P.chung cư 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, 2 logia, các phòng đều thoáng mát và trực...
      Dự án Ciputra Hà Nội, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Dolphin Plaza, 3 phòng ngủ, 156 m2, giá 5,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.5 tỷ 156 m2 35,26 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ số 5a - Tháp 1 căn hộ chung cư Dolphin Plaza, View thẳng ra sân Mỹ Đình và xem bắn pháo hoa.- DT:...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,4 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.4 tỷ 95 m2 67,37 triệu/m2
      The Maison Bình Dương sở hữu 1một căn Penthouse tầng 28 và 29 của toà nhà. Với 3 mặt hướng sông và MT Phan Bội Châu 18 mét.Thiết kế: 86 mét vuông -...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Midtown The Peak [ M8] kẹt tiền bán nhanh:- Giá 5.5 tỉ.- DT: 80m2.- Đông Nam.- Muốn biết thêm nhiều thông tin vui lòng gọi: 0932 747 *** Tâm.- sang ...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 90 m2 58,89 triệu/m2
      Thông tin chung cư như sau ạ:- Nằm tại tòa C1 tầng trung dự án vin D'Capitale, Trần Duy Hưng.- chung cư rộng 90m2 thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự nghỉ dưỡng Oceanami Luxury Homes & Resort, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 217 m2 25,35 triệu/m2
      Oceanami Villas & Beach Club Long Hải. Biển và hồ bơi nội khu. Villa 3 phòng ngủ với đầy đủ nội thất cho chính chủ nghỉ dưỡng và đang cho thuê tốt.
      Dự án Oceanami Luxury Homes and Resort, Đường 44A, Thị trấn Phước Hải, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      " Bán biệt thự song lập "hàng siêu hiếm - giá siêu tốt" nằm trong dự án Centa City trong khu đô thị đẳng cấp, VSIP, Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh.đc: khu ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất 1 m2 tại Xã Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 1 m2 6800 triệu/m2
      HOT MT ĐƯỜNG 18 HÒA LONG. TP BR Bỏ phố về vườn cùng làm bạn, hàng xóm với mình thui Quý zị ơi..! bán ngay cho khách hữu duyên, thiện chí để nhà vườn, đầu...
      Đường 18, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây: