Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      căn nhà phố 120 mét vuông, 2 MT nằm trong dự án Centa City Hot nhất Từ Sơn; tiếp giáp 2 trục đường lớn (Đại lộ Hữu Nghị 64m & DT179 33m) KD đắc...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty CP Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 5,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Nhà vừa xây 3 tầng, đất DT 90m2.Nằm tại trung tâm đại đô thị 160ha đầy đủ tiện ích.Đường chính kết nối trực tiếp Vành Đai 3.Phía sau là khu căn biệt thự...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công Ty Cổ Phần Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Điền Thuận Star Hills, giá 6,7 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 65 m2 103,08 triệu/m2
      KHU căn biệt thự - căn nhà phố KHÉP KÍN ĐIỀN THUẬN STAR HILLS + DT 65m (4,6x14,1m), 1 trệt 3 lầu 4 PN, 5 WC, phòng thờ và 2 sân thượng.+ Phòng khách...
      Dự án Điền Thuận Star Hills, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 121 m2 41,33 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng cần bán lại căn hộ Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng.DT 121m rộng rãi, thoải mái không gian sinh xã hội hoạt.Thiết kế...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự Nhà phố Lovera Park, giá 6,3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 75 m2 84 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn nhà phố Lovera Park Khang Điền.- DT 5 x 15m.- Hai MT đường 12m nội khu.- Đông Nam.- giá 6,3tỉ. Để lại toàn bộ nội thất xịn xò.- NH...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 6,22 tỷ

      6.23 tỷ 131 m2 47,5 triệu/m2
      "Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp dự án Thăng Long Number one (Tòa B, căn hộ góc - vip), số 1 Đại lộ Thăng Long - ngã tư Trần Duy Hưng +...
      Dự án Thăng Long Number One, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Cộng Hòa Plaza, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,45 tỷ tại Tân Bình

      5.45 tỷ 100 m2 54,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư SHR 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 100m2, Cộng Hòa Plaza, Tân Bình. Giá 5.45 tỉ (TL).call ngay 0937 670 *** để biết...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 198 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 198 m2 31,32 triệu/m2
      Con tôi đi du học định cư luôn bên Úc không về Việt Nam nữa nên tôi bán lại căn hộ chung cư 198 mét vuông ở tháp 1 căn hộ Dolphin Plaza 28 Trần...
      Dolphin Plaza, 28, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị An Bình Tân, 3 tầng, giá 5,65 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.65 tỷ 100 m2 56,5 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp nhà 3 tầng MT đường T5 KĐT An Bình Tân, giá chỉ 5.650 tỉ (sổ hồng riêng hoàn công).- DT: 100m2.- Hướng: hướng Tây Nam.Nhà kết cấu 3...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Scenic Valley 2, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Scenic Valley 2 PMH.- DT: 97 mét vuông.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 02 WC.- nội thất đầy đủ.- sổ ...
      Dự án Scenic Valley 2, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6 tỷ

      6 tỷ 400 m2 15 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự Ivory villas Hòa Bình, DT 400m2, nội thất đầy đủ.Nằm ở vị trí thế đất cao, view toàn bộ dự án rất đẹp.Xây 2 tầng, 3 PN. Khai thác...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh liền kề 63 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Quỹ căn giá sốc The Empire vin Ocean Park, Hưng Yên.------------------Phân khu Chà là:+ liên kế CL/48m thô: Giá 4.9 tỉ.+ liên kế CL/48m hoàn thiện giá 5.4...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Swan Bay, giá 6 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Cam kết ngay từ đầu:- Là sale chủ đầu tư Swan Bay.- Tư vấn chính xác thông tin, không kê giá, báo giá ảo.- Đồng hành với KH trong suốt quá trình trước -...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,1 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 65 m2 93,85 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn HA 3 - xxx.Tôi bán gấp do không tất toán đc NH.Giá mua vào: 8 tỉ.Bán cắt lỗ: 6.1 tỉ.- DT: 65 mét vuông.- diện tích xây ...

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, giá 5,1 tỷ tại Huyện Đan Phượng

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      + Không có căn thứ hai với giá này tại dự án.+ Chỉ một căn duy nhất, khẳng định một căn duy nhất, nên không mua quá tiếc.+ lô đất 75m2 MT 5m, vuông vức,...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, giá 6 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Nhận đặt căn hộ Hinode contact E: 0965 036 ***.Cần thuê nhà Hinode những căn đã nhận bàn giao.Danh sách căn liên kế giá siêu mềm nhất dự án Hinode Royal...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại tòa S3 Sunshine City:- DT: 88m2.- Thiết kế: 2 PN + 1, 2 vệ sinh, 2 logia.- Nội thất bàn giao đồ nguyên bản CĐT: Thiết bị...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Hùng Vương - Đông Hà - Quảng Trị

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố thương mại Vincom nhà phố thương mại Tp Đông Hà.Nhà thiết kế 5x15m=75m2 tổng diện tích xây dựng 235m2, cao 4 tầng hoàn...
      Dự án Vincom Shophouse Royal Park , Đường Hùng Vương, Phường Đông Lương, Đông Hà, Quảng Trị

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.