Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Richmond City, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      Mình cần bán căn 3 PN Richmond CityView Sân Bay Mã căn R3 tầng caoNội thất full cáo cấp làm để ở trị giá 700 trNH thẩm định 5 tỉ2LH xem nhà
      Dự án Richmond City, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse view sông Tào Khê cực kỳ thoáng mát. Đối diện cổng sau BV, trường học nằm trong khu đô thị Centa City chuẩn Singapore với...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,62 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.62 tỷ 135 m2 49,04 triệu/m2
      - Hướng nam mát mẻ, đường rộng 12m.- DT đất: 135m2.- Tổng DT sàn: 206,5m2 (Phù hợp với gia đình 4 - 6 thành viên).- pháp lý: sổ hồng riêng lâu dài.- Nhà...

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 102 m2 56,87 triệu/m2
      Gia đình tôi muốn chuyển sang nước ngoài định cư, nên muốn bán lại căn hộ chung cư ở dự án Rivera Vũ Trọng Phụng.- DT: 102 mét vuông.- Thiết kế: 3...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán liền kề 63 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      Cập nhật bảng hàng quỹ căn rẻ nhất thị trường tại dự án vin Ocean Park 2 The Empire Tháng 4/2023:- Bảng hàng liên kế giá mềm:liên kế DT 48m2 khu Chà Là...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,77 tỷ tại Quận Thủ Đức

      5.77 tỷ 98 m2 58,88 triệu/m2
      [sang nhượng - 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh]*** căn hộ góc - view sông - Opal Riverside.- DT: 98.5m, logia hướng Tây Nam, view sông.- Thiết...
      Dự án Opal Riverside, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,59 tỷ tại Long Biên

      6.59 tỷ 120 m2 54,9 triệu/m2
      Chỉ 6,588 tỉ sở hữu ngay căn biệt thự trên không đẳng cấp nhất HC Golden City 120m2 đầy đủ nội thất.* Duy nhất 5 căn quỹ ngoại giao trực tiếp chủ đầu ...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 92 m2 66,31 triệu/m2
      Bán lại gấp căn 2 PN đang ở hiện tại ở toà B tầng rất đẹp. Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, tất cả đồ gắn tường để lại hết kể cả các loại đèn trang trí.Tổng DT:...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân

      5.3 tỷ 105 m2 50,48 triệu/m2
      Thông tin thật, GIá THẬT, BÁN THẬT, KHÔNG ĐÙA, ẢNH GIẢ, Gọi điện để lấy ảnh thậtDiên tích 105m.bìa đỏ cầm tay.Tầng 3-6, Tầng thấp có vấn đề gì chạy...
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 162 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      6.2 tỷ 162 m2 38,28 triệu/m2
      căn biệt thự Casamia sỡ hữu sổ hồng riêng lâu dài và bến du thuyền ngay tại sân nhà.Sở hữu combo view: Rừng dừa bảy mẫu, Sông Đế Võng Nội khu.logia...
      Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Chà Là là phân khu chào bán đầu tiên của dự án vin Ocean Park, đối diện phân khu VIP nhất Ngọc Trai. Ngay từ khi chào bán đã đc rất nhiều KH quan tâm đầu...

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị Đông Tăng Long, 2 tầng, giá 6,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Em cập nhật sp giá siêu mềm đầu tư hoặc mua ở diệp cuối năm để quý KH có thể chọn mua đc sp giá siêu mềm.- Căn 100m ngộp 1 trệt 2 lầu Giá 6,2 tỉ.- Căn...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7

      5.7 tỷ 118 m2 48,31 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài nên cần bán ngay chung cư Grand View Phú Mỹ Hưng.- DT chung cư: 118m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nhà mới làm lại,...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 81 m2, hướng Tây - Nam, giá 6 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 81 m2 74,08 triệu/m2
      Bán chung cư góc tòa B 19 - 15A view hồ công viên trung tâm đẹp nhất dự án Masteri West Heights. L/H: 0915 011 *** Mr Huy giám đốc kinh doanh.Cần bán...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà lk 2 tầng, 250 m2, giá 5,6 tỷ tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội

      5.6 tỷ 250 m2 22,4 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán gấp căn biệt thự 2 tầng tại khu Rose Villas một trong những khu nghỉ dưỡng có quần thể cảnh quan đẹp nhất Ba Vì. Có hạ tầng đồng...
      Đường 87A, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Tòa nhà Hei Tower, 4 phòng ngủ, 158 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 158 m2 33,55 triệu/m2
      Dự án Hei Tower. Chính chủ cần bán lại chung cư đang ở để chuyển sang nước ngoài.Thông tinh chung cư như sau:DT thông thuỷ 158m2Bao gồm 4 ngủ, 2 vệ...
      Dự án Hei Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 91 m2 70,33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Hà Đô Centrosa.91 mét vuông.2 PN. 2 nhà vệ sinh.Nhà trống bàn giao bếp, rèm, máy lạnh.Giá cũ 7.4 tỉ nay cần...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư CT4 , 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 6,2 tỷ tại Cầu Giấy

      6.21 tỷ 141 m2 44 triệu/m2
      bán ngay chung cư cc toà Vimeco CT4 đường Nguyễn Chánh, Trung Hoà, Cầu Giấy, hotline 0944 956 ***.Căn 141m2, gồm 04 PN, 03 toilet, logia hướng mát...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.